[Thông Báo] Danh Sách Gian Lận Event Liên Thông Sever T7

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 22 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@marky0000 : mình không hiểu ý bạn lắm, danh sách đăng đây là tên các bạn đã gian lận event liên thông t7, nếu mình check sai vui lòng báo lại để mình kiểm tra. Còn danh sách các event hiện thời thì mình vẫn công bố kết quả bình thường. Nhưng sau ngày mai khi topic này đóng thì kết quả gửi đi request code sẽ khác
  2. TheOldMan

@Voldemon : đã chỉnh sửa lại cho bạn, sai sót ở mình, mong lượng thứ
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Đã khóa thì ko cách nào mở đc hả mod? Hiện tại mình ko muốn bỏ dd. Cho mình cơ hội khác đc ko?:pde21:
  4. Empire

Empire Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

làm lại nick khác:pde62: giờ mà tha thì khác nào ko có topic này:pde73:
  5. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Làm thế chơi dễ nãn lắm.:pde17:
  6. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Có 885 bài +43 like thôi mà :pde6:
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đây là lời tuyên bố của 1 tên vừa mới đáo hạn tạm giam :haha:. Vừ mới thả tự do phải chặt chém hết tụi khác phải ko :e
  8. yeuyeuyeupxx

yeuyeuyeupxx Thành Viên Mới

@TheOldMan check hộ mình cái mình đã like ảnh nhưng khi nhập form sai tên diễn đàn thôi :pde20:
  9. Kyoza

:pde7:
  10. Empire

Empire Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

:haha::haha::haha::haha:
  11. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

@TheOldMan: Mong Mod xem xét lại..đúng là mình sai, nhưng mới lần đầu đã ban nick rồi, lần 1 phạt cảnh cáo, lần 2 hãy ban cũng chưa muộn mà. Ai ma chẳng có lúc sai lầm? ...Người xưa có câu:*đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh kẻ chạy lại*
    Mong Mod nhẹ tay!
  12. TheOldMan

Chào các bạn,

Mình lập topic này mục đích để cho các bạn biết và sửa lỗi, hy vọng lần sau các bạn sẽ không vi phạm nữa.

Tất cả các bạn có tên trong danh sách này sẽ không bị ban và không bị loại khỏi các event trong tháng.

Tuy nhiên đây sẽ là lần cuối cùng mình châm chước đối với các trường hợp gian lận.

Riêng trường hợp của bạn @NewStar__ đã vi phạm nhưng vẫn cãi cố, rất tiếc mình sẽ ban vĩnh viễn tài khoản của bạn và loại hoàn toàn khỏi tất cả các event trong tháng (áp dụng cho tất cả các tài khoản liên quan)

Thân
  13. TheOldMan

CauBuon86 and xDanielx like this.
  14. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

@CauBuon86 tiếc nhỉ, tí thì dc đi du lịch :pde21:
  15. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

16. Kyoza

Tks mod nhiều.
  17. Kyoza

:pde51:
  18. xDanielx

xDanielx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

19. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36: chán nhỉ ,cứ tưởng top server bị ban
  20. bannam

bannam Thành Viên Mới

tạm biệt gì minh vẫn onl đều coi thông tin chứ k tham gia even thì thôi rù có đc code ăn cũng k bõ ng nghèo k tiền nạp car vs mua code minh mình đằng nào cũng ăn hành có gì đâu => vĩnh biệt cmlđ
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.