[Trực Tuyến] VGC lần thứ 9

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Chín' bắt đầu bởi McLouis, 23 Tháng bảy 2015.

1. DevilsDoll

DevilsDoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Mình chả nhóm hay hội gì cả và cũng chọn VT thắng vì mình khoái cách VT lên main. và nghe mùi trên phân như này giống 1 ai đó trước đây sống chết bảo cầm acc Gin oánh thắng acc Triệu có lẽ nào anh ý lại 1 lần nữa đổi tên lập nick diễn đàn mới
  2. wwwwthien

wwwwthien Member Tích Cực

3. wwwwthien

wwwwthien Member Tích Cực

Sức mạnh làm nên chiến thắng
  4. TashigiS50

TashigiS50 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

5. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

6. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

Đứa nào đây :pde67::pde67::pde67::pde67::pde67::pde67:
  7. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

Đây mới là hàng vip nè :pde21::pde21::pde21:

[​IMG] :pde35::pde35:
  8. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mấy viên def có tẩy % SM ko bác
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

10. woawoa

woawoa Member Tích Cực

Á quân VGC thì coi lại cb trận bán kết coi,thua 2-0 xong ăn ngược 2-3 nhờ EXO không onl thay trận thôi bạn à, 60m chưa đủ khả năng đâu :|
  11. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

:pde36::pde36:
  12. woawoa

woawoa Member Tích Cực

Ai coi trận 3 4 cũng k dám nói VT thắng áp đảo, mà mình chưa thấy ôn dịch phát huy tác dụng trong trận chung kết nhỉ :e
  13. Rama

Rama Member Tích Cực

14. ThucDemXemBaCham

ThucDemXemBaCham Member Tích Cực

À, tôi không mấy khi tham gia diễn đàn, nhưng hay vào theo dõi các chiến báo với tình hình trong game nên cái gì cũng có đọc. Tôi thấy các bác hay nói theo kiểu vậy lắm, các bác cứ bảo người nọ bố đời, người kia bố đời nhưng người ta đâu có nói các bác đâu? người ta nói ai thì người đó lên mà đối đáp, việc gì đến các bác? Các bác nói người ta thế thì các bác không giống bố đời à? Nhất là cái cậu Allyouneediskill gì đó, tôi chả thấy cậu ta bàn về vấn đề chính bao giờ và toàn cãi chày cãi cối những vấn đề mà ai cũng mắt thấy tai nghe. Còn đâu, mỗi người có 1 ý riêng, không giống ý của các bác thì các bác khuyên nhẹ nhàng, còn khuyên không đúng, không thuyết phục mà chỉ nói theo ý cá nhân hoặc người ta không nghe thì đấy là việc của người ta, không cần nói nhiều lời nữa. Cái gì cũng có 2 mặt, đâu phải việc gì của thiên hạ các bác cũng vơ vào mình rồi dạy khôn người khác thế này không được, thế kia không được? Tôi là tôi nói thật, nên có mất lòng cậu nào thì tôi cũng chịu, bởi nói thẳng thường mất lòng trước, được lòng sau, không đc lòng trước sau thì tôi cũng chả quan tâm vì tôi cũng nói như các bác, xã hội mà, đâu ai có quyền cấm ai đâu?
  15. ThucDemXemBaCham

ThucDemXemBaCham Member Tích Cực

16. AllyOuNeedIsSkill

Nói điêu . Vì vấn đề chính ai cũng nói hết rồi, chả buồn rãnh post lại nhé, cậu quote cái nào mình cãi chày cãi cối coi, vấn đề mà ai cũng mắt thấy tai nghe, "Link"??? Nói có sách mách có chứng nhé, hay lại là clone của nhạt bất quần và hót bóy 60m 145k vc :pde22:. Tham gia có vài tuần thì đừng nên thể hiện ta đây biết nhiều nhé :pde36:
  17. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Nói thật bác cỡ bác chưa đủ tư cách nói chuyện với tôi nhé
  18. AllyOuNeedIsSkill

nc với bác clgt,đang nc với acc trên mà, à là clone à, biết bác ghê rồi, vip 11 145k vc, ghê rồi :pde36:.
    Hót boy 60m Á QUân VGC thì ghê mà :pde36:
  19. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Thanks Bạn!
  20. KillOrBeKill

KillOrBeKill Member Chính Thức

Tự tạo acc tự like tự thanks
    :pde36: