[Thông Báo] Ra mắt trang ngân hàng code của Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi rongpoloI, 6 Tháng năm 2013.

Moderators: Vinci
  1. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Thân chào các thuyền trưởng!

Vạn sự khởi đầu nan! Chẳng phải ngẫu nhiên mà Shanks tặng cho Luffy chiếc mũ rơm huyền thoại như một món quá khích lệ cho ước mơ trở thành Vua Hải Tăc của cậu! Vấp phải những khó khăn khi chân ướt chân ráo bước vào thế giới hải tặc là điều vô cùng dễ hiểu: Thiếu một chút berri để chế đồ? Không đủ chiến tích để huấn luyện đồng đội? Hay quá “đen đủi” trong việc đào bảo thạch? Tất cả những khó khăn đó sẽ phần nào được giải quyết với 1 “
    Giftcode”! Subweb Gift code này được chúng tôi tạo ra với mục đích mang tới những hỗ trợ hữu ích nhất cho toàn bộ các thuyền trưởng.Tại đây, các thuyền trưởng có thể nhận được tất cả các loại code in-game cũng như đầy đủ thông tin về giá trị của chúng. Hãy nhận những món quà và tận dụng nó một cách thông minh nhất! Con đường trở thành Vua Hải Tặc sẽ rộng mở trước mắt bạn!

Để nhận code các thuyền trưởng truy cập vào địa chỉ:
    http://haitac.game5.vn/nganhangcode
    Sau đó các thuyền trưởng phải đăng nhập tài khoản của mình mới có thể nhận code.

Giao diện đăng nhập

Trong trang nhận code có 3 loại code gồm: nhận code tân thủ, nhận code hoạt động và nhận code sự kiện.
    Đối với code tân thủ: Tài khoản tạo sau ngày 24/04/2013 sẽ nhận được 1 trong các loại code sau. (Nhận loại nào thì sẽ không được nhận loại khác). Các thuyền trưởng bấm vào mục "Nhận code" để nhận code.

Sau khi nhận code thành công, code sẽ hiển thị cho các thuyền trưởng

Tương tự, các mục "Nhận code hoạt động" và "Nhận code sự kiện" cũng vậy. Code hoạt động có được thông qua người chơi trải nghiệm game và thõa mãn các yêu cầu của NPH. Còn code sự kiện có được thông qua tham gia các event.

Giao diện mục "Nhận code hoạt động"

Giao diện mục "Nhận code sự kiện"

Ngoài ra để xem nội dung của code các thuyền trưởng bấm vào mục "Hiển thị chi tiết" hệ thống sẽ tự động hiển thị thông tin của code.

Nội dung của code Tân thủ 1

Tổng Bộ Hải Quân kính báo.

PeKhung Member Tích Cực

tem.nhu vay la da co 1 trang danh rieng cho code.tu day khoi can phai chay tu web nay sang web khac de xin
  3. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

hic cái này ko dành cho sv cũ rồi. còn code event truy tìm bảo vật đợt 2 khi nào mới chốt danh sách thế mod ???
  4. rinams

rinams Thành Viên Mới

Hóng mãi chưa thấy :64:
  5. nhincaigi

nhincaigi Thành Viên Mới

code hoạt động với sự kiện là dành cho sv cũ à ? Thấy ghi từ sv 64 trở đi thì phải là từ 64 >> 66 chứ nhỉ :|
  6. nhincaigi

nhincaigi Thành Viên Mới

Cho hỏi là mình chơi bên sv soha thì làm soa nhận đc code ở trang này ? Đăng nhập vào mà nó báo chưa tạo nhân vật
  7. Mr L

Mr L Member Tích Cực

sv cũ ứ đc nhận code nào :(
  8. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

cái này hay áh ^^ mỗi tội 1 số code lv 40 60 j đó mà nhẫn thì kêu trùng code .... haizz hơi phí nhìn dòng thưởng của mấy code đó thèm ....:emo.s2u.vn_035:
  9. trungns

trungns Member Tích Cực

Cái ngân hàng này ko dành cho các sv cũ roài, chán.................
  10. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Chú ý: Cách để nhận Code sự kiện

- Các bạn đăng nhập bằng acc chính của bạn tại trang http://haitac.game5.vn/nganhangcode Nhưng chọn 1 server khác từ S60 trở đi ( Cứ lấy S66 cho chắc ). Ví dụ mình chơi ở S5, acc mình đã đủ điều kiện nhận cả 4 code sự kiện. Khi mình đăng nhập bằng acc mình nhưng chọn S66 chứ ko phải S5 thì mình cũng nhận được đủ 4 code. Và đều dùng được. Ko biết phải lỗi hay ko lol Nhưng anh em áp dụng thử xem nào. Ai được Code thì cho cái Thanks nhé :48:
    MOzawa, Gun381, Gin86DL and 3 others like this.
  11. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

à nhận đc code sự kiện cấp vip thôi @.@
  12. ThanhThan

ThanhThan Cao Thủ Forum

mình v3 mới xui :(
  13. 0zemio

0zemio Thành Viên Mới

sao cái sự kiện số 4, nhận nó cứ bảo đã dùng ko đc là sao nhỉ :70:
  14. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

mình cũng vậy chỉ nhận đc code sự kiện 1,2,3. cái thứ 4 xem phần thưởng thấy có khoáng thì chưa nhận bao giờ mà vẫn báo "nhận thất bại, mỗi phiếu chỉ sử dụng 1 lần " :D
  15. quybun

quybun Thành Viên Mới

4 voi 3 la hai cai vip 6 nha ban nhan dc 1 thoi nhan cai 3 ngon hon. Sr vi dt k co vk
  16. TaiShan

TaiShan Member Tích Cực

mod ơi chơi bên trường tồn ko đăng nhập vào g5 nhận code đc
  17. Kangta

Kangta Thành Viên Mới

chỉ có g5 mới được nhận code còn các cổng game khác đều không nhân được... bất công thế nhỉ
  18. thanhlecong001

thanhlecong001 Thành Viên Mới

ac NCT vân voi tik vân đc nhận mà bạn , bạn tạo 1 nik nào đo bên g5 rồi nhận code copy vào lê bảo cho ac bên NCT hay truong tồn j j đo' chac đc mà, nêu đc thanks cai' =]]]]
  19. Binozon

Binozon Thành Viên Mới

Sao mình lập tài khoản mới mà ấn nhận code tân thủ lại không được, có ai bị như vậy không @.@
  20. bvtrinh

bvtrinh Member Tích Cực

sao mình đăng nhập, lập nick mới mà không được code nhỉ híc híc @.@!
Moderators: Vinci