VHT [Tâm Sự] Lời Hứa Đầu Môi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TheOldMan, 20 Tháng một 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Chứ ko lẽ h im im bỏ acc đấy, làm thế chả khác gì tự nhận mình là kích cầu cả =))). Cứ bình thường mà chơi tiếp, sau này nó chỉnh lại cho mình lịch sử nạp mấy hồi, mình vẫn là người chơi thôi. Chắc h HY nghĩ thế đó :D
    Dương Cửng Hoài thích bài này.
  2. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Giờ thì vẫn cứ chơi
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

VT vẫn chơi đều đều hà cớ gì HY lại off,vài bữa qua cổng mới thì show ls thẻ nạp đấy,ý kiến thì lên phường::big_smile::
    JunorSep and BiBismilE like this.
  4. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

à các bác vào cmt ý tứ 1 chút,chứ ko lại bảo topic thành nơi chửi nhau nên khóa topic thì khổ::boss::
    Tet thích bài này.
  5. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Thým có thể tóm gọn là acc nào kích cầu đc ko ? ngại đọc topic từ đầu quá ::brick::
  6. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

xem trang 1 và 11 nhé
    Tet thích bài này.
  7. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

Lần cách mạng trước của Kan, NPH mạnh dạn hô hào cải tổ triệt để , lúc đó ae gamer ai củng hân hoan nhỉ :)
    Nhớ như in bức ảnh anh Otan post lên hôm đó, chụp cùng Vthien cả 2 toe toét cười bên bàn nhậu mừng cho tương lai game có thể trong sạch rồi :D Vố này đau cho a Otan thật ,thằng đệ cùng chiến tuyến ,chén anh chén em ngày nào giờ vả cho 1 bạt tay thế này thì DKM chứ mình người ngoài nghĩ tới còn phát tiết thì trong cuộc như anh thốn đến thế nào,game5 đã lầy tới mức này thì 2 chử Lòng Tin đã ko còn khái niệm với ae gamer nửa rồi :(
    Củng may đã bán acc sau lần bóc lưới đầu tiên của Kan ,ít nhất thì lúc đó mọi thứ vẫn trông có vẻ tốt đẹp :D
    HiRo Mono Rin thích bài này.
  8. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

thế từ trang 11 trở đi toàn là cmt chửi NPH à ? ::angry::
  9. HPSS226

HPSS226 Member Chính Thức

Đúng là A cay thật . Khi mọi thứ đưa ra ánh sáng thì nó thúi như ::shit:: . Đạo đức kinh doanh vất mẹ nó đi cho chó nó tha. Tôi cũng từng bị 1 người bạn thân làm ăn chung nó đâm sau lưng . Bà mẹ nó thốn tới sương tủy luôn x-(
  10. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

11. Kiseijuu

Kiseijuu Member Chính Thức Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

topic sắp 70 cmnr :o2
  12. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

lên cho đủ 70 nào :cat58:cat58:cat58
  13. Ato

Ato Member Tích Cực

cứ thử so sánh với các game nước ngoài xem( nước phát triển ấy) game của họ có như Việt Nam ko? tình hình như thế này là do nước mình game thủ chưa tạo đc tiếng nói với NHP thôi. cứ tiếp tục nếu G5 đi theo Tân Hiệp Phát thì có lẽ chúng ta sẽ có đc môi trường lành mạnh hơn dù tương lai ấy còn khá xa. mình ủng hộ các bạn ..!!
  14. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Nghỉ lâu rồi mà dạo này vào ngóng tý ::adore::
  15. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Otan nói rất nhiều người tin dù ko bằng chứng, Kan là nghĩ game rồi, 1 thằng đã hết tâm huyết với VHT, xóa bài đóng góp trước khi nghỉ hẳn nghỉ tao ko tôn trọng.
    ở S99 rất nhiều người nghi ngờ NC, Aokij và mới đây là LuckyD kick cầu, nhưng mọi người vẫn chơi bt :). Chỉ bất ngờ nhất là VT đếu tin nổi. Có lẽ sốc nhất là Otan vì VT đi nhậu với Otan rất nhiều.
    Ta cũng ko biết VT, NC có phải là kicsk cầu ko? và tin đc bao nhiêu % từ Kan.
    Tâm lý 1 thằng đã nghỉ game vì ức chế có thể thỉnh thoảng còn vào soi, chat chít bạn bè nhưng đi soi mói cả tin mật thì tao thấy hơi lạ.
    Như 1 bài của thằng Có thể là người của G5 phân tích: 1: thằng Kan rất rảnh; 2: hacker thích làm gì thì làm; 3: bán đứng thằng zoro; 4: âm mưu trả thù cá nhân nhiều hơn tinh thần vì game VHT Việt phát triển=> Cái này chỉ là cảm giác của tao thôi; 5: tâm lý thích nổi bật, thích làm hot boy.
    Theo tao nếu nó biết từ sớm tất cả các nhân vật kick cầu trên, khi nghỉ game đã có thể cảnh báo các top có thể chỉ là trên FB mà Otan lập ra, để mọi người cùng đề phòng, và có thể tự tìm hiểu, tìm kiếm = chứng thông qua người khác như Kan.
    Nói chung tao ko tin tưởng thằng này lắm. Ý kiến cá nhân là thế.
    HiRo Mono Rin thích bài này.
  16. Nhất Tọa Souma

Nhất Tọa Souma Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chú định cân cả Thế giới à :D
  17. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Không, tao chỉ nói ko thích cách làm thằng Kan. Ko phản đối gì vụ lên tính của anh em bị kick cầu.
  18. Nhất Tọa Souma

Nhất Tọa Souma Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Nhưng có = chứng như thế rồi , còn gì ngụy biện nữa đâu :D chỉ chưa có = chứng mấy Top Tai To kia thôi :rolleyes:
  19. Bio

Bio Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

A nghĩ chứ HY có nghĩ đâu :cat33
  20. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình cũng nói bạn cái này, về tất cả vụ này thì mình chỉ quan tâm đúng 1 điều là sự thất hứa của NPH là chính.còn quan điểm của bạn ko ưa, ko tin hay thậm chí ghét kan thì bạn đừng phân tích sâu vào vấn đề hắn nói làm gì, còn 1 khi đã muốn chứng minh người khác sai thì quote thẳng bài của họ hoặc tag tên vào lun
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.