Bug Đá Nguyên Tố...Vấn Nạn của Game page 3

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi luatknight, 15 Tháng chín 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. luatknight

luatknight Thành Viên Mới

2pic của mình lập ra để tố cáo bug, chưa có động chạm gì đến ai tự nhiên có mấy thằng vào kêu mình " sủa " này "sủa " nọ @@ ko hiểu ai " sủa " ở đây nữa
  2. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

4 ngày rồi mà chỉ thấy mỗi 1 mod vào nhắc nhở chú ý ngôn từ :46: .Mình ko biết s39 40 42 như thế nào chứ ở sv mình thì v11,12 cũng chả cường hóa dc set bảo vật như trong ảnh :9:
  3. standbymes293

standbymes293 Thành Viên Mới

e luatkight nghe nói víp 10 m.n ah? người ta vip11 va 12 hiển nhiên ta mua thêm 5 lần Impel và 4 lần miễn phí. do vậy ta ep +25 và +30 ( báu vật đỏ và tím) nhưng chỉ dk 3-4 cái thôi vậy là gọi bung ư, thật nực cười. vì vậy admin cần xem xét lại lời nói. nên nhớ bác buidoi +30 và +35... cái loại vip10 chó sủa như thằng luatkight.s39 chỉ to mồm thôi. nó tu giờ mãi dưới TB k dám thò mặt lên kuja đâu. nó mà lên kuja ta thề sẽ hành nó, từ lôi đài -> cảng-> mỏ khoáng ...
  4. standbymes293

standbymes293 Thành Viên Mới

e luatkight nghe nói víp 10 m.n ah? người ta vip11 va 12 hiển nhiên ta mua thêm 5 lần Impel và 4 lần miễn phí. do vậy ta ep +25 và +30 ( báu vật đỏ và tím) nhưng chỉ dk 3-4 cái thôi vậy là gọi bung ư, thật nực cười. vì vậy admin cần xem xét lại lời nói. nên nhớ bác buidoi +30 và +35... cái loại vip10 chó sủa như thằng luatkight.s39 chỉ to mồm thôi. nó tu giờ mãi dưới TB k dám thò mặt lên kuja đâu. nó mà lên kuja ta thề sẽ hành nó, từ lôi đài -> cảng-> mỏ khoáng ...
  5. GHMONE

GHMONE Thành Viên Mới

=)) Luậtknight chú ý ngôn từ em nhé. Ở đây ai cũng nói chuyện lịch sự. Ko nói chuyện thiếu văn minh như chú em mày đâu. Cái loại "Ếch Ngồi đáy Giếng" ... " Vêu mồm ra nói" như chú em hơi hiếm đấy. Chú Em mà Vip 10 Chắc ANh đây vip 11 quá =)). CŨng thông Cảm Cho hoàn cảnh của chú. Ko dám len TB sợ bị " Hành Củ TỎi ". Nên Mới lập topic Tố Cáo để clear hết Top sever chứ gì.. =)) Khốn Khổ cho 1 kiếp người Như chú em mày đấy. Từ Vip 10 cách Vip 11 là 30 củ đấy. Còn Bằng chứng gì thì đưa lên topic hết đi. CHo Ae Các sever bình luận =)).... Mới thấy Người ta +30 Đã tố cáo. Có giỏi Chú Em tố cáo Anh buidoi.s39 ấy. 1 món + 38. All + 20 nhé.
  6. GHMONE

GHMONE Thành Viên Mới

Còn gì để nói ko chú em gà vịt =)).. +40 đấy nhé :))
  7. zZzIKUzZz

zZzIKUzZz Thành Viên Mới

Chắc các bạn không biết chứ để 1 món cam lên lv 20 là tầm 100k đá nguyên tố , còn khi lên 10lv nữa hay 20lv như bạn ở trên là tầm khoảng 400k đá nguyên tố cho 1 món. Khẳng định rằng 1 ngày nếu có đào Impel Down như mình lv 3 tầng 46 thì được 4 lần và 5 lần thêm vàng. 9 lần tất cả mõi lần 552 cho xắp xỉ 5k nhé. Như vậy thì để lên 1 món cam lv 30 khoảng 280k thì mất 56 ngày và tầm 650 vàng x 56 1 con số khổng lồ. Thật ra thì mình nhìn qua các bạn kia rồi , đúng là báu vật của các bạn ấy mạnh gấp đôi so với mình và mình đang vip 11 sắp lên 12 nhé :). Ai dày dặn kinh nghiệm thì cũng biết là nên để dành đá rồi kiếm báu vật ngon đập chứ chẳng ai lại đập quá lv mà đã kích hoạt dòng ẩn cả :) Vì thế mình khuyên các bạn nào đó mà chơi không " được đẹp" thì coi lại đi. Gamer ai cũng như ai cũng có người chơi free cũng có người nạp tiền không ngừng nghỉ nhưng tổng thể là gặp ai đó bình thường đang thua kém bạn khá xa bỗng tự dưng mạnh đột biến thì câu hỏi đặt ra là bạn sẽ " THỜ Ơ " họ chứ ?
  8. GHMONE

GHMONE Thành Viên Mới

Nếu Bạn Kêu Vipkute.s42 "yếu hơn" LuậtKnight Thì cần xem lại nhé. Bạn CŨng Đừng tưởng Mình bạn vip 11 sắp len 12 nhé. :))..... Cứ check Hàng Buidoi.s39 rồi nói chuyện.
  9. GHMONE

GHMONE Thành Viên Mới

Nếu Bạn Không Tin Những gì mình nói. Có thể vào "Vương Giả Chiến Lần Thứ 2" Xem Xét . VIpkute top 8 toàn sever. Mình Không Còn gì Để Nói Nữa. :)) Xem Như Đây Là lần Biện Hộ Cuối CÙng Dành Cho thằng em....:))
  10. chiyeuemmathoi

chiyeuemmathoi Thành Viên Mới

Ước gì mình được như a ấy... Đa số đã R.I.P về vấn đề bug này mà game5 chả thèm quan tâm làm mất lòng gamer. Cố hốt xong cái event trái ác quỷ xong duy trì thêm vài tháng nữa rồi off luôn dễ :emo.s2u.vn_071:
  11. ChaiEnVsRauDen

ChaiEnVsRauDen Thành Viên Mới

ai cho hỏi cách hack vàng với........... mình cũng đang muốn mạnh mà lại không muốn nạp thẻ nữa.... hack vài triệu vàng cho chơi 1 tháng nghỉ game cũng đc @@:emo.s2u.vn_044::emo.s2u.vn_044::emo.s2u.vn_044::emo.s2u.vn_044::emo.s2u.vn_044:
  12. Cocojambo

Cocojambo Thành Viên Mới

Ae ai làm bài toán xem chủ topic tố cáo có đúng ko, thời gian update phiên bản bảo vật như nhau mà ch b.vật lên lv35-40 chắc dư đá nguyên tố dữ lắm,vip11, vip12 chẳng nói lên đc điều gì, quan trọng là sau khi update bạn nạp bao nhiêu tiền cho việc up b.vật nên cũng dễ check mà, mình đang cầm 1 acc vip11 nghỉ game nè, nhưng ko nạp tiền nên bv cùi hơn vip9, lại còn kiểu tháo bảo vật ra khi có người vào server kiểm tra thì chẳng khác nào có tật giật mình

PS: game VHT vẫn còn hot nhé, hãy làm sáng tỏ để cho người khác có động lực nạp tiền, nhìn vào event trái ác quỷ thì rõ
  13. luatknight

mình chỉ tố cáo để các mod biết là game đang có lỗi mà vào khắc phục và xử lí những thằng lợi dụng lỗi game, vậy mà mấy thằng ở trên nó phản ứng dzữ dzội quá ... =)) haizz
  14. xXmarkXx

xXmarkXx Member Tích Cực

mấy bác vip cao thì còn lý do chối cãi dc vậy mod vui lòng giải thích dùm mình hiện tượng SENSHIN.s5 phát...vip không cao,đồ bình thường mà nhìn bảo vật thấy hoảng bug1.jpg bug2.jpg bug3.jpg

+40 vài món thôi...ít mà...mấy món khác + 15 +20...vậy là gì vậy GAME5?
  15. Selena

Selena Thành Viên Mới

gửi các bn bị tố cáo " Bug game" hãy share bí quyết cho mọi ng, bn sẽ hok bj tố ca0 nữa
  16. zOmBie

zOmBie Thành Viên Mới

game như loz ko xử lí được thì dẹp mẹ game đi, để hack với bug như này mà cũng ngửi được :-<
  17. profession

profession Thành Viên Mới

lần sever mới mở thì bug đc beri, lần này bug cái khác, thấy bất hợp lý đề nghị Admin xem lại tí thôi , đúng rồi còn gì nữa, không bug thì sao phải sợ
  18. profession

profession Thành Viên Mới

vậy tức là bug đá nguyên tố chứ sao
  19. luatknight

đã có rất nhiều bài tố cáo hack bug đá rồi, chưa thấy có bài nào mà mod vào trả lời . Chắc là ko quan tâm, " mày bug được thì mày cứ bug " :))
  20. Hancock S8

Hancock S8 Thành Viên Mới

fix xong r nhé =)))
Moderators: ShanksAkagami