Hack Damg BOss 19/8

Discussion in 'Quán Rượu' started by thangma, Aug 19, 2012.

1. thangma

thangma Member Tích Cực

thật ra thì ông KenShin thiếu 300 nữa là vip7 nhé. chứ ko phải vip 5 đâu
  2. Username

Username Thành Viên Mới

vâng, sắp vip 7 hồi sinh boss = vàng phải chờ 10s ? =)))
  3. MeoRoyal

MeoRoyal Thành Viên Mới

cái này có gì mà hack. đúng là vip cùi nên ko biết =))
    Username and (deleted member) like this.
  4. Username

Username Thành Viên Mới

like =)))
  5. thangma

thangma Member Tích Cực

tôi thấy bất thường nên tôi thắc mắc. nếu bạn hiểu đc nguyên nhân vì sao 30s đc 1tr damg thì giải thích cho ae đc tỏ bày. Nhiều nguời cũng thắc mắc giống tôi lắm. Mong bạn giải thích hộ
  6. Username

Username Thành Viên Mới

Chốt câu cuối rồi đi ra, cho cái hình 30s đi, nói xuông làm gì ?
  7. thangma

thangma Member Tích Cực

thật ra ca server 19 ai cũng thấy nhưng lo tranh cãi nên tui chụp hơi muộn.Ai ở server 19 chụp được post lên cho bạn UserNam được chiêm ngưỡng đi
  8. Username

Username Thành Viên Mới

tóm lại là k có bằng chứng ? nói không thì ai chả nói đc :)) tạm biệt. về nạp thêm lên vip 6 đi sẽ thấy sự khác biệt khi boss.
  9. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

Cái này bình thường mà bạn. Vip 7 vẫn hồi sinh được như các Vip thấp hơn ( 10 vàng giảm 30s ) zzz
  10. Endkiller

Endkiller Thành Viên Mới

cãi bướng dữ , nếu không có vụ đó thì tại sao tụi nó lập tất cả pic thắc mắc về 1 vấn đề này . ai cũng nói 30s đầu chứ đâu riêng về chủ topic , pác nói thế cứ như không biết rằng game xảy ra lỗi vậy
  11. hung731989

hung731989 Thành Viên Mới

tui thấy bạn mới bướng đó ko có bằng chứng lấy j người ta tin ?
  12. Username

Username Thành Viên Mới

ý ta là Vip 7 sao k xài chức năng HS của vip 6 trờ lên mà lại xài cái giảm 30s ?
  13. Poseidon

Poseidon Thành Viên Mới

câu thanks đây ! ai thanks ta thì ta thanks lại nhá [​IMG]
  14. LuxioD

LuxioD Thành Viên Mới

Nhìn vào cái hình thì thấy đánh boss được hơn 4 phút rồi mà,s ao bảo là 30s, mà dù 30s thì vẫn làm được. Tôi leve 47, Vip 0 cũng đánh đc 40-50k turn, nếu người ta có tiền xài hồi sinh nhanh thì sao lại ko đủ.
  15. MinTuLAW

MinTuLAW Thành Viên Mới

mà làm j có chuyện dùng vàng hs mà phải đợi 10s nhỉ. haiz vậy. Mà thui, tối nay đánh boss tiếp đấy. chụp cái hình 30s lên đi :61:
  16. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

Kenshjn dùng vàng hồi sinh 30s còn người ta dùng hs tại chỗ. nếu có vàng thì cấp 40 cũng đánh được 1tr dame bạn ạ.Vip 6 có cái HS tại chỗ luôn k có delay chỉ ngồi kick chuột dùng xu thôi và dĩ nhiên số xu bỏ ra cũng là con số k nhỏ:))
  17. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

mình chỉ tính đơn giản mình dame boss 60 đến 80k 1 lần. mình dùng vàng hs tại chỗ ,30s hs được khoảng 15 đến 20 lần thì nhân thử xem có được 1tr k
  18. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

ra vẻ vkl =)) =))
  19. _Sunny_

_Sunny_ Thành Viên Mới

Có gì thì thắc mắc với các Mod với ADM...
    Hết chuyện cái cách set dame to là cách kiếm sống với ks của ng ta mà kêu ra giải thích
    Não ko có nổi 1 nếp nhăn mà cứ thích cải hoài :24:
  20. Roronoa

Roronoa Thành Viên Mới

Lỡ nó cài giờ trên máy thì sao?
    :39:

Share This Page