Tuần San Vua Hải Tặc Số 20

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 27 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

trái xôi

là trái 5* tăng SM . :21::21: sao mod k nói lấy trái gì mà có vctp ấy? :D chẳng nhẽ vctp k = SM ư? :26:
  2. xomdinh12

xomdinh12 Thành Viên Mới

Mod ơi...e tốn bao nhiêu vàng vào even rồi mà đến bâyh vẫn phải cởi trần...Mod thượng lượng vs G5 cho e xin cái bộ quần áo e mặc cho đỡ nghại đc k Mod :emo.s2u.vn_089::2::17::17::17::17::17::17:
  3. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

vô cùng bức xúc

em không biết đây là lần thứ bao nhiêu bị lỗi này rồi. Đã từng chụp ảnh chán chê gủi báo lỗi hoac gọi điện hỗ tro mà toàn máy bận k gửi được hoac gui duoc mà k có hồi âm. Ai đời nạp vàng không đổi mà cứ bị mất hoài vậy. Bản thân k đổi vàng , vàng trong acc k tăng, xem lịch sử nạp và đổi thẻ đều k thấy đổi thế mà vàng mất. Trước tết là mất 1 k vàng, gần hết têt 3k vàng và mới vừa rồi phát hiện ra mất 900 vàng :70: mod coi thế nào đi chứ tác động ai đó kiểm tra bồi thường cho em cái nào( cần ảnh chứng minh thì bảo em em chụp đanng báo lỗi cho )còn lại máu chóng làm điều gì đó đi chứ. Nạp thành công mà vẫn còn nỗi lo mất vàng đã duoc nap thế này thi k ổn.
  4. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Cởi trần đỡ đi bạn. Còn chuyện mod thương lượng lấy áo cho bạn là đang mơ rồi.

Phải chi mod mở Event trên forum cho code áo nhỉ. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  5. anhhungvie

vàng thẻ

ngày trước mình có đề xuất đại ý là làm 1 cái tích lũy lâu dài để cứ khi nào gamer nap thẻ đổi thành vàng là tính tích điểm để khi nào ra event outgame là chọn event có quà cần thiết với bản thân thì tiêu không thì dành lại để lại chờ event khác. Làm thế cho gamer lợi và game cung đông người nạp hơn vì dân nghèo sẵn sàng tích cóp nạp dần để được quà mình ưng, còn top thì có tha event nào bao h đâu. Mod bảo mình thế là ngồi mát ăn bát vàng- giả sử mod nói chuẩn. Thế nhưng em nạp vàng thành công rồi chưa đổi chờ outgame đổi nhưng để vài hôm là thấy mất vàng luôn thì tích sao được vàng đây. Hệ thống quy đổi đểu quá luôn thì mới phải ra đề suất đó để đổi vàng ngay. Gỉa sử tích 2tr3 để chờ event thì có phải gamer chết dở k? Mod xem kiến nghị thế nào mà bồi thường đi chứ k là phải học tập a gin chơi free vì đằng nào nạp vào cũng đâu có vàng xài toàn bị mất
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Trái sôi cộng 15% cho dame đầu ra trận (trái này 5 sao nên khá dễ kiếm trong các pbvs), ngoài ra còn cộng 1 ít SM nên khá phù hợp với Jinbe đấy bạn.
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cám ơn bạn đã đề nghị, mod sẽ ghi nhận và góp ý với cấp trên.
  8. SixtyNine

SixtyNine Member Tích Cực

mod ơi đào vàng sắp tới có pet trong đó k ạ :13:
  9. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Có con Bò điên đấy.
    SixtyNine and (deleted user) like this.
  10. anhhungvie

thế mod

mod có cách nào đòi vàng cho em k em mất nhiều vàng quá rồi ( khoảng 5k vàng rồi ) hôm qua vào đổi ra để nâng suc CHC thế mà mất. Đề nghị mod đòi cho em k khổ e em sắp CHC rồi
  11. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Mọi phản ảnh về lỗi bạn hãy qua Box Báo Lỗi Nhanh nhé, ở đây chỉ để thảo luận. Mình nhớ không nhầm bạn đã bị phạt thẻ 1 lần rồi thì phải.
  12. Destror

Destror Thành Viên Mới

mod wên up đồ 110 lun rồi ak:37:
  13. anhhungvie

khổ

bên kia không có người xem lắm và lại lần trước em post xong thì mod cung bảo em gửi hỗ trợ chứ cuối cùng có được gì đâu :70:( vàng vẫn k về)
  14. _DeathGod_

_DeathGod_ Thành Viên Mới

Về cái lỗi nạp thẻ mất vàng này bên s mình trước cũng có mấy thanh niên bị, có 2 ông tức quá lên chửi um ở thế giới rã đồ phi shop xong bỏ game :emo.s2u.vn_033:
    anhhungvie and (deleted user) like this.
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ủng hộ cách làm của mấy pak :emo.s2u.vn_041:
  16. anhhungvie

èo

theo cách nói của bác thì em sẽ là nạn nhân tiếp theo nnghir game à :70:
  17. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

đau đầu

cũng nhức nhối nhỉ? :37: cơ mà thôi chịu khó đi. thắc mắc rùi sẽ đc trả vàng thôi cơ mà sẽ k đc trả vào đợt out game hay km nạp thẻ đâu? nó trả lúc k có gì ấy? :18::18::18::18::18::18::18:
  18. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mong ước dc trái sôi hoặc côn trùng mãi ,thế mà từ khi ra pbvs đến nay chưa bao giờ mình thấy dc trái ác quỷ 5* lúc lật bài :42: vậy mà có ông trong hội dc tận 2 trái côn trùng :14:
  19. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Mình cho đến giờ chỉ được 1 trái 5 sao (giảm nộ 2 lần mỗi lần 25 nộ) và trái Tri Thức. Muốn thêm trái 5 - 6 sao nữa mà khó quá. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  20. anhhungvie

mod ơi

em mới điện được tổng đài hỗ trợ nhưng cái trường hợp của em là nạp được rồi và đẻ lâu chờ event mới ra đổi thì mất mà tổng đài bắt em nhớ đúng thời gian nap và khi phát hiện mất thì ai mà nhớ nổi. Họ làm thế thì đánh đó em quá vì khi nap em chỉ đổi lượng vàng cần thiết còn chỗ khác em để dành đến event out game mới vào thì sao mà nhớ được chính xác. Mod nào có kiến nghị gì giúp em với :70:
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.