TTPB báo lỗi vòng quay may mắn.

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Minntp, 26 Tháng mười hai 2016.

1. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

Admin xem lại dùm cái event này dùm cái, không fai chỉ 1 mình tôi bị lỗi, hầu hết anh em khác đều bị.
    Vào lúc 11h13' ngày 26/12/2016 t có quay ra 1 cái iphone 7 thì tầm 3-4 giây sau là crash web, là phải quay lại lần trc thì mấy cái card linh tinh 10k -20k cũng bị. Event gì đây? admin kiểm tra hộ!!!
    server: phongbao 18
    id: embebi00
    tên nhân vật: Minn.
    [​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG]
    http://imageshack.com/a/img921/1865/HqxBmw.png[​IMG]
  2. tubeo2017

tubeo2017 Member Chính Thức

Trốn hết rồi.
  3. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

ad chết hết ròi
  4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Do lỗi web lag web nên hệ thống quay lại. Bạn có thể gửi hỗ trợ để bên mình kiểm tra nhé
  5. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

phải gửi lại bao nhiêu cái hổ trợ? t đã gửi ròi nhé, k check mà kêu gửi hoài là sao
  6. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Nếu bạn đã gửi thì vui lòng kiểm tra tại hộp thư hỗ trợ nhận phản hồi.Nếu chưa nhận dc bạn gửi lại cái ID hỗ trợ (bằng số) mình gửi lại bên check.
  7. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

gửi cái id game ròi, giờ cái id hổ trợ = số là cái gì nữa đây ? xem ở đâu để biết mà gửi
  8. beosmile

bạn vào phần hỗ trợ, nó có cái ID của cái hỗ trợ đó, gửi mình gửi đi để check
  9. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

làm ơn cho xin 500 đồng hình mô tả, chứ cái id t để hổ trợ là : embebi00. ( 2 số 0 chứ k fai O)
  10. beosmile

11. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

nhân chổ nào ra cái bảng này zị chời ?
  12. beosmile

13. Minntp

Minntp Thành Viên Mới

10759 check lại dùm cái ID hổ trợ, gửi bài cả tuần k ai trả lời, chán vl
  14. beosmile

Ủa mình bảo bạn gửi cho mình từ năm ngoái rồi mà, để mình báo lại