VHT GAME chụp giật

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi acongadayroi, 26 Tháng sáu 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Việc lấy lại pass rương cũng nằm trong hỗ trợ KH mà đúng k nhỉ? Tại sao phải pm riêng? Chưa kể lần đó nhờ OTAN lên tiếng mà nhiều người cũng lấy lại pass rương cho mình, cũng xem như là công mở đầu :)))
  2. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Cô phản biện lugn tung quá,
    Vụ otan giải quyết nhanh là đúng về tình nhưng ko nên rep nhanh để người khác nghĩ à acc top thì dc giải quyết nhanh, ko phải ai cũng hiểu như cô và chị,ok chưa còn rất nhìu trường hợp giải quyết chậm sau vụ otan, sẽ có sự so sánh
    Còn vụ này , muốn giúp thì pm riêng ,ko được làm mất đi tính thượng tôn pháp luật được, ngu thì phải trả giá
  3. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

NPH hiếm khi mới làm đc 1 việc tốt, phải cho họ quảng bá hình ảnh chứ =))))))) Nếu chỉ im im giải quyết thì NPH lỗ toàn tập rồi :))))
    Petrolimex thích bài này.
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Phải hiểu là anh đã nói rõ "đây là TH hi hữu, chỉ giải quyết 1 lần duy nhất", qua đó cũng cảnh báo luôn các gamer cả mới lẫn cũ về hoạt động của gamer ( TH này qua cách nói là ko hiểu cơ chế của HĐ Đấu giá ) ! Giờ mình đại diện ae Mod chờ chủ topic ib hoặc đăng đàn thôi :D
    Petrolimex thích bài này.
  5. Petrolimex

Quan điểm e đó giờ a biết mà, e đứng về cái đúng ,NPH đúng thì e tuyên chiến cả mặt trận 4rum, ngược lại cũng, hehe
    về tình ủng hổ cách làm việc của NPH
    về lý e vẫn giữ quan điểm vậy.
    StrikeBack thích bài này.
  6. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Đồng ý với em ! TH này a thiên chút về tình ::adore::
  7. Petrolimex

e mãi iu anh :cat10
  8. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái vụ lấy pass rương của acc OTAN thì em nói rõ . em chỉ là người gửi thông tin và khi có kết quả thì em báo ? acc đó được check nhanh là vì không phải gửi qua hỗ trợ mà em gửi thằng lên mục báo lỗi cho KTV check . vì acc 4r của otan có đủ tin tưởng để không phải check xem acc có đúng là của người chơi đó hay không . còn những bạn khác thì phải gửi qua hỗ trợ (điền full thông tin acc) nên thời gian mới lâu như vậy
  10. Petrolimex

E là fan của chị, iu thương ko hết sao lại đi chỉ trích e?? Cái chị nói là cái ko khéo của nph đẩy ctv vào thế khó xử thôi
    ShanksAkagami thích bài này.
  11. Petrolimex

E là fan của chị, iu thương ko hết sao lại đi chỉ trích e?? Cái chị nói là cái ko khéo của nph đẩy ctv vào thế khó xử thôi
  12. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

:cat0 giải tán ngủ đi mấy ba mấy má
  13. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Ơ đm sao mình k đc đền bù nhỉ
    Rose thích bài này.
  14. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Chửi nhau đi
    Chửi mạnh vào
    Rose thích bài này.
  15. Wings1

Wings1 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

hehe lần trc mình gửi hỗ trợ xin lại email sđt mất cả tuần dạo này báo vài tiếng là có hồi âm liền. NPH chắc cũng đang cố gắng lấy lòng người chơi đấy thôi.
  16. Flareon

Flareon Member Tích Cực

tay nhanh hơn não :))
  17. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Do anh đại hiền qá ko đúng phong cách của ah nên ko đc đền bù :pde29:
  18. VinCent

Nếu bít tr lập clone phá đấu giá xog vào bài này chửi ké và đc đền bù xog phá típ :))
    P/s : chắc bị Ae chửi đã lun
  19. LeeNaNa

A chửi nhiệt tình giống mọi khi mà =))))
    Phong độ k hề suy giảm
  20. VinCent

Anh chửi nhiệt tình mà ko đc đền bù à :v ::too_sad::, Yêu cầu riêng Mod @BigMther vào giải quyết cho a tui ngay :)) ko thì tụt qần xin lỗi đi nhé :pde7:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.