Tố Cáo Trêu Trò Tiêu Cực Cua add làm mất tính công bằng trong game

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Kunixkool, 18 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Buồn..vì tiền bán rẻ lương tâm.!

Ae còn lên tiếng la còn quan tâm..! BQT dung đe ae im ru het la koi nhu game lụi tàn..Ae chỉ đòi sự quyên lợi công bằng.chứ k y chỉ trích hay phê phan ai...!
  2. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Thư gửi anh admin

Anh admin oi ,cho em cay trảm thiên hơn mấy cây trảm gấp 100 lần nhé anh admin.thằng nào lẹo tẹo mà không nạp thẻ là em lụi nó liền ah.Anh thấy em làm việc vậy được không anh admin.như vậy nó tức khí lên là nạp tiền vào túi anh . Anh với em cùng hợp tác cùng có lợi nè anh admin .Thân mền anh admin,có đồ nào cấp 200 đưa cho em luôn nhé anh admin.hàng tuần anh cho em thêm cỡ 10k nbao nữa để hàng ngày em rút để mấy thằng khác nó noi theo nhé .thế là một công đôi ba việc nhé anh admin
  3. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

pó tay anh admin

anh chơi em hay sao vậy anh admin.Mới ngày hôm qua em lên tiếng phản đối sự chơi gian lận của anh giờ anh chơi em ah ,em mới 1k4 vô tdt toàn map cao chạy vãi cút ra ,thấy toàn trảm thiên không ,anh chơi vậy thì hơi hèn đó anh admin.Bữa nay tdt anh cũng chẵng cho thần long hồn khí nữa .Em pó tay với anh rồi anh admin
  4. fifafa

fifafa Thành Viên Mới

xin code ahxd

Tôi ko chơi game này nhưng thấy ae bức xúc z....cũng mong add lm rõ chuyện hối lo tiêu cực j đó và mong có trách nhiệm...nếu ko đa có chứng cư thi se tố cáo game lừa đảo lừa tiền lên bộ....ae nào có code 4 ahxd cho mjh xin nha....hj
  5. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Vân đe o đây Ae chung tôi chi muôn co tinh công bằng không gian lận.
  6. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Game lỗi wa nhiêu

Đai Hôi Vo Thuât Đe Nhât gi ak..! vao không thi thi lam sao ma danh.Lân 1 khong vaondc..xu thắng.Lân 2 cung k vao đuoc..xu tha.The co danh ai hay bi ai danh j au ma thua voi thag o day..! Mong BQT som khac phuc.Môt sân choi hay vua mo ra lai la uc chê cua nhiêu nguoi.Song,cung la su thât vong tran tre trog khi gamer chuân bi moi thunđe san sang tranh hung...thi gap mai nhug lôi nhu the..Minh som khac phuc.!.Bao danh xong..đên luc vao thi Ống mau xanh cụ chay thê nay mai thi lam sao danh dc j. Haizzz

Các file đính kèm:

Kích thước:
      83.5 KB
      Đọc:
      38
  7. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Trong thời gian Event Nạp thẻ tặng Thần khí, từ ngày 20/5 - 27/5, nạp 30K NB sẽ nhận đc 1 Lăng Diệu Hạng Liên. Nhân vật ROSESY đã nạp hơn 60K NB nên nhận được 2 Lăng Diệu Hạng Liên, không có trường hợp hack bạn nhé
  8. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Mày trả lời lòng vòng quá thằng thdoang

Cái đầu mày chứa cứt không hả thằng thdoang.Anh em nó đưa ra bằng chứng rõ ràng mày dễ đò tìm câu trả lời để xoa dịu dư luận hả.Mày không hiểu chuyện gì hay là mày cũng nhúng tay vào việc này hả thằng thdoang.Tao hỏi mày có ai có tinh tu dòng 2 lên đến 305 không ,có ai có trảm thiên các chỉ số gấp 10 chỉ số trảm thiên bình thường không .Mày đừng có giả đò sa mưa nhé thằng thdoang .Tao tưởng chúng mày lên xin lỗi còn cố chấp nhận .Đằng này mày còn hầm hồ nữa hả con chó .
  9. balaha

balaha Thành Viên Mới

adm ...

Kunix đưa ra chứng cứ xác thực đấy adm. Minh la lao2 chung seve vs ROSEY. Xác thực nó 2 lăng diệu , nv 1 va Hv 1. Ae nao cần cứ qua xem
  10. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

thdoang k đu tư cách lam mod

Mi lam mod ma kiểu đó hả...Nói cho mi biết mi con thua thằng con nít 3 tuổi nữa ở đó mà la lối ôm xồm.Mi có học vấn hay biết đọc chữ không.Ta nó đa điện thoại hỏi tổng đai (k riêng mình ta ma co rất nhiều người khác) .Tông Đài bao mãi 1 câu tra loi"Mõi acc chi dc 1 Dây Chuyên Lăng Diêu.Va 1 chị tổng đai dt cho ta lúc trưa ngay 19-6-2013,van chung câu trả lời nhu the.Va add cug bien minh la lỗi hình ảnh(Vô lý).Mi xem lại đi cái thái độ tra lời bừa càn thiếu suy nghỉ vô kiến thức thua 1 thằng 3 tuôi thi không xứng đáng lam Mod.
  11. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Vô lý

Tổng đài va add báo la đa vô kiêm tra acc RoESY.noi rang:đây oa lôi hình anh va k co dây chuyên LangDieu gi o Ho ve het.The gio thag Mod xxdoang bao la acc kia nap X2 nen dc 2 soi.Sao may nguoi noi chuyện phi lý qua vay..
  12. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Phi lý

Tổng đài ho tro bảo đã vô kiêm tra acc ROSESY nói rằng chỉ có 1 Lăng Diêu.Hình ảnh thấy được chỉ là lỗi.va còn khẳng định mõi acc chỉ nhận được 1 Dây. chuyên lăng Diêu..(không chỉ 1 mình tôi hỏi..ma còn rất nhiều gamer Víp cùng chung bức súc hỏi TĐ hộ trợ-nhưng vẫn 1 câu tra lời nhu thê).Bây giờ mang danh la Mod ma thdoang lại bảo la acc ROSESY nạp gấp đôi nên đươc X2 Lăng diệu.Add+BQT+NPh game nên xem lai cách làm viêc phi lý này đi.Đảm Bảo Tính Công Bằng Trong Game.!Trong khi nick Diển Đàn Abala tức acc Lao2 cùng chung sever acc ROSESY cũng khặng định"Kunix đưa ra chứng cứ xác thực đấy adm. Minh la lao2 chung seve vs ROSEY. Xác thực nó 2 lăng diệu , nv 1 va Hv 1. Ae nao cần cứ qua xem".Va tôi đã đưa hình ảnh đến ca Video chứng minh.Mà add vẫn mãi phi lý và cố chấp.NPH+BtQ coi lại va xem xét vụ này đi..!
  13. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Chi Mong Game thể hiện Tính Công Bằng

Rất nhiều bục súc về các sự việc quan lêu tham nhũng,Trục lợi cua 1số Add đã gay ra làn sóng bất mãn trong gamer.Nhưng có nhiều gamer bỏ qua-lờ đi.Hoặc có nguổi biẽt chỉ nó trên kênh thế lực.Cũng có số đông biết vê vụ viêc nhưng không dám tố cáo,phát dát do sợ bị khoá acc hoăc nhiều đe doạ vê an nguy acc minh ma không dám lên tiếng.Nói thật acc cua Kunix giờ cũng trên dưới 300 triệu(vui la chính).Kunix lên án vụ viêc nay không vì bản thân hay chút lợi ích gi ve mình.! Chỉ mong game thể hiên tính Công Bằng.Mong NPH-BQT xem xét vụ viêc.!!
  14. lenam10

lenam10 Thành Viên Mới

Yêu cầu NPH game volammobile sa thải ngay anh thdoang

Chào nhà phát hành game volammobile
    Sự việc đang gây bức xúc sức nhiều cho gamer thế mà mod thdoang đã trả lời rất vô trách nhiệm như muốn tiếp tục lừa dối người chơi .Tôi thấy nên sa thải anh thdoang này ngay bởi anh này chỉ làm cho tình hình thêm xấu đi .Gamer đã có bằng chứng rõ ràng mà anh này lại coi thường người chơi quá .
  15. tothanhluan

tothanhluan Thành Viên Mới

2 dây chuyền lăng điêu là bình thường mà bạn??

Bên sever thiên nhẫn vài người cũng có 2 cái...chỉ có cái trảm nhìn mới vl thôi
  16. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Thế sao từ đầu và đến tận ngay hôm nay 19-06 tổng đài(k fai người trưc Dt ma la Dại Diên Kỹ thuật) diên thoại cho minh bảo la moi acc chi đc 1 Lang dieu.Va khẵng định đa vào acc kiễm tra ROSESY nói la acc này chỉ có duy nhất 1 Dây Chuyên Lang Dieu va cho rằng những j nhin thâynchir la do lỗi hình ảnh.Thế Video ghi lại rõ ràng nhu the ve Dây chuyên Hv. ma add bao la lỗi hình ảnh.Mình chỉ mong NpH-BQT làm rõ vấn đề này..nhầm làm sáng mắt những người bị che dưới cái bóng tối kia
  17. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Nếu nhu tôi đã lầm..!Vi tôi vừa qua sever Thien Nhân kiem tra những vip trong Top Danh vọng không hề thấy ai X2 Lăng Diêu.Thi ban Tothanhluan hay chỉ ra đe cho Mn thây acc nao tồn tại song song voi acc ROSESY rằng X2 Lăng diệu..!
  18. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Theo nhu thông tin cua ban tothanhluan thi ban tham gia 4F tu nam 2011..the tai tham gia lâu vay..ban choi game gi..? "Chắc bạn"thông minh giỏi game" lắm nên mình k thặy ban post bài viết hay nêu khiêu nai hay hô tro.ma tôi đoán khong lầm đây la lân đâu tiên bạm cmm bài viẹt đúng không??? Hay la bạn bục súc giùm nên thây lời nhung add đe xoa diu mn.Đung nói vs mn bạn la bạn thân những add(rẻ tiền kia nhé)..!

Các file đính kèm:

Kích thước:
      70.4 KB
      Đọc:
      25
  19. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Dự đoán 1 thành viên add đa lên tiếng..? Dúng hay sai??!! ...những lời nói xuông nhằm che giấu sư thât xấu xa.Pic nay cho thay đay la lân đau tien ban nay gui bai viet.Không biet game volam mobile dc bao nhieu nam. ma ban nay da tham gia 4F nam 2011.!thog tin thi volam tui minh dc 1 nam tuoi thi fai.the bạn tham gia đa lau sao chi có vọn vẽn 1 bài viet the..? dấu chặm hỏi(?) o đay là.WHO ARE YOU..? rât nhiu câu tra loi trog đó có câu.bạn add,add,Mod,..noi chug nhầm che giấu sự sai trái xấu xa

Các file đính kèm:

Kích thước:
      93.7 KB
      Đọc:
      24
  20. Rotiat

Rotiat Thành Viên Mới

Mình không chơi game này đáng ra cũng không nên có ý kiến gì. Nhưng nếu nói về kinh nghiệm chơi game thì từ tây đến ta mình chơi nhiều rùi. Hầu hết các thể loại game mình đều có thử qua và game cao nhất mình nạp cũng cả tỷ. Nên chỉ có câu khuyên bạn thế này:

1) Nhìn lại vấn đề nếu ad nói người ta nạp nhiều gấp đôi bạn và được tặng thêm x2 một món đồ thì đó là việc bình thường của game. Cái sai ở đây là ad không trả lời dứt khóat câu hỏi của bạn thui.

2) Người ta nạp nhiều hơn bạn thì tất nhiên phải được lại cái gì đó thì người ta mới nạp chứ nạp nhiều hơn bạn mà cu4ng chỉ = được bạn thì thui game đó cũng không đáng để chơi để nạp tiền.

3) Tất cả game online có nạp tiền thì không có game nào công = đâu bạn ạ. Ai nạp nhiều hơn thì sẽ có nhiều đồ quý hơn người nạp ít. Nên bạn cứ chơi sao mình thấy vui là được. Game mà gây úc chế cho bạn thì tốt nhất bạn nghỉ game đi. Càng ức chế bạn chỉ có tiền mất tật mang thui

4) Lỗi thì NPH nào chả có lỗi. Mình là gamer góp ý để người ta sửa lỗi. Game từ lớn đến nhỏ đều có lỗi cả và nguyên tắc chung của hầu hết NPH sẽ không chấp nhận lỗi sai của mình và nếu chấp nhận thì đền bù nho nhỏ. Còn những bạn mod hay ad trong forum thì người ta nói sao thì biết vậy thui. Thiên lôi mà chỉ đâu đánh đó. Nên có gì cũng bỏ qua cho người ta

Ah còn điều cuối cùng ai mới vào forum đều để là tham gia từ 2011 hết bạn có thể tự mình kiểm tra. Còn nữa post nhiều trên forum hay post ít cũng không ảnh hưởng đến ai. Đâu phải cứ phát biểu nhiều là pro.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.