Tuần san Vua Hải Tặc số 36 - Sự trở lại của LAW và ACE ----Haki----

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 26 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

chắc tháng 10 mới về tới vn quá
  2. 1shot1kill

1shot1kill Thành Viên Mới

híc skill nộ của namiH còn chưa fix nữa là
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ace có 1 điểm cực nguy hiểm mà mình quên nói. Các bạn cũng đã biết hiệu ứng Ace khi tấn công thường hay nộ vào địch đang bị đốt cháy sẽ giảm 25 nộ đúng ko ? Nếu lượt đầu Ace nộ toàn bộ và làm toàn bộ địch dính lửa, thì turn nộ sau có thể hiểu Ace trừ 25 nộ all nhé.
  4. VinhtonFNT

VinhtonFNT Thành Viên Mới

đẹp zai

Vậy phải mua 5 bình cứu hỏa mini để lỡ bị đốt cháy là dập ngay và luôn :55::55:
  5. optimus

Nếu Ace lan 100% dame khả năng ông bạn nham thạch của chúng ta cũng sẽ lan 100%. Có ai đang nghĩ về đội hình mùa hè gồm Ace + Aikanu ko ?
  6. optimus

Bổ sung 1 tí về em Law : TAQ được fix lại. Tấn công thường + nộ có xs 10% gây HỖN LOẠN địch thủ, ko còn hiệu ứng kim tiêm như trước. Còn skill nộ thì hồi máu cho cả Law nhé.
  7. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ACE kiểu này không ổn rồi nha, hơi bị OP quá rồi :29: sát thương lan mà đến 100% thì mạnh gấp rưỡi tướng AOE rồi :29: đã thế còn 100% đốt cháy + trừ nộ , MP từ A- lên S- luôn Luffy chơi sao lại =.= (mà Ace nhìn xấu v~)

p/s : tướng tiến hóa Haki toàn ko tăng nộ thế này =.=
  8. optimus

Ace ko đẹp trai cũng phải, có ai vào tù ngần ấy thời gian, lại ở lv6 mà bước ra vẫn đẹp trai ko bạn ==" (trừ Crocodile) =="
  9. VinhtonFNT

VinhtonFNT Thành Viên Mới

WB

Riêng em chơi team râu trắng. Thường: mình anh chấp tất, nộ: Oánh phát chết hết:p
  10. Naophaser

Naophaser Thành Viên Mới

law vc S tiến cmn hoá vc A+
  11. Rito Kun

Rito Kun Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Mod đánh thiếu dấu phẩy đấy. Cái này là 100% hồi 25 nộ. Sát thương lan 2 bên mà 100% thì khác quái nào damage aoe team địch
  12. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Không biết khi nào Crocodile lên Haki đây. :emo.s2u.vn_057:
  13. optimus

!00% lan , hồi 25 nộ, ko sai chỗ nào hết bạn.
    Rito Kun and (deleted user) like this.
  14. TuanHero

TuanHero Thành Viên Mới

Hóng Kid , Apoo , Hawkin haki :14::14::14:
  15. silvadk

silvadk Member Tích Cực

Càng nhiều tướng ngon càng nhiều lựa chọn, đa dạng đội hình chứ ko bị dập khuôn như bây giờ :D
    Buồn mỗi chú tướng chính, sau này cho học skill buff nộ thì ngon :D
  16. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Sát thương lan 2 bên là 100% đấy bạn, thử theo dõi chiến báo của ACE Haki bên Box Chiến Báo xem. :emo.s2u.vn_057:
  17. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Tướng chính sau này sẽ có skill thân mật của Akainu và đánh thường của Tướng chính sau này rất đa dạng (đánh phía sau, không tăng nộ, đánh giảm nộ,...) :emo.s2u.vn_057:
  18. buonnguqua

buonnguqua Member Tích Cực

thôi xác cmnđ luôn rồi, bỏ game =)))
  19. Blue889918

Blue889918 Thành Viên Mới

mod cho mình xin toàn bộ thông tin về chỉ số của ACE vs! mình đang dùng ACE + 3 buff thấy bị quá thọt so vs người ta dùng UpsọtHK + NamiHK
    ACE cần Haki mấy mới tiến hóa vậy Mod. Hiện tại mình LV 110 SV mới đang xài ChopHK và còn dư 1600 HK Bá Vương
  20. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

còn lâu mới có ace haki , lên tướng haki khác trước đi bạn
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.