Topic báo lỗi tính năng tuần 2 tháng 7

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Onepie, 7 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. lBlood

lBlood Thành Viên Mới

lỗi

s123 : id : lbloodandtear
  2. ZzBoomxZ

ZzBoomxZ Thành Viên Mới

Lỗi Hoạt Động VHT

Hoạt Động Thương Thành Giảm Giá
    sever s123SHALULIA
  3. MONKEYS2 S113

MONKEYS2 S113 Thành Viên Mới

Lỗi code hoạt động

mình có nhận code hoạt động lv 70 trong ngân hàng code trong đó có ghi phần thưởng có 10k tinh linh thạch nhưng khi nhận lại không có.
    tên diễn đàn MONKEYS2 S113
    sever: 113 Onigumo
    Tên ingame : MONKEYS2.s113
  4. KingOfKing

KingOfKing Thành Viên Mới

loi~

ten nhan vat: KiếmVũ
    ten sever : s123
    bao loi loi thuong thanh
    de nghi cac mod xem xet. rat nhieu acc o s 123 cung bi mat nhu vay tu 10h sang nay...
  5. S30Dzu

S30Dzu Thành Viên Mới

Lỗi Thương thành.

Tình hình là từ sáng đến h cả S.125 MR4 đều bị lỗi như trong hình ảnh không thấy thương thành của hôm nay đâu. Mod xem lại hộ với
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mod đã check toàn bộ các sv rồi. Cũng chưa hiểu đây là lỗi gì nữa. Đang cần thêm các bạn báo lỗi đây. Lv thấp sẽ ko hiện được nhưng lv cao vẫn hiện như bt các bạn có thể cung cấp cho mod thêm 1 số hình ảnh rõ net và đi kèm các sv lỗi nữa được ko ?.
  7. nuns2koi

Bạn cho mod xin thông tin như mod onepie nói ở phần đâu nhé.
  8. nuns2koi

Cụ thể hơn được ko bạn và bổ sung thêm thông tin id sv nữa nhé.
  9. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ok mod mình đã kiểm tra cả 1 đống tướng,không có con nào cầm cả.mình cũng đã hỏi lại thằng e,nó bảo đang chơi thì bị lag,f5 lại rồi mất luôn trái tuyết quái +6.
  10. nuns2koi

Vậy có trái nào có sự đột biết từ 5 lên 7 hay từ 6 lên 7 ko vậy. Cho xin luôn hình ảnh tướng đang đeo trái đó mà bị mất. Và thông tin như mod onepie nêu ở trên mình sẽ hỗ trợ trực tiếp cho bạn.
  11. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ko MOD ạ :(( trái 5 vẫn là trái 5. còn trái đó nằm ở tướng nào để mình hỏi lại.bây giờ nó gắn trái lung tung rồi
  12. Tanuki

Tên diễn đàn : BlueHair
    Tên sever : S54 Foxy
    Tên Ingame : Scarlett.s54
    Nội dung : mất trái ác quỷ Tuyết quái + 6
  13. nuns2koi

Vậy thì kho khăn đó nha nếu mà để nguyên tình trạng thì còn dễ cơ mà loạn xạ thì khó đấy.
  14. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đây mod ơi
    Tên diễn đàn : NonStop
    Server : s86 GOLDROGER
    Tên ingame : ๖ۣۜKunna
    Nội dung báo lỗi : Không nhận được cột mốc nhận thưởng vip5 mặc dù đã nhận hết các mốc vip khác.
    Hình ảnh :
  15. cookilove88

cookilove88 Thành Viên Mới

lỗi

Sao lỗi thương thành giảm giá mãi chưa sửa vậy admin mất 1 ngày ko mua dc đồ rồi
    ID thanhdat0703
    Sv S123
  16. Tanuki

giải quyết dùm mình với.cái này lag rồi mất tr mắt luôn,chứ ko ai phá phách gì hết.
  17. nuns2koi

Từ giờ cho tới thứ 2 KTV mới đi làm bạn vui lòng đừng có đổi trái linh tinh nữa nhé.
  18. Tanuki

ok :( đành vậy,không lấy lại dc trái,chắc nó khóa acc nghỉ luôn
  19. nuns2koi

Trường hợp này chưa bao giờ xảy ra cả nên mod cũng chưa có gì khẳng định cả. Nhưng sẽ làm hết sức có thể cho bạn.
  20. nuns2koi

Bạn cung cấp thêm cho mình chiến báo trước lúc chưa bị mất và chiến báo lúc sau bị mất nữa nhé.
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.