Đăng ký tham dự offline Vua Hải Tặc tại TP. Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi Blader, 14 Tháng tám 2014.

1. Anastasio

Anastasio Thành Viên Mới

Có nhờ bạn bè đi off dùm được ko MOD :p?
  2. Stefano

Stefano Thành Viên Mới

Mình ở 3/2 nè rảnh rảnh cf chơi ko :D, bữa đó có tính đi off ko ??/
    thaitranct_1992 thích bài này.
  3. Stefano

Stefano Thành Viên Mới

mi là con điên nào thế, tát xéo mồm giờ, dám kiu ta ở nhà >"<
  4. JUPITER_S88

JUPITER_S88 Thành Viên Mới

có nha bạn, rất mạnh =)). Xách lap chơi ở bên đó hoài
    L0vingU thích bài này.
  5. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Sớm trễ gì thì bắt đầu 14h các mod mới đón khách :D. Các bạn tới sớm đợi mốc meo rồi trưa ngủ quên phát dậy thấy 3h mấy mọi người rôm rả thì cắn lưỡi luôn nha :D
  7. thaitranct_1992

thaitranct_1992 Member Tích Cực

có bạn , bữa đó mình đi zới 2 đứa nữa đón xe thành bửoi lên , có gì đi chung :v
  8. hung124

hung124 Thành Viên Mới

rõ ràng là do định mệnh.đăng ký CMND ma giờ mất rồi.mod cho hỏi vào cổng có cần xuất giấy CMND k.nếu có thì coi như tôi nói lời chào tạm biệt với buổi sinh nhật rồi.cũng xin góp ý la buổi sinh nhật này rõ ràng là hơi thiên vị nghiên về những người có time rảnh hay gần địa điểm.ai cũng mong muốn có thể được quà tặng từ buổi offline nhưng đâu phải muốn là được chứ.NPH chỉ tặng cho những ai đi off còn ai k đi thì k được gì thế có quá bất công với những thuyền trưởng đã gắn bó với game k nào.người đi thì được vô số quà tặng.còn những người k đi thì nhìn quà tnag85 của người đi mà bùn.sao NPH k công bằng 1 chút.ýt ra cũng tặng mcho những ai ở nơi xa dù k nhìu nhưng cũng phải có cho họ.như vậy cũng được an ủi phần nào.mong NPH xem xét.thân.
  9. hung124

hung124 Thành Viên Mới

mod cho hỏi vào cổng có cần giấy CMND k.lỡ làm mất rồi.hix :(
  10. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

mất CMND thì còn thẻ học sinh.sinh viên.bàng lái xe.....
    nói thế thôi chứ làm j ma đến nỗi kiểm tra CMND :D
  11. optimus

Ko cần đâu bạn ơi, offline vui vẻ chứ có phải đi thi Đại Hoc đâu :D
  12. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

mod ơi, chưa làm CMND h` mượn CMND th` a đăng kí đc ko
  13. Stefano

Stefano Thành Viên Mới

mình vs ông anh mình tính cuốc xe honda lên, sẵn đi chơi luôn, chắc ko đi chung đc rồi :D
  14. JUPITER_S88

JUPITER_S88 Thành Viên Mới

nghe nói đăng ký xong thì thư mời được gửi về mail. Sao mình check mail thì lại không có?
  15. pis

pis Thành Viên Mới

minh dang ky luc chieu ma ko nhan dc mail co di dc ko ad =_=
  16. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Mod oi , off ở HCM là 23/8 hay 24/8
  17. hung124

hung124 Thành Viên Mới

.ôi mai chuối như vậy là đi được rồi.k còn gì hạnh phúc hơn.ma mod cho cái địa chỉ rõ hơn được không.k biết đường đi nên cần địa chỉ rõ để nhờ thằng em chở đi.:D.nhanh nha mod hóng lắm rồi.mà mod cho hỏi có code cho những người k đi off k.thấy họ sao ma xót quá:(.thân.
  18. optimus

Địa điểm đã có rõ ràng rồi mà bạn, cụ thể hơn là sao nữa nhỉ ?
  19. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

mod minh ở đồng nai làm ở quận 12 công ty viettin cổ phần massan lúc 5g mình tính qua đó nhưng k biết xa k? vs mấy giờ xong off vì 5g mình phải đi làm hxhx
  20. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

có người ở đồng nai vs mình r chỗ nào đồng nai thế bạn?