VHT [X-Files] Part 2.5 !!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 13 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

100 cấp how to nâng đây
  2. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mua sẵn 1-200 cục đan pet ::adore::
  3. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

cần lắm 500đ ảnh thuộc tính cái tinh bàn bác mod đẹp zai ei :pde19:
  4. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@DevilsDoll
  5. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

6. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

có nhầm lẫn gì ko Mod? sao Pet phụ lại hơn Pet CHÍNH đc? ô skill nhiều hơn kìa Mod @@
  7. StreetStyle

Mình thấy Pet phụ Rebecca ở các bản khác ( k rõ ở đâu, có lẽ ở bản GỐC THÁI lấy từ TQ về?) chỉ có 10 ô skill + con Tinh Linh ở bên Thái thời đó mà tím tím ấy, có chưa nhỉ??? mới 6* nhưng đc cả trái 7* + áo thời trang cũng khá ngon( con rồng này cũng có, 2 loại pet này nên cho 2 loại áo khác nhau). rồi em tinh linh 5* màu tím giống Beri Beri nữa, thêm e nhìn giống phù thủy nữa, rất nhiều? sao chúng ta ko lấy những cái đã có sẵn để thiết kế, đè lên thêm cho phong phú nhỉ? Pet nhiều, chỉ số chắc sẽ khác nhau nên sẽ lựa chọn khác nhau hơn??? Ra càng nhiều thì càng có lợi cho đôi bên ( TOP + NPH, Gamer....) tại sao ko lấy những thứ xưa cũ ấy? K cần hả Mod? Ý kiến của e, đc thì mong Mod gửi lên NPH,KTV...
    Mình ko đồng tình với 1 con PET PHỤ ( mặc dù k thích nhân vật là PET, dù thấy nó kì kì + lạ lạ sao ấy, nhưng game mà, chấp nhận thôi) ra sau mãi, mà skill thì lại hơn đc PET CHÍNH có từ rất lâu, thứ k thể thay thế đc? Nếu PET PHỤ mà 15 ô skill. Mình mong Cerberus cũng ít nhất 15 trở lên.
    Và đặc biệt tính năng tinh linh: khi đã đeo lên người, thì nên có tác dụng vào trận. VD như đánh choáng ( giật sấm sét như râu trắng r choáng, hoặc mê hoặc, hoặc đốt cháy) vì nó đi theo mình ( tính năng mang theo ) nhiều con khác nhau sẽ có hiệu ứng khác nhau, gây thêm tỉ lệ các trận đấu càng thêm kịch tính, chắc chắn các TOP sẽ thích. Mình nghĩ đã làm thì nên làm tới luôn. Mong UPDATE tới sẽ bổ sung sau. Mãi yêu =)))
    @StrikeBack
  8. StreetStyle

Mình k biết kĩ thuật để hướng tới những cái trên có khả thi ko, nhưng mình nghĩ với trình độ VN hiện giờ có thể làm đc, cơ bản là có muốn hay ko thôi. Vì giờ VN mình làm chủ, đi theo hướng của chính NPH, nhưng phần thưởng của Tinh linh 7* vẫn còn kém chất lượng, vd như điểm chiêu mộ, nên loại bỏ cái 200 mà thêm cái 500 hoặc 1k vào tinh linh ( điểm chiêu mộ ) và đá huyết linh nên tăng, Main Haki Giai 8 màu Hồng gì,9 10 màu xanh... ấy bla bla. tính nói gì quên rồi :))) vợ bắt ngủ rồi :)))
  9. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Kiểu này lại đề xuất bán đan KN pet trong giảm giá đây, vừa để up pet vừa tích lũy tiêu vàng :pde1:
  10. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tinh linh ngon quá ::adore::.
  11. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Haki 7 top up còn chưa nổi đòi haki 8 9 10
  12. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Ôi dm, cống cam hết mẹ sách với đan kĩ năng rồi ::ah::
  13. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

15k điểm dv hải tặc là đc 1q à hay full luôn 20q nhỉ. tương tự cái shop hội là 8k8 1q hay 20q vậy. 8k8 1q thì 176k mới đủ 20q. cái này khá khoai vì nói thật mình cũng chả phải dân có thể tuần nào cũng 2 lần boss hội. chả nhẽ lôi con DING đi tầm bảo lấy gỗ
  14. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

vote ding ::big_smile::20q như vậy đúng r. game kéo dài r :).
    T còn đang phải đổi mảnh tàu ngầm đây thiếu 50 mảnh
    bosieuquay thích bài này.
  15. DevilsDoll

DevilsDoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Hút hết máu h nó đập chết ăn thịt gêm mơ luôn
  16. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

dư thì rã ai bao rã cái đang xài đâu @@
  17. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

may mà đủ tàu ngầm rồi. chắc lôi ding ra luôn thôi. có 4 con::big_smile::
  18. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hùi đó mình để xuất báu 140 rã 5 mảnh 150 10 mảnh và 160 15 mảnh. Thế mà có nhiều bạn cứ la bảo như vậy thì báu 170 sẽ tràn lan nhà nhà đều có :D Trong khi báu thì phải đi nguyên bộ thì mới có tác dụng. Chưa kể mấy báu 140 150 160 chắc dư nhiều quá, nhiều người chơi cả năm còn chưa full được báu 140; báu 150 và 160 thì, ít có đắt lắm :D
  19. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

giờ chịu chi nhiều đào vàng được khá nhiều set báu 140 150 ^^
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Dành lượt tầm bảo + điểm SW thôi ae ơi :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.