Vấn Đề Về Event OutGame

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi nuns2koi, 20 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Thân chào các bạn!
    Cũng đã 1 time ko ra out game rồi. Các bạn có thể cho mod biết đôi chút về vấn đề này ko.
    Xin cám ơn.
  2. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

mod nun dep chai ))
  3. SoulMaster89

SoulMaster89 Member Tích Cực

Mình thấy out game là rất cần thiết cho đua top ở server mới. mang lại tính cạnh tranh gay gắt cho ai muốn đua top 1. Còn ở các server cũ mình thấy cái phản hồi rất hay. Với số tiền vừa phải nhưng tăng thêm sức mạnh khá nhiều. Mong là có phản hồi thường xuyên hơn và đa dạng quà tặng thì sẽ hấp dẫn lắm!
    LeadingL thích bài này.
  4. LeadingL

LeadingL Thành Viên Mới

Mình cũng rất thích cái phản hồi. Còn out game cho server mới như giai đoạn vừa qua là hợp lý
  5. Williens

Williens Member Tích Cực

từ giờ đến khi có pet cá mập, ra 5 lần out game 1m5, hoặc 3 lần 2m3 là ổn :p:p:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  6. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ko có out game vẫn sống tốt , lại dư ra 1 ít tiền thỉnh thoảng đi nhậu :v
  7. Dvocal s28Wanted

Dvocal s28Wanted Thành Viên Mới

k có out game thấy cũng tốt như hồi xưa mình chới thôi . top mún mạnh thì đập đồ ... CAM ...v .v .v. sự cân bằng game giúp cho game phát triển . nhớ thời sv đông vui ghê , cũng vì cái out game mà rất nhìu người bỏ game rồi giờ cụm s.28 vắng lặng đi nhìu đa phần nghỉ vì mất cân = game quá . nên lâu lâu làm cái phản hồi là được rồi chứ 1 lần max out game = trian đồ 2 3 tháng trời và 1 tháng ra 2 lần thì đúng là đối vs những người nạp ít sẽ rất nản và nghỉ dần giờ sv bùn lắm :(
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Nói thật thì mình rất mong co event outgame lại và theo quan điểm cá nhân của mình thì out game hay không thì khoảng cách giữa "đại gia" và thành phần "gato" hoàn toàn không thay đổi, mình có thể đưa ra những lý do sau:

1. đại gia vẫn cứ nạp tiền dù có outgame hay ko => khoảng cách vẫn cứ tăng
    2. có out game thì lâu lâu nhà nghèo còn có động lực nạp tiền (lúc out game 1m5)
    3. không có out game thì VIP sẽ lên đồ lâu hơn, nhưng "tiểu gia" cũng thế => tốc độ của sever VN chậm lại

Lý do duy nhất mình thấy là mod ra out game quá nhiều và liên tiếp đợt trước làm thành phần "tạm tạm gia" ko theo kịp dẫn đến việc gato. Mình vẫn nghĩ 1 tháng (hoặc tháng rưỡi) outgame 1 lần vẫn tốt hơn, điều chĩnh lại mốc code 1 tí VD 5k vàng dc 5-6 code đầu còn lại max code cho đại gia thế thì lợi cả người chơi và NPH
  9. swolf298

swolf298 Member Chính Thức

Nhớ outgame rồi mod nun ơi. Tháng sau ra code tinh linh đi mod cái đấy cũng dành cho sv mới được mà ^^
    ;);)
  10. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

Haiz, không có out game các sever mới phát triển chậm lại hẳn, ngày nào đánh boss cũng 40- 50% là hết :(:(
  11. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

event outgame nói chung cũng được và mỗi tháng ra 1 event như thế thôi. NPH có lịch sử ghi lại lượng sspoint quy đổi thì nên có thêm lịch sử ghi lại lượng vàng người chơi quy đổi sau khi kết thúc 1 event outgame đẻ tính tích lũy cho event sau luôn, đỡ phải chờ tin có event outgame. Đó là một event ngoài game nên mình nghĩ có lịch sử tích lũy riêng cho outgame đẻ người chơi quyết định có chi vào event đó không sẽ hay hơn giống như cái vui cùng World cup thích đội nào thì cược đội đó , thích event outgame nào thì chơi event đó. Làm như vậy sẽ tăng quyền của người chơi và NPH muốn tăng lợi nhuận thì phải nâng cao chất lượng code hơn; tạo thuận lợi cho người chơi nghèo và cũng chẳng ảnh hưởng gì đên top
    đó là góp ý thôi nha :D
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  12. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cách của thằng cu tý này hay nè,mà mình có ý kiến là 1 tháng có 1 lần là đẹp
  13. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Khả năng cao là đầu tháng có CAM vậy các bạn có muốn 1 out game vào cuối tháng này hoặc đầu tháng 9 ko? Và nếu muốn nó ở mức giá bao nhiêu??
  14. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

Mình nghĩ mốc đầu tiên là 20k ;) để ai cũng có thể nhận:p
  15. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

MOD ơi ra Outgame đi :cool:
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nếu trùng với CAM mình nghĩ cho ra tầm 30 mốc đi, mốc cao nhất là 50k :D
  17. LeadingL

LeadingL Thành Viên Mới

Đầu tháng thì khó rồi. CAM vào đầu tháng thì khó thu hút. Để vào tuần 3-4 thì tham gia tốt và nên có trước ở tuần san vài tuần rồi mới triển khai chứ đột xuất thì khó thu hút người chơi đầu tư lắm Mod ạ. Còn pet Magelo mà cùng đợt tích lũy với CAM thì mình nghĩ khả năng sẽ cực kì thu hút cuộc đua top CAM
  18. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

nếu đầu tháng có cam thì ra out game trùng với cam đi. Mốc 2m3 với 9 code chắc là ổn. Và mình nghĩ 1 tháng chắc cuingx nên chỉ có 1 đợt out game thôi. out game , cam, ev pet cá mập, com bo ev thế là khá đẹp r
  19. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái out game này hình như mình mới ăn 1 lần thỳ phải.....mà mod ơi nên ra cùng lúc với CAM ấy,và mức giá bèo bèo tý nha mod
  20. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Ra event out game di mod!! Túi allblue vs đá khắc ấn! Mốc max 2 tr là ok rồi!! :(