[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi optimus, 23 Tháng tám 2014.

1. hung124

hung124 Thành Viên Mới

mod lần sao co off nữa thì bảo mấy thnag torng g5 nó đi lun đi nhá.để tụi nó ăn lun đi.còn 10 cai code dư đó mod cũng xực luôn đi.dem vào cho may thằng cong hội của mod mà k đi ấy cho nó xực cùng.
  2. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mod bảo 10 code cuối các bạn lên lấy về k sài thì cho CH mình (CH của các bạn), chắc bạn đã nhầm lẫn ý MOD là đem về cho CH MOD r đó. :(
  3. hung124

hung124 Thành Viên Mới

sax bạn nghe k rõ thiu.lúc mofd nói ai cũng phản đối hết.:eek:
  4. NhatAnh313

NhatAnh313 Member Tích Cực

Em cũng từ ĐN bắt xe lên HCM(hơn 100km) để đi off ,mất 100k mà ko biết có đc cái code ở xa ko nữa :(
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Phản đối cái gì, bạn có bằng chứng ko ? Mình cầm gần 1 chục cái trong tay và trong số này mình đã phát luôn cho 1 vài bạn mình để ý từ đầu là đứng ngoài hành lang hay ko hề tham gia mini game nào, ở đây cũng có 1 số bạn xác nhận là mod đã cho họ. 10 cái code ấy đem về CH có dc gì ko bạn , mod nói thật luôn nửa lời gian dối thì mod xin từ chức đó là lúc về trong túi mod còn ko có nổi 1 cái code tham dự đây thì giữ với chia chác cho ai ?
    hung124 and DPerona like this.
  6. hung124

hung124 Thành Viên Mới

còn cai vic code ở xa thì mod giai quyết đi nhá.mod thữ cảm nhận từ đồng tháp lên dây mà k dc gi lại mất 100k phi phu cua truogn trinh ma dc moi cai code đó.mod thữ nghĩ se thế nào.tôi co dk nguoi o nguoi o xa kethichyeu999@gmail.com CMND 341813266
    Last edited: 24 Tháng tám 2014
  7. DPerona

:( Mình thấy có một số ng thật vô ý thức làm sao ấy! Còn biết bao nhiêu ng ko có code mà có 1 vài ng chen lấn rút sao đc 1 xấp code rồi còn đem xuống bán nữa! Tức sao ấy! Mình cũng đc mỗi 1 code thôi, dân tỉnh vào mấy chỗ chưa đến bao h nên k dám đem đt tốt, đem cái 1280, ko check in đc :(
  8. hung124

hung124 Thành Viên Mới

sax thế sao lúc trong phòng mod k nói luôn đê.có sự nhầm lẫn tay hại.sr mod nháo_O.nhưng còn NPH thì chắc vậy rồi chả còn gì hơn nữa.
  9. hung124

hung124 Thành Viên Mới

tôi cung dan tỉnh chứ đâu.bỏ việc làm 1 ngay để đi dự cho vui va nhận code nhưng k dc gì hết.
  10. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

tội mod op quá ,bạn nào còn bức xúc thì thôi,đôi khi nguời thiệt thòi sẽ là mình. các bạn nên bỏ qua và vui vẻ chấp nhận sự thật .mọi bức nên chuyển thành những góp y cho lần sau đi.biết cách chơi thì game sẽ đem lại niềm vui còn không biết cách chơi thì top 1 cũng chỉ ôm ức chế vào mình thôi.cách chơi mới là đẳng cấp còn tiền nhiều hay ăn đuợc hơn mấy cái code rồi khỏe lên nhanh chỉ là phong độ tạm thời thôi.
  11. optimus

OK mod sẽ giải quyết, nếu bạn có trong ds thì cũng dễ thôi.

Mod cũng biết sẽ có những trường hợp như thế nhưng ko làm sao quản lý toàn bộ được.

12. romeo

romeo Thành Viên Mới

haizzz,thiệt sự thì,đối với cá nhân mình,thì đây là buổi off rất vui,được gặp mặt các ae cùng chơi game,được thấy mấy pro top lên nhận giải (top nhìn như hs cấp 2,non choẹt mà đại gia dễ sợ).
    Mod Opt có giải đáp cho ae chơi game những thắc mắc (thậm chí là những thắc mắc buồn cười)
    mini game cũng rất vui,chỉ tiếc cho đội nam,bạn cuối lên,tả nami mà ko tả nổi =)),nhìn mà chỉ muốn lôi xuống để mình lên thay (ghét mod nhất điểm này)
    văn nghệ có hơi hơi ch... chút,nhưng ae tham gia góp vui và...vì lấy code là chính,chấp nhận được,tiếc là ko được lên
    MC xinh gái nữa chứ,mod Opt cho ae ít thông tin MC đi,kết lắm rùi :(
    ps: mình chỉ nhận được mỗi code tham dự và góp 100k,đến từ 12h và ngồi chơi dưới sân.đứng từ đầu đến cuối ở dưới cùng.
    lybaby thích bài này.
  13. DPerona

Mình có fb bạn MC, tìm từ khuya hôm wa tới sáng mới có. Nhưng hk cho âu hehe! ^^
  14. lybaby

lybaby Thành Viên Mới

=)),bác này giống e,đc mỗi code và đứng cuối cùng từ đầu đến cuối =)),khéo đứng cạnh e,áo đen phải ko???
    e cũng off nhiều game rồi,có off hay off dở,lúc được đủ code,lúc chả code nào,chuyện bình thường mà.
    thấy mấy ô ở xa lên diễn đàn chửi ầm ỹ lên thấy mà buồn cười,có thế mà đã bức xúc khó chịu.
    100k là ae đóng góp cho các mod để tổ chức offf mà,chứ chả nhẽ bắt mod đóng vài củ ra để tổ chức off ah,các mod chỉ là cộng tác viên,làm có được lương tiền mặt đâu,vì đam mê game cả thôi,tiền đâu ra.
    Tại mod Opt 1 phần,nói ko rõ,ko biết cách nói sao cho ae dễ hiểu,nói cứ như cầm 100k đi mua code làm ae bức xúc
    Nói chung là buổi off vui,các mod nhiệt tình.hy vọng lần off sau vui hơn nữa ^^!
  15. romeo

romeo Thành Viên Mới

hix,mình thấy avatar bạn để thế kia + tên diễn đàn,thì chắc là nữ mà,giữ riêng 1 mình làm chi,chả nhẽ bạn là le..
  16. DPerona

-_- khó xác định lắm à! Nick này lúc nam lúc nữ! Hiện tại là nam, hồi sáng là nữ, chiều chiều chắc cũng là nữ! =)) t với zk chơi chung nick này =)) t thấy bạn đó nói chuyện dễ thương nên tìm link làm wen thôi! :)
  17. optimus

Mod nữ lao động ít hơn mod Nam mà sao ai cũng khen và hỏi thăm mod nữ, chênh nhau sắc đẹp 1 tí thôi mà :(
  18. romeo

romeo Thành Viên Mới

:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: có zk rùi có giữ kín nick làm chi,định ăn "phở" hả :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
  19. optimus

Mình xin nhận sai sót, có lẽ văn nói chưa tốt nên làm các bạn hiểu lầm :)
    DPerona thích bài này.
  20. ecentric

ecentric Thành Viên Mới

hề hề dc chụp hình người đến sớm, tấm hình thứ 2