VHT [Góp ý và nhờ cậy mod ] Sv mình muốn đc gộp sớm tí

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi GấuU, 15 Tháng một 2018.

1. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Chuyện là thế này . Sv mình là s410 ra vào 31/12 ( ngày phong thủy đừng hỏi ) Hiện giờ sv mình "quá đông" khiến anh em rụng rời dần dần và từ từ . Mong các mod xem xét trường hợp đặc thù sv ra vào chuẩn ngày lễ để cho bên mình được gộp sớm vì thọt quá. ( 15 ngày công hội top 1 không lên nổi lv 30 ) :((
    zZkyo007 thích bài này.
  2. heradas

heradas Member Tích Cực

nếu có gộp thì chắc chắn là sau update rồi :))
  3. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Lôi đài luôn sv ra 15 ngày rồi lv 39 vẫn vào tứ kết bt =))
  4. GấuU

sv mới ra bt đâu đc gộp sớm đâu :(( khó là khó ở chỗ đó neo người quá bạn ạ
  5. NhanPham

NhanPham Member Tích Cực Chữ Ký Động

sv đông vậy mà
  6. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sv dc chục người đánh lôi đài là đông r
  7. GấuU

anh ơi trong đó 3 acc em on ròi :(
  8. GấuU

đông chỗ nào thế huynh đài ơii
  9. NhanPham

cho e cái acc đi huynh :v
  10. GấuU

on để con up công hội không thì ko lên nổi lv 30 :(( acc clone ý
  11. NhanPham

tưởng huynh thừa acc nào thì cho e chơi chung ^^
  12. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

1 mình hả bạn, sv mình thì đông vui lắm ngay bên cạnh đó, khổ thân
  13. NhanPham

sv idol thì đông vui quá, e cũng muốn play sv đó
  14. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Uhm khổ thân s410 quá, các bạn mà về với sv mình thì tốt
  15. NhanPham

đợi e cày lại =))
    zZkyo007 thích bài này.
  16. GấuU

cũng chỉ mong đc vậy thôi chứ neo người quá nếu không có diễn đàn vs fanpage thì như choi game off line huynh ạ
    zZkyo007 thích bài này.
  17. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

mình chỉ mong đừng gộp sv để còn ăn boss ::confident::
  18. GấuU

boss sv mình lúc nào mình cũng 6x% :3
  19. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

boss ver 1 mà. lên ver 2 khác ngay :pde54:
  20. AnhĐạiDu

AnhĐạiDu Member Tích Cực

Bá chủ 1 sv còn gì bằng :pde20: Nhiều khi cũng muốn đầu thai sv mới làm lại mà thấy ra sv liên tục cũng thấy có 1 tý quan ngại :pde30: