Kính gửi các bạn ăn nói dung tục, chửi bới phá hoại game

Discussion in 'Quán Rượu' started by AceHQHT, Aug 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Mình là 1 fan của Onepiece chơi VHT vì OP nhưng hôm nay vào diễn đàn mà thấy rất nhiều topic phản ánh chửi bới NPH :2:
    Đành rằng NPH Game5 năng lực kém, thất hứa nhiều vơi gamer, chất lượng game chưa tốt nhưng các bạn thử nghĩ xem Game5 là NPH mới, sao sánh được vơi NPH lớn, Mọi người góp ý vì game, vì Onepiece hay phá hoại game, chửi cho sướng miệng :18:
    Những lời các bạn nói vô cùng dung tục, như một thằng đầu đường xó chợ, các bạn muốn phá hoại thì đúng hơn. Một cái topic người ta thần tượng idol của sever vì sắp có luffy các bạn cũng vào văng shit....tùm lum. Lập topic toàn kêu gọi nghỉ game, chửi bới. ĐƯợc bao nhiêu topic chỉ ra cái sai của NPH, góp ý cho game
    Ko biết sever các bạn thế nào chứ S20 Enel mình chơi vẫn bình thường , ko lag,số người vẫn đông. Vì NPH chưa tạo được uy tín nên mình cũng nạp thẻ it. Lên vip 5 là dừng. Ngày cái thẻ 20k hoặc ko nạp gi. biết cách chơi, fam vàng thi nạp ít vàng cũng pro thôi. Quan trọng là tạo niềm vui cho mình. Cố quá rồi sinh ra la ó :42:

Mà cũng xin nói thẳng. Các bạn ko chơi nữa thì phắn đi, game ko cần nhưng kẻ phá hoại, ko góp ý giúp game đi lên được thì gamer ko thèm. Fan One Piece cũng ko cần lũ đầu đường xó chợ, mồm miệng văng ra chỉ toàn shit. bitch... Có các bạn chỉ làm bẩn bộ truyện OP thôi :66:

Tiện đây cũng mong NPH cố gắng sủa lỗi và phát triển game. Một game hay, gameplay hấp dẫn, đồ họa đẹp và bám sát cốt truyên. Quan trọng hơn là fan của One Piece rất đông đảo, vậy mà ko thành công được thi rất đáng tiêc. Mong gamer cũng bình tĩnh, đừng nghe lời kích động, tự tìm niềm vui cho mình vơi One Piece :58:
    SieuGaHN and (deleted member) like this.
  2. toanhung84

toanhung84 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Nói rất là ngu học. Chắc mày chỉ mới chơi đc vài game nên vào đây phát ngôn ngây ngô như 1 thằng não phẳng. Đừng có viện cái cớ NPH mới mà đổ thừa cho cái năng lực yếu kém của mình. Đầy NPH mới kìa. Họ vẫn hỗ trợ game đầy đủ nhiệt tình.
    Nói cho thằng não phẳng như mày biết càng NPH mới thì càng phải lấy chữ tín làm đầu. Đã kinh doanh mà éo có chữ tín thì éo bao giờ thành công đc.
    Não phẳng ngu si thì đừng có phát ngôn bừa bãi để rồi ăn gạch.
  3. lacoste

lacoste Thành Viên Mới

powkabebe and (deleted member) like this.
  4. Kojikata

Kojikata Thành Viên Mới

5. Chi Paul

Chi Paul Thành Viên Mới

Không biết bạn này được cái NPH cho cái gì mà bảo vệ kinh nhỉ

Bạn chắc mới chơi nên không biết từ đầu nó ra sao , báo lỗi thì k 1 ý kiến , tự động xóa topic , không thèm ngó ngàng tới , không 1 lời xin lỗi , lúc nào NPH làm cũng như ra lệnh ,. Xin lỗi bạn chứ 1 số người nghỉ cũng có cả top nghỉ đấy =)) Mà top mới là chủ lực hút tiền bạn nhé . Bạn thử xem cái event đi , có dành cho hạng thường đâu , toàn cao cấp thôi đấy .

Xàm cái topic

P.s : Học từ bên forum khác tặng bạn câu : Nhồn cái Lập:59:
  6. SieuGaHN

SieuGaHN Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

mình cũng chơi Sv 20.......lv 54 thôi, :) sv 20 vẫn còn giữ nguyên phong độ.
  7. Fizzer

Fizzer Thành Viên Mới

Bh G5 muốn làm ăn lâu dài thj chỉ còn cách xem lại mjnh thôi, chứ làm ăn kiểu này ai chả tức, lập topic phản đối cũng phải thôi
  8. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

HÌnh như các bạn ko hiểu hả
    Mình chơi game này vì fan của One Piece

Mình cũng ko thích cách làm việc của Game5, kém năng lực và ko tận tâm
    Nhưng ko bao giờ công kích bằng cách văng tục quá thừa thải như các bạn cả
  9. LeO LeO LeO

LeO LeO LeO Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

chắc lính mới của mod đây mà, người ta văng tục bộ game nó sập ak sao mà bạn lo thế, bạn có rơi vào hoàn cảnh như tụi tôi ko mà nói, sv cũ ko lo chăm sóc gamer mà cứ thix mở sv mới

Bạn có bít mở sv mới là thế nào ko, mún top sv mới lại phải nạp tiền, ai ai cũng đua nhau wa sv mới chơi, slàm loãng sv cũ.
    mình cũng ko nạp nhìu gì chỉ vip 4 là nghĩ mình bít chơi nên ko cần nhìu cũng thuộc top. chơi chỉ vì đam mê với OP mà gặp NPH này thì.... hỡi ôi
  10. Dkailord

Dkailord Thành Viên Mới

nói chung cái gì cũng phải có 2 phía cả ... tạo ra sever phải bít cân bằng game chứ ... thời buổi này chứ trong dịch vụ mà ko ra gì bị bị chửi phải rùi ... nếu tổ chức ko dc thì lúc đầu quảng bà PR rầm rộ làm gì ... xúc phạm cả người chơi lẫn cả fan OP . NÓi chung game5 còn muốn duy trì thì tổ chức lại quản lý là vừa và 2-9 là 1 cơ hội để sửa chữa phần nào lỗi lầm đã xảy ra
  11. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Bạn đọc 1 số topic họ lập đi
    Góp ý thi it
    Chửi bơi thi nhiều
    Chửi thi văng đủ loại
    Đấy ko phải góp ý mà là phá hoại
  12. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Mình chơi game chắc hơn bạn nhiều
    Và mình ko làm Mod. mình chỉ là 1 fan của One Piece thôi và ko muốn game trở nên nhạt và đóng cửa, bạn ko hiểu gi đừng nên phán lung tung, bạn hiểu chứ
    Mình nói rồi G5 làm việc rất kém, nhưng các bạn giờ chỉ toàn phá hoại thi làm gi được chứ
  13. Fizzer

Fizzer Thành Viên Mới

Cũng ko hẳn là phá hoại, lũ phá hoại là lũ tuyên truyền hack kìa, còn họ cũng chỉ tức nước vỡ bờ mà làm hơi quá thôi
  14. Ly Nhi

Ly Nhi Thành Viên Mới

Mình chân thành cảm ơn góp ý từ phía chủ topic.

Theo thông tin hiện tại của mình thì đội ngũ NPH đang cố gắng fix lỗi và cố gắng trao thưởng hoàn tất cho gamer.
    Còn về phần mở sever, mình sẽ cố gắng góp ý với cấp trên về vấn đề này.

Một số topic BĐH xóa đi không phải vì cố ý mà là nó có nội dung trùng lặp
    Bao nhiêu topic? 1 nội dung ? Cũng là chửi bới rồi cải nhau? Thiết nghĩ MOD có tiếng nói gì ở trong những topic đó..

Bọn mình không cmt không có nghĩa là không xử lý. Nhưng mình mong những gamer có thể thông cảm và cho đội ngũ NPH một chút thời gian..
  15. LeO LeO LeO

miệng còn hôi sữa mà cứ thix đú nhỉ
  16. Kojikata

Kojikata Thành Viên Mới

Mình khó có sự thay đổi lắm bạn ah.
    Nó là cả 1 hệ thống nhân sự của 1 công ty rồi.
    Nếu ngay từ đầu họ cầu toàn, luôn muốn nâng cao chất lượng phục vụ gamer thì dù có thể là NPH mới thiếu kinh nghiệm nhưng có sai sót gì, nhận được ý kiến đóng
    góp của người chơi thì họ sẽ tiếp thu và sữa chữa ngay.

Còn game5 thì mình đánh giá đội ngũ nhân viên của họ là trì trệ, khá lười (ngay bây h nhiều chỗ còn chưa việt hóa hết và chắc sẽ chẳng bao h việt hóa nốt).
    Họ luôn muốn làm ít mà hưởng nhiều. Người chơi đóng góp y kiến chửi bới họ cũng kệ. Có thể họ nghĩ rằng 1 2 người chơi có nghỉ game cũng chả sao.
    Vẫn còn khá nhiều người nạp thẻ cho họ và họ vẫn sống tốt.
    Cái này là suy nghĩ cách làm việc của họ rồi khó có sự thay đổi lắm.
  17. Chi Paul

Chi Paul Thành Viên Mới

Vâng , bạn là 1 fan của one piece nhờ

Thế sao k thấy bạn ý kiến gì về cái ảnh ăn tối , cái cosplay , viết sai tên nhân vật , ...

Từ fan nghe rất trừu tượng , không phải lúc nào cũng đem ra khoe mẽ nhé .
  18. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Các bạn càng nói càng thể hiện sự non kém trong văn hóa và suy nghĩ của các bạn :emo.s2u.vn_041:
  19. LeO LeO LeO

đã bít bao nhiu thời gian rồi, góp ý MOD chân thành là số thời gian ngồi mở sv mới thì fix bug với trao thưởng còn đc ngừoi ta ủng hộ
    Dkailord and (deleted member) like this.
  20. Chi Paul

Chi Paul Thành Viên Mới

Trẻ con nhờ , lớn hơn ai mà đòi non với chả kém

Trẻ trâu quá
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page