Đề nghị mod thay đổi thể lệ tham gia Event đi kèm VADC!!!

Thảo luận trong 'Vượt Ải Đại Chiến' bắt đầu bởi windyk, 2 Tháng mười 2014.

1. windyk

windyk Member Tích Cực

Nội dung mình muốn nói như tiêu đề:
    - Thứ nhất: Người chơi VHT gồm nhiều "thành phần", và không phải 100% đều có thời gian để ngồi canh từng phút để tham gia Event.
    - Thứ hai: Lỗi ở NPH. Nếu không đền bù được thì ít nhất cũng phải tạo điều kiện để ae được tham gia trọn vẹn chứ. Bao nhiêu người sắp xếp thời gian để onl đúng giờ event. Giờ lại dời, mà là dời không biết điểm đến, cái kiểu tới đâu hay tới đó thì nhân viên, học sinh-sinh viên canh kiểu gì ?
    - Thứ ba: có vài bạn bảo là "lỗi có tí mà la lối om sòm lên, cả sv bị lỗi chứ đâu phải một mình bạn." Ok? Mình sẽ tiếp thu câu đấy nếu như Event đi kèm dành cho toàn sv hoặc ít nhất là ở một mức số lượng đáng kể. Đằng này chỉ có 5x 7 = 35 code. Tham gia đúng giờ chưa chắc đã được huống gì tham gia muộn hoặc thậm chí là không được tham gia. Nếu chỉ có 35 code thì đây là vấn đề CÁ NHÂN rồi chứ chả phải vấn đề TOÀN SV nữa đâu :)
    Mong Mod xem xét.
    Thân!
  2. SSZQ8688

SSZQ8688 Member Tích Cực

Vậy chắc bạn muốn event có kèm theo số để rồi quay số may mắn =))) code có hạn thì chỉ có 2 cách giải quyết, 1 là nhanh tay mà 2 là may mắn
    Chắc bạn muốn có code mà ko muốn mất gì chứ gì =))
  3. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

ai cũng mún mình có code mà, giá như có thể tạo event dễ dàng hơn để mọi ng đều dc vui và ko phải mất công ngồi cạnh tranh ai nhanh thì dc như thế này
  4. windyk

windyk Member Tích Cực

10h30 ra event. mình onl 10h30 thì có gọi là nhanh tay chưa ?
    Ý kiến thì xem lại điều thứ nhất và thứ 2 :)
  5. windyk

windyk Member Tích Cực

Mình đang là Sinh viên. Và còn rất nhiều người chơi khác là học sinh, công-nhân-viên. Họ còn phải đi học-đi làm đâu có ăn rồi ở không onl 24/24 để canh event mà tham gia như các bạn :)
  6. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

không tham gia thì thôi. Có cái code thôi chứ làm gì căng :rolleyes:
  7. windyk

windyk Member Tích Cực

không bik tự làm ra 20k đc chưa mà nc nghe ngứa thế :)
  8. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

code ai cho ai nhanh tay và may man,
    ko có thì kêu ca, cái j cũng muốn an xổi .dân đâu ko biết
  9. windyk

windyk Member Tích Cực

đọc lại phần 1 và 2 r hãy ý kiến nhé :)
  10. windyk

windyk Member Tích Cực

lỗi ở nph chứ ko phải tại ng chơi nhé :)
  11. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vẫn chỉ vì cái code mà làm quá lên, code cũng bèo, có thì vui vẻ ko có thì cười bỏ qua
    hđ lỗi ít thời gian là do lỗi nph, chớ cái code mod tạo để gọi là có cái vui vui cho mọi ng trên 4rum
    tham gia lấy tinh thần mà cũng làm như code sn ko =
    ý kiến làm sau mod tạo 3500 code nha, khỏi kêu ca nhiều :rofl:
  12. SanJi

SanJi Member Tích Cực

Code bèo vậy mà cũng rùm beng lên. Rõ vớ vẩn chắc gì đã đủ IQ qua các tầng mà đòi chụp ảnh. :p
  13. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

k onl dc đùng giờ nên cũng chả quan tâm cái code mấy :D
  14. ducmaster

:D. Ừ tui làm ra 19k thôi cũng thấy chẳng làm sao cả. Nhưng cũng khổ cho 1 số thành phần không có việc gì làm ngồi canh code :D.Cho hỏi 1 câu không có code bạn chết được à :D
    SanJi thích bài này.
  15. ducmaster

À quên. Góp ý tý ở đời cũng biết mình là ai nhé. Quá cách nói chuyện xồn xồn và trẻ trâu của bạn cũng đoán bạn như thế nào rồi :rolleyes:.
  16. windyk

windyk Member Tích Cực

đọc cái thể lệ còn chưa hiểu đc thì đừng nên ý kiến :)
  17. windyk

windyk Member Tích Cực

code trị giá hơn 20k/mốc mà bảo ko có gì. mấy bạn giàu mấy bạn nạp, tôi ko giàu tôi đi săn code.
    Kẹt giờ ko tham gia dc là tại tôi. Ok! Nhưng đằng này tại NPH lỗi tôi ko tham gia dc thì ko có quyền ý kiến à?
  18. khungli

khungli Thành Viên Mới

lâu r không ra nhỉ :b