NRT báo lỗi lần 2

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SuperManSSSSS, 14 Tháng sáu 2018.

1. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

lỗi ko click đc sv
    và ko load đc chỗ chọn sv.
    sao báo lỗi ko mod nào vào báo kĩ thuật dùm game nhỉ thế sinh ra những người hướng dẫn làn cái gì....
    @Mizuki Himeji @nhocten
  2. BinyeuBu

BinyeuBu Member Chính Thức

update win mới đi nhìn tục vc :)
  3. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

thế tui hỏi bạn nhé 5 quán net tui đang chơi cũng thay hêt à
  4. SuperManSSSSS

chưa thấy game nào có hỗ trợ tồi như này đến người hướng dẫn cũng im lặng.
    đã mất 3 năm để cày game giờ bị mấy lỗi này chả fix đc
  5. SuperManSSSSS

cần mod nào đó báo kt fix dùm. lỗi game chứ do máy đâu chơi mấy acc lận mà mỗi acc này bị.
    đừng có xa lánh nữa. mất 3 năm chơi game... cũng nạp giờ định ko cho chơi game nữa à
    @nhocten @Mizuki Himeji
  6. BinyeuBu

BinyeuBu Member Chính Thức

tui nghĩ lỗi do máy quán bạn á. chứ không phải do game đâu
  7. SuperManSSSSS

bạn có đọc kĩ chưa vậy tui nói là tui chơi nhiều acc mà sao mỗi acc này bị rồi mà sao bạn cứ cố thế nhỉ
  8. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mấy thanh niên kia chưa bị nên chưa biết... t cũng từng bị r ! giờ tìm thêm vài đứa bị giống ông thì may ra NPH ms quan tâm mà fix... chứ bị cá nhân như v thì đợi fix cũng chờ hơi lâu
  9. SuperManSSSSS

các mod vô nói thế cũng đc chứ giờ im lặng thế ms tức bạn ak
  10. SuperManSSSSS

bạn @DarkRandzz chỉ tớ chỗ gửi hỗ trợ với mình ko biết ở đâu
  11. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Báo
    ID
    pass
    sv qua ibox nào
  12. SuperManSSSSS

mod nhận đc tin nhắn ko ạ