VHT [Trục Xuất Lần 2] Game không lỗi mà không đăng nhập được thì bye bye

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi anhhungvie, 14 Tháng tám 2018.

1. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

đi ra.. .chỗ ng lớn nói chuyện...
    :cat4:cat4:cat4
  2. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lão Tử nói: “Nhân pháp địa, địa pháp thiên, thiên pháp đạo, đạo pháp tự nhiên.” Ý tứ chính là, người thuận theo Đất, Đất thuận theo Trời, Trời thuận theo Đạo, Đạo thuận theo Tự nhiên. Trên thế gian này, luật to lớn nhất chính là luật tự nhiên, luật của con người kỳ thực là rất nhỏ bé. Cho nên, “thuận theo tự nhiên” mới là đạo sinh tồn của nhân loại.

Quy luật tự nhiên là rộng lớn bao la mà cũng rất khắc nghiệt. “Phồn vinh, tươi tốt” cũng thế mà “tàn lụi, khô héo” cũng vậy, hết thảy cũng đều thuận theo thời gian mà cuối cùng biến mất.

Đời người, xinh đẹp, quyền lực, của cải, danh lợi đều chỉ bất quá là tồn tại trong một khoảng thời gian ngắn ngủi. Con người hẳn là nên thuận theo tự nhiên mà sống, càng không nên làm trái ngược, truy cầu quá nhiều mà nhận lấy mệt mỏi và làm mê mất tâm linh của chính mình?
  4. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Ăn bắp ngô :pde41:
    Shaddoll thích bài này.
  5. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Đồng dâm của t mà hichic bh còn ai với ai
  6. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Vãi thằng kia ăn sạch râu ngô rồi hay sao mà thấy cái bắp ngô trơ trụi vl ::bad_smelly::
  7. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Suva ko bye t à đốt cmn cái cổ nhếu giờ
  8. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

Tít dạo này lớn rồi::confident::
  9. StreetStyle

hay quá GOD ơi.
  10. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

đây có phải anhhungvie thời S11 ko nhỉ
  11. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Thay mặt NPH xin cáo lỗi tới các thuyền trưởng vụ việc hậu bảo trì vừa qua, bản thân mình cũng bị dính lỗi đó, tuy nhiên F5 khoảng 10-15 lần thì cũng vô đc ( sau khi đã reset ip trong cmd theo hướng dẫn ). Về phần Mod J-la, thân mang trọng trách MOD, tuy nhiên quả thật việc nằm vùng trong các GR CH ko nằm trong lịch công tác của Mod này, có điều 1 vài phát ngôn hơi quá lời gây lên sự bực tức ko đáng có tới các ae, ae thông cảm ! Ngoài việc mình cam đoan sẽ báo để tìm nguyên nhân fix dứt điểm vụ ko log đc acc tại 1 số server thì cùng với đó sẽ tiến hành kì luật nhẹ đối với Mod J-fla ::sure::.
    Chuyện tới đây thôi, mong các thuyền trưởng lèo lái con tàu của mình thành công ::sweet_kiss::
    Shanks, HealthySmile, 7L0v3 and 2 others like this.
  12. StreetStyle

dù đọc cũng bức xúc. nhưng mong k kỉ luật nhẹ gì đến Mod J-fla cả. có chăng là band 3 ngày đối với Mod J-Fla thôi. là cao lắm rồi. ai cũng có bức xúc riêng mà.
  13. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

gắt thế =))
  14. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

::boss::
  15. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

:pde95: ghê =)) sao bên 3Q ko thấy nhỉ :pde36: chỉ thấy người tình trăm năm của bạn thế :pde29:
  16. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

, có vụ nói ko lỗi à, mình và shanks làm box báo lỗi, và mình và shanks ko hề nói thế ,nói thế oan cho mình và shanks quá, vẫn báo lỗi bình thường , và mình hỗ trợ game hết sức có thể,
  17. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Có chứ...
    ae vẫn đang chờ thôi...
    Vấn đề là Xuân nó ko vào đc game để hỗ trợ ae nên nó cáu thô i =))
  18. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

::choler::
  19. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Oan chỗ nào mà oan ::brick:: Có bằng chứng rồi đó nha mod tồm ::big_smile::
  20. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

3 ngày rồi vẫn chưa vào được acc, có ai log hộ quay may mắn + mở tinh linh quay 58 lần ko, ai giúp được thì inbox mình, ty all
    https://www.facebook.com/doimaivodanh2
    StreetStyle thích bài này.