VHT [Hỏi] trận hình boss với Luff

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi C4mTh4nh, 22 Tháng mười một 2018.

1. C4mTh4nh

C4mTh4nh Member Tích Cực

Mọi người chỉ cho mình trận hình boss với Luff làm sao giảm tối đa tỉ lệ chặn đòn, khi Luf đc nộ turn đầu, mình ko có tướng chơi vật công
  2. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Chỉ có tẩy chính xác là tỉ lệ đối phương chặn đòn với né tránh mới giảm nhé.
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

trận hình đâu liên quan gì đến tỷ lệ chặn đòn đâu bạn
  4. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

chắc ý thớt là trận boss mà nộ ngay đc từ turn 1 thì càng tốt =))
  5. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

6. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

để nộ đc turn đầu thì cho lù ở sau 2 con buff vs trái trí +10
  7. C4mTh4nh

C4mTh4nh Member Tích Cực

Luf của mình nộ ngay ở slot 1 đc, nhưng đánh đi kèm nami rất hay bị chặn đòn
    nami, buff, Luf, main, ray
  8. C4mTh4nh

C4mTh4nh Member Tích Cực

Ray có nhất thiết phải có tt10 ko nhỉ, tại ray cũng phải đánh thường turn 1
  9. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

bác có trí 10 cho Ray rồi thì cần gì đánh thường nữa nhỉ...? cho buf đứng trước Ray là đủ 100 nộ...
    còn không thôi bác cho Rayleigh mang tên lửa 10 đi... turn 1 nó nộ xong rồi cho Luf S2.. nó nộ luôn.. sau đó là buff... nếu đc thì cho nami mang thêm trí 10.. còn không thì chấp nhận turn 2 mới đc nộ... chứ biết sao hơn.. có điều sợ Ray không chịu nổi nhiệt ở turn 3 nếu không có kaya buff máu...!
  10. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

chỉ sợ là bác ý ko có tên lửa +10 thôi
  11. CaRot

có sabo và ray exp trái đủ điểm nộ là đc :3
  12. C4mTh4nh

C4mTh4nh Member Tích Cực

mình ko có tt10 cho Ray nên mới có 2 slot là nami vs Ray đánh thường turn 1, còn Luff thì nộ ngay turn 1 rồi, turn 3 KayaS mới nộ để buff cho Ray đc. chắc vẫn do hên xui :D
  13. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

thế thua bác ơi.. em xài tên lửa quen rồi nên cũng chịu thôi :D
  14. Shursana

cơ mà bác xếp trận kiểu gì mà lù nộ turn 1...? tính bỏ main à... không thì phải để lù s1 chứ...??? còn không thì cũng là Ray s1 thôi.. không thì sml với boss 1 hit...!
  15. bigZ

bigZ Member Tích Cực

sao mình thấy ae nó ko cần chạy vô boss mà bos đã chết nhỉ
  16. CaRot

bấm hồi sinh, nếu dame chưa đủ thì bấm nhanh vài lần là tẻo, còn dame đủ one hit thì 1 phát bấm hsinh là boss die
    AnhMinhS386 thích bài này.
  17. CaRot

bonus thêm là vip 6 mới có hsinh ngay nhé
  18. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

cứ để lù slot 1 đánh thường r xếp lù đc hồi sinh thì bị chặn cũng ko sao,sau đó các turn sau auto nộ r thì chả lo bị chặn nữa
  19. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

20. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Các bác cho mình hỏi, mình chỉ có 2 trí +2 thôi,ko có ray thì đanh boosss với lù như thế nào?