Tuần San Vua Hải Tặc Số 60 - PV Kerropi ===> Tích Lũy Tiêu Vàng Salome 3.5

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Joker, 12 Tháng ba 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

2. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

vừa thử lên 1 viên ngọc thủ VP, LC mình mới hơn 1m3 mà 1 cấp ngọc VP đc 410 điểm rồi, khi các phần khác như cường hóa, mạ vàng, khắc ấn, cường hóa trang sức, ... cao hơn chắc được cỡ 45-55 điểm 1 cấp ngọc đấy. Còn 0.2% = 60 điểm như mod nói chắc chỉ có top các cụm sv cũ trên 2m LC là lên đc = đó thôi @_@
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ko biết bạn sv nào, nhưng mod lên 1 cấp ngọc 2% dc khoảng 600 def hơn nên mới có con số đó. Nếu ngọc của bạn chưa cao có thể chưa lên dc 60 điểm 1 cấp, nhưng nếu cộng vào đây thay vì cộng vào VP điểm thì điểm cống hiến vẫn ít hơn, như vậy vẫn lời lắm rồi.
    SSZQ8688 thích bài này.
  4. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

mod top sv nào vậy, chắc lc cũng cỡ 2m ý nhỉ :pde17: mình 1m7 lực chiến nên tăng đc có hơn 400 điểm thôi
  5. optimus

VP gốc của bạn cao thì nó cộng cao thôi. Cần gì phải top sv nào hả bạn.
  6. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

vậy vp mod bao nhiêu, mình mới 45k thôi :pde54:
  7. Pein

Pein Member Tích Cực

Tuần sau phỏng vấn mốt mút-ti-óp đi mod @Joker
  8. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mod có thể tháo viên ngọc def vp ra rồi show xem nó trừ bao nhiêu điểm? Từ đó chỉ việc tính điểm def thôi? Còn mình nói thua điểm vp là chỉ so sánh hiệu quả khi up mỗi cái 1 lv lên thôi. Chứ ít điểm cống hiến hơi chẳng qua là nó ra sau nên up ít điểm cống hiến thì không có gì bàn cãi.
  9. optimus

[​IMG] tặng bạn, 2% của 30k chắc bạn cũng biết là bao nhiêu rồi. Và mình nghĩ con số 30k gốc này ko phải là quá cao so với ng chơi bth đâu. Còn cái VP điểm 1 cấp +35 điểm qua 1 viên ngọc 90% sẽ lên tầm 66 điểm VP, có phải là sêm sêm nhau ko ? Thế nói điểm +VP 1 cấp ~ 0.2% VP trong VNC mình nghĩ ko có gì sai cả.
  10. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

hư cấu :pde7: người chơi bt đào đâu ra 30k gốc :pde7:
    AESaitamaS7 and wjnter_love like this.
  11. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

30k này thế mod đã trừ ra def của 2 con pet chính vs pet phụ nó tăng thêm chưa? Cho là def cơ bản là 30k, thì vs ngọc def 90% def lên phải 57k vp đấy, con số này không phải người chơi bình thường đạt tới đâu. Nếu mod lấy acc top ra test def thế này thì không còn j để nói.
  12. PopPi

PopPi Member Tích Cực

người chơi bth mà thế này, thì top bên mình nó gọi là gì =="
  13. nuns2koi

:pde53: Đối với thời điểm hiện tại chưa ai có thể lên 1 cấp ngọc mà tăng 600 phòng đc cả.
  14. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

thế mà thím óp cứ bảo dc :pde7:

ps: ngọn gió độc nào đưa thím về đấy thế :pde53:
    AESaitamaS7 thích bài này.
  15. nuns2koi

Lâu lắm mới tạt qua thằng đệ dạo này chém gió ghê quá. Ném đá vỡ đầu nó đi.
    p/s: Bigupdate Phiên bản Tháng 3 khiên ta có chút quan tâm.
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Dám cá không :pde45:
  17. nuns2koi

Đối với đồng chí ngôi sao sáng mới nổi này - khi ngưỡng phòng lên tới con số 6x k còn ko đừng hòng. :pde62:
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:pde36:
  19. optimus

Mình thấy bao nhiêu thì nói lại vậy thôi, trước h mình có thèm chém gió chuyện gì. VP khi mang vào khiêm tốn hơn bạn nói nhiều, chỉ 54k thôi, và acc đó là acc của mình . Và đi hỏi thử các top xem 54k nhiều hay ít đối với ngta.

PS: cơ bản mình muốn chỉ bạn thấy điểm cộng VP ~ điểm % VP. Nếu bạn cảm thấy ko phải thì thôi, mình ko dẫn chứng nữa, tùy cách bạn nâng.

20. optimus

Nâng dc cho cái gì bây giờ nhỉ ?
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.