Blader
Hoạt động cuối:
28 Tháng sáu 2016

Chia sẻ trang này

Blader

Cao Thủ Forum, Nam

Keep Moving 24 Tháng bảy 2014

Blader được nhìn thấy lần cuối:
28 Tháng sáu 2016
    1. ApEo3bI
      ApEo3bI
      Tôi đã đăng ky đây đủ thậm chí có cả thư gui về mail và cũng đưa lại mail cho MC dẫn chương trình đề nghi Mod xem lại giùm Gmail: apeobankeokeo@gmail.com CMND 031640110
    2. Frozenalpha
      Frozenalpha
      À hôm bữa offline ở TPHCM mình có đăng ký online trc và đã nhận đc mail mời tham dự đồng thời tại buổi offline đã ghi lại mail vs a Phú bên game mình r mà vẫn chưa nhận được code. Nếu mail sai hoặc nằm trong danh sách ko hợp lệ thì cũng báo mình biết nhé mod. Tks
      Tên: Phan Anh Tuấn
      CMND: 272457925
      Email: frozen.heart94.fh@gmail.com
    3. tieuho
      tieuho
      Mình đã đăng ký online rùi và nhận được thư mời mà sao đến giờ vẫn chưa nhận được code vào mail vậy mod ơi
      Tên: Chu Văn Minh
      CMND : 031432114
      Email: jundhhh@gmail.com
    4. seeya2014
      seeya2014
      Tên: Nguyễn Văn Ut
      CMND :025327451
      Email: nguyenvanut563@yahoo.com
      Tại Sao Mình Có Đi off ở TPHCM Có Đăng ký CMND Đầy Đũ Với Ban Tổ Chức code ở Xa Mà k Có code Mong mod Xem Xet' Lại Dùm Cách Làm Việc =='
    5. wtf
      wtf
      mod coi zum minh cai mail .. hom fi off minh co dang ky mail o xa ma van chua co coi zum minh ... yahoo... cuong_cuong6197@yahoo.com.... minh dang ky lau rui chua co nua @@! nha thj O tan Ca mau lan do
    6. wind1119
      wind1119
      mod ơi e gửi mail đăng ký tài khoản vip 24 triệu.Mod check mail xác nhận dùm e.tks
      1. Blader
        Blader
        Cái này của bạn chốt rồi hả. Thấy bạn gửi mấy cái nên chưa bt thế nào
        5 Tháng chín 2014
      2. wind1119
        wind1119
        Cái e gửi lúc trưa là chốt lun rồi đó mod.Mod zo mail check lại để e yên tam
        5 Tháng chín 2014
      3. wind1119
        wind1119
        Mod check mail nếu ok hết thì pm e bik nha.Và mod cho e bjk khi nào nạp vàng zo lun nha.tks mod
        5 Tháng chín 2014
    7. ApEo3bI
      ApEo3bI
      blate oi toi da gui mail hom off Hn nhung h van chua dc nhan code apeobankeokeo@gmail.com CMND 031640110 , ban MC bao toi vao pm ong
      1. Blader
        Blader
        Bạn phải đăng ký hôm offline mới được
        5 Tháng chín 2014
      2. ApEo3bI
        ApEo3bI
        minh dang ky roi ma ban co ca thu moi trong gmail luon
        5 Tháng chín 2014
    8. duongvietdung
      duongvietdung
      MOD oi! Mod kiểm tra giúp mình, mình đk off ở Hn có thư mời về mail và sau buổi off đã ở lại viết danh sách nhận code ở xa mà giờ chưa nhận được. mail: pv.huy.n2@gmail.com. cảm ơn Mod nhiều
      1. Blader
        Blader
        5 Tháng chín 2014
      2. duongvietdung
        duongvietdung
        Bạn nên đọc lại giúp mình ở trên. Mình đã ở lại viết danh sách (là đăng kí đó bạn) hôm đi offline ở Hà Nội, mình ở THái Nguyên
        5 Tháng chín 2014
    9. khanhte
      khanhte
      Mod ơi!Anh check dùm e với, e có đk off ở HCM có thư mời gửi về mail mà sao h chưa có code xa thế ạ Email của em khanhte090298@gmail.com Tks mod nhiều!
      1. Blader
        Blader
        5 Tháng chín 2014
    10. KemSiro
      KemSiro
      mod ơi co hỏi ngày cuối CAM ko dc cống hiến ah2 tks mod !!
    11. Sabo123
      Sabo123
      mod cho e hỏi e đăng kí đi off đầy đủ nhận đc mail có đăng kí nhận code ở xa mà đến h vẫn chưa có
      CMND:073345279
      email: phungthehunghg@gmail.com
    12. seeya2014
      seeya2014
      Tên: Nguyễn Văn Ut
      CMND :025327451
      Email: nguyenvanut563@yahoo.com
      có đi off đăng kí đầy đủ mà không co' gữi code vậy a
    13. b0rnbad
      b0rnbad
    14. tiengia
      tiengia
      mod xem hộ mình cái mail sir.nguyenquangdat@gmail.com sao vẫn chưa nhận được code nhỉ
    15. wtf
      wtf
      mod coi gium minh cai mail.. chuac o code o xa .... yahoo .... cuong_cuong6197@yahoo.com.... minh o tan Ca Mau len ma ko co code o xa uc che lam ...vietkey minh bi hu viet chu ko dc
    16. scorpiontk
      scorpiontk
      nguoisungsuong2000@yahoo.com vẫn chưa có code 2 hôm rồi mod vào chéck hộ mình tks mod trc
      1. Blader
        Blader
        Mình dừng giải quyết việc này rồi bạn. Vừa nãy mình chốt danh sách các bạn nhận code cuối cùng rồi. Bạn thông cảm
        4 Tháng chín 2014
      2. scorpiontk
        scorpiontk
        trời 2 ngày rồi ko gửi giờ mình mới onl để thông báo mod cố gắng dùm mình đc ko @@ đi off tuốt trên tp.hcm phải bỏ 100k để lấy code giờ code đền bù an ủi cũng ko có @@. mod suy xét dùm tý đi.
        4 Tháng chín 2014
      3. scorpiontk
        scorpiontk
        giúp dùm mod ơi thế này thiệt thòi cho tui quá bảo gửi mail mà ko gửi bắt tui phải lên đây nt cho mod còn bảo hết dừng chán kinh . hjx hjx
        4 Tháng chín 2014
    17. UchihaMadara
      UchihaMadara
      nhox1240@gmail.com van chua co code mod xem ho minh vs
      1. Blader
        Blader
        Đã gửi bạn nhé
        4 Tháng chín 2014
    18. CoDocMotMinh
      CoDocMotMinh
      mod xem lại mail lochaclien3@yahoo.com có DK mail có thư mời mà vẫn chưa có code
      1. Blader
        Blader
        Đã gửi bạn nhé!
        4 Tháng chín 2014
    19. oBurinS14
      oBurinS14
      em xin mod chéck dùm em nhoc_pro_shock_q12@yahoo.com em đã làm đúng trên biễu mẫu google hôm đi off em phải đi 4 tiếng xe mới tới và quá ức chế nên về sớm nên ko ở lại đăng ký chĩ đăng ký ở biểu mẫu thôi các mod khác cũng bảo đc code mà 2 ngày rồi em vẫn chưa có code bùn lắm . mod xem xét lại dùm em cái chân thành cảm ơn
      1. View previous comments...
      2. oBurinS14
        oBurinS14
        tp.hcm mod
        4 Tháng chín 2014
      3. Blader
        Blader
        Đã gửi vào mail bạn nhé!
        4 Tháng chín 2014
      4. oBurinS14
        oBurinS14
        chân thành cảm ơn mod em đã nhận đc ! chúc mod 1 ngày làm việc tốt đẹp .
        4 Tháng chín 2014
    20. hellduc
      hellduc
      Mình đã đọc bài viết của MOD optimus nên cũng hiểu. Nhưng vấn đề cuối cùng gamer không có code dù đã đăng kí thì mình nghĩ cái đó là do CTV hoặc MOD ???
      1. View previous comments...
      2. Blader
        Blader
        Mình không thấy email của bạn có trong đăng ký online. Tức là bàn đăng ký tham dự ban đầu. Bạn nói rõ là bạn đăng ký khu vực Miền Bắc hay miền nam
        4 Tháng chín 2014
      3. Blader
        Blader
        Đã gửi vào email nhé!
        4 Tháng chín 2014
      4. hellduc
        hellduc
        ok. Tks mình đã nhận đc code
        4 Tháng chín 2014
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu