optimus
Last Activity:
Sep 3, 2020

Share This Page

optimus

Tuyệt Thế Anh Hùng, from Tổ Chim

optimus was last seen:
Sep 3, 2020
    1. Mavis FT
      Mavis FT
      mod ơi trang nạp thẻ hình như k nạp dc. mod thử kiểm tra lại zùm mình với
    2. Dvocal s28Wanted
      Dvocal s28Wanted
      mod ơi . có cách nào để sữa thông tin nhận thưởng bên subweb trợ uy mới ko vậy . lúc đăng nhập vào e bấm nhầm cái mail nhận thưởng . buzzdark7886@gmail.com thành buzzdark@gmail.com . còn tên vs sdt thì đúng ? tks mod trước
    3. Mr Nothing
      Mr Nothing
      Mod ơi. gộp sever xong e mún chuyển qa CH mạnh hơn nhưng qên pass mà k mún off 7 ngày thì có cách nào khác để giải tán CH k mod. giúp e gấp nhaaaaa :77:
    4. Mr Nothing
      Mr Nothing
      Mod ơi. gộp sever xong e mún chuyển qa CH mạnh hơn nhưng qên pass mà k mún off 7 ngày thì có cách nào khác để giải tán CH k mod. giúp e gấp nhaaaaa :77:
    5. anhhungvie
      anhhungvie
      mod duyệt bài đẹp trai tại quán rượu đi
    6. anhhungvie
      anhhungvie
      dự kiến mai làm bài bình chọn người đẹp trai nhát SH mod cho phép đăng tại quán rượu nha
    7. SuperMinh
      SuperMinh
      Mong mod có câu trả lời cho anh em về lỗi ko nhận đc code even game Fairy Tail,nhiều người bị lỗi mà ko thấy mod nào vào cho anh em 1 câu tả lời.
    8. htmelody
      htmelody
      Tại sao Mình đăng nhập vào trang nhập code. đúng nick và đúng server rồi mà vẫn hiện "Chưa có nhân vật"
    9. anhhungvie
      anhhungvie
      22-4 này mod bỏ chút thời gian đến diễn đàn CH SH dự sinh nhật em nha
    10. acehk1604
      acehk1604
      mod cho mình hỏi là sao mình nạp lên vip 4 trong sv 115 tài khoản acehk164 mà trong ngân hàng code tích lủy mình mới đc 1100 vàng vậy nên mình ko nhận được code 1500..mod xem giúp mình với ..thk nhiều...
    11. killermrb
      killermrb
      anh cho em hỏi điều kiện cần và đủ để được tham gia cái event tuần san diễn đàn được ko ? (những cái cần thiết ban đầu ngoại trừ điều kiện bắt buộc để nhận event, và mail gửi code là mail nào ? yahoo hay là gì có thể giải thích rỏ được ko )
    12. Nicholas Flamel
      Nicholas Flamel
      Gửi mod
      mình hiện bị hack nick . thông tin của minh đây đủ ,nhưng khi tìm lại mật khẩu thì không thấy gửi ve gmail. cho mình hỏi còn cach nào để lấy lại được nick không. mong sớm đươc hồi âm. ID bi hack : thienthanxanga2 ten nhân vât trong game : kingofking
    13. tranhau
      tranhau
      Gửi mod
      Bạn có thể cho mình số hot line của game5 đc k,mình muốn gọi để hỏi trực tiếp về vấn đề nạp thẻ,mình đã bị 2 lần như thế này,thẻ mới hoàn toàn mà cứ báo là nạp thẻ k thành công,trong khí đó mình nạp 4 cái trc đấy thì lại đc.vs cả phần báo lỗi nhanh còn hoạt động không bạn,mình báo lỗi mà k 1 mod nào trả lời lại cho mình
      Thân
    14. spiritmoon
      spiritmoon
      mod ơi cho mình hỏi hồi sáng mình có post bài viết vào box quán rượu thấy ghi đợi mod kiểm duyệt mà sao mãi ko thấy hiện lên vậy mod :'(
    15. Slogun
      Slogun
      mod ơi cho mình hỏi. Sao mình vẫn chưa có nhận được code của event Khoe liền tay nhận ngay code vậy
    16. anhhungvie
      anhhungvie
      mod vao coi bản đăng kí của CH SH như thế duoc k
    17. RobinChoan105
      RobinChoan105
      mod ơi t vừa gửi bài hỏi về cấu hình trình duyệt, mod duyệt nhanh hộ với
      tks
    18. s4iy4ng0ku1017
      s4iy4ng0ku1017
      E có gửi 1 chủ đề mà sao không thấy trong quán rượu vậy anh
    19. SCOTT s11
      SCOTT s11
      lâu rùi k có fix ÂM VÀNG hã bạn, vdu nè: nếu trong ng chỉ còn 20 vàng, mà bạn sử dụng chức năng chế đồ nhanh (1click) có thêm tăng cường 2 vàng???? thì đột nhiên click xong thì tiền vàng trong acc của bạn sẽ là con số ÂM.
    20. thienthanbongdem
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Signature

[​IMG]Marco The Phoenix

1. Awarded: Oct 20, 2014
    2. Awarded: Oct 20, 2014
    3. Awarded: Oct 20, 2014
    4. Awarded: Oct 20, 2014
    5. Awarded: Oct 20, 2014