TinkerBell
Hoạt động cuối:
6 Tháng một 2016

Chia sẻ trang này

TinkerBell

Member Tích Cực

TinkerBell được nhìn thấy lần cuối:
6 Tháng một 2016
    1. KHONGCAMXUC
      KHONGCAMXUC
      @TinkerBell mod giúp mình rollback lại email cũ được không giúp mình với nha.tks
    2. KHONGCAMXUC
      KHONGCAMXUC
      bạn ơi giúp mình được không? mình đổi thông tin email nhưng mà đổi nhầm tên email giờ không sao sửa lại email được supper mod giúp mình được không.. @TinkerBell
    3. nuns2koi
      nuns2koi
      code game gì vậy
      1. nuns2koi
        nuns2koi
        nghỉ làm vht rồi :(
        24 Tháng một 2015
    4. hakute
      hakute
      vào duyệt bài hộ mình với
    5. Logitech
      Logitech
      Bạn + mấy MOD cũ sao giờ không thấy đâu hết zậy ..... ?
    6. OneLoveOne
      OneLoveOne
      chào các bạn. mình chơi bên sever s40 và vào diễn đàn đọc thấy có ghi bị band hỏi lý do ko ai giải thích, còn 1 điều nữa mong các bạn kiểm tra lại nick của mình dùm xem có dup hay hack gì không mà thông báo band thế này, nói thật muốn nạp thẻ vào nick nhưng ko biết " liệu có bị band ko" nên cảm thấy nản, rất mong các bạn cho biết lý do rõ ràng để mình còn chơi or nghỉ chứ chơi kiểu này khó chịu quá. 1 số người gọi là mob bảo là gửi mail cho họ nhưng mà gửi toàn báo mail của họ full ko gửi đc, mình xin lỗi nhưng cách làm việc thế này không đc rồi. Tôi chơi game đã hơn chục năm nhưng chưa bao giờ gặp cảnh bực mình thế này...!!!
    7. r3mjkK
      r3mjkK
      Trong tất cả các Mod diễn đàn có lẽ Bell là người làm cho t tin tưởng nhất. Do đó mong Bell hãy trả lời dùm mình trường hợp này acc LuatKnight999 s43 vào ngày 13/11 từ 12h30 đến 14h30 mĩnh đã đưa cho 1 người khác hack đc 6kv beri.Người đó có vẻ như không phải người chơi bình thường mong Bell hãy giả quyết vụ này giúp mình với để loại bỏ những góc khuất mà lách đc hệ thống phát hiện dupe hack. Làm ownnnnnn Link toàn bộ câu chuyện của mình đây https://forum.game5.vn/showthread.php/44475-Dupe-%C4%91%E1%BB%93-hack-beri-c%C3%B3-hay-kh%C3%B4ng
    8. BeBoyBeBy
      BeBoyBeBy
      Do lúc sáng mình có thay đồ nhanh từ Crocodile qua Luffy, rồi Robin thay nhanh qua Nami lúc đó mình đánh NPC Robin fame áo, xong mình thay nhanh lại Luffy thay đồ nhanh cho Crocodilr còn Nami sang Robin thì mình đi ăn sáng, xong về thì Crocodile không còn đồ nửa . Rất Mong TinkerBell giải quyết gấp dùm mình Cám ơn TinkerBell nhiều.!!!

Server 36 PANDAMAN Lỗi mất set đồ tím trong nhân vật Crocodile. từ 7h 30 sáng đăng nhập vào chơi thì đồ vẩn còn. nhưng đến 9h thì vào thì cướp tầm bảo thấy con Crocodile bị đánh 1 cái mất máu nhiều quá, nên vào xem đồ thì không còn đồ nửa. nhẩn tím 75 cường hóa 85+ngọc cấp 6level 29%+, vủ khí tím 75 cường hóa ngọc cấp 6 lv14 hay 18 không nhớ rỏ áo tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%+, dây chuyền tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 18%+ phi phong tím 80 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%, Mũ tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lv 12% xin GM giải quyết gấp dùm để mình còn cày lv gấp và làm nhiều nhiệm vụ trong ngày thân GM
    9. hakute
      hakute
      sever:s36pandaman
      tên nhân vật:nanami1601
      vật phẩm bị mất:
      ngày 28/09 11h50'-12h:gậy cong +(63-67) tẩy luyện max sát thương cuối (+112) ngọc kim cương hiền giả (+8 hay +9 gì đó)
      ngày 30/09 8h-12h:3 mảnh nhẫn ánh sao (vừa chế được song ấn sử dụng không ấn được reset trình duyệt vào lại ko thấy 3 mảnh ấy hay nhẫn )
      xin hỏi mình có nhận lại được vật phẩm bị mất ko vậy
    10. BeBoyBeBy
      BeBoyBeBy
      Server 36 PANDAMAN Lỗi mất set đồ tím trong nhân vật Crocodile. từ 7h 30 ngày 9/11/2012 sáng đăng nhập vào chơi thì đồ vẩn còn. nhưng đến 9h thì vào thì cướp tầm bảo thấy con Crocodile bị đánh 1 cái mất máu nhiều quá, nên vào xem đồ thì không còn đồ nửa. nhẩn tím 75 cường hóa 85+ngọc cấp 6level 29%+, vủ khí tím 75 cường hóa ngọc cấp 6 lv14 hay 18 không nhớ rỏ áo tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%+, dây chuyền tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 18%+ phi phong tím 80 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lver 15%, Mũ tím 75 cường hóa 85 ngọc cấp 5 lv 12% xin GM kiễm tra giải quyết gấp dùm để mình còn cày lv gấp và làm nhiều nhiệm vụ trong ngày thân GM
    11. NoelNTC
      NoelNTC
      Tinkerbell, nhờ ad kiểm tra lại acc Noel ser 40 viper. Tài khoản đã được thả, nhưng sao khi mình vào lại acc, thì mất set đồ của nv enel, chỉ còn mỗi mũ và rìu + 86, chưa kể nv enel cũng bị lag luôn, không thay đồ được. Mong admin hỗ trợ và xem xét kiểm tra, lấy lại set đồ của mình nhé.
    12. adidas
    13. Hacbang
    14. peken1
      peken1
      bạn ơi mình thấy là mới up phiên bản mới sao diển đàn mình ko có sự kiện nào hết vậy ?? , nên tổ chức 1 hay 2 sự kiện diển đàn kéo dài như sụ kiện đuổi hình bắt chữ kỳ trước (kỳ trước thấy câu hỏi hơi sơ xài và quá dể ,nên cải thiện nếu mún làm giống sự kiện ấy :D ) ấy cho ae diển đàn sôi nổi hơn .
    15. Terumi Afuro
      Terumi Afuro
      Admin ơi anh thêm bbcode Spoiler đi :D
    16. Terumi Afuro
      Terumi Afuro
      ADMIN ơi anh thêm chức năng SPOILER cho 4rum đc hem :D nếu đc thì thank anh nhìu
    17. demifuu
      demifuu
      "Về việc khóa các tài khoản nghi ngờ dupe đồ để kiểm tra" em vừa có 1 bài thông báo về 1 bạn ở s46 có dấu hiệu dupe đồ. mong admin kiểm tra giùm. Xin cảm ơn.
    18. mark170190
      mark170190
      tài khoản mình bị đổi pass, khi gửi lấy lại pass ở : https://id.game5.vn/quen-mat-khau . Nhưng gửi ko được, toàn bị lỗi.
      Tài khoản: exs2wjnd
      Tên nhân vật: Exwjnd
      Sever s41
      Mong bạn hồi âm sớm cho mình.
    19. NiQuitin
      NiQuitin
      tài khoản mình hôm nay bị đổi pass, khi đăng kí tài khoản thì chỉ dùng email đăng kí chứ ko dùng số điện thoại. Mình dùng hệ thống lấy lại mật khẩu bằng email thì luôn dc thông báo là " Lỗi máy chủ Trang web đã gặp lỗi khi truy xuất https://id.game5.vn/quen-mat-khau/email. Có thể trang web đã bị ngừng để bảo trì hoặc trang web được định cấu hình sai."
      Vậy thì làm thế nào để lấy lại dc mật khẩu
      Mong hồi âm sớm của Admin
    20. Claires
      Claires
      cho tôi hỏi là bị khoá acc để kiểm tra trong bao lâu. và nếu không hack thì thời gian khoá sẽ tính như thế nào 1 ngày 2 ngày 3 ngày... phải có thời gian cụ thể chứ.
  • Đang tải...
  • Đang tải...