Báo lỗi hệ thống tự động bù vàng trong thợ thần

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by Albedo, Sep 11, 2015.

1. OhieuO

OhieuO Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

:u chờ tin mod
  2. levanhoai

levanhoai Member Chính Thức

tu hon vi thu cung mat nua do cac cau oi huhuuh
  3. Albedo

Albedo Member Tích Cực

hjx hjx ad ơi giờ vẫn chưa thấy động tĩnh gì... mai có event mới rồi thì vàng đâu ra, mà mấy lần bị trừ 100 đến 300 vàng ko biết nữa cơ, vì trước vàng nó cũng dữ giả ko để ý mấy luôn :hum:
  4. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

:hum::hum::hum:. Vừa hối anh kỹ thuật hồi nãy xong, a bảo để a check :cuoi2::cuoi2:
    Albedo likes this.
  5. Albedo

Albedo Member Tích Cực

hjxhjx, cám ơn ad nhiệt tình nha, mong sao được trả lại để mai có sự kiện mới dùng, đợt sự kiện này mới nạp 1 triệu rùi giờ đợt này hết tiền nạp, ko có vàng hay lễ kim thì móm đợt event tới này luôn :m
  6. Albedo

Albedo Member Tích Cực

ad @KnightShark ơi bây giờ mình vẫn chưa nhận được động tính gì, mong ad sớm thúc bên kỹ thuật xử lý giùm mới, bây giờ chế đồ rất run, vì sơ xảy 1 cái là mất vàng như chơi bởi mới nạp vàng vào giờ có 10k vàng rồi mà vào chế đồ ấn nhầm vào cái đồ mà chưa đủ nguyên liệu là bị trừ vàng như chơi, mong ad sớm thúc bên kỹ thuật xử lý, trả vàng và đền bù sớm :z
  7. Albedo

Albedo Member Tích Cực

đùa ấy chứ, cái gửi yêu cầu báo lỗi, và được hỗ trợ trả lời là hệ thống không lỗi mà dọ mình tự ấn nên mới mất vàng trong thợ thần bị xóa đi, và giờ tài khoản của mình không thể gửi được yêu cầu, bực mình lấy số điện thoại đăng ký game này gọi lên số hỗ trợ 1900969677 thì cũng không được ... vậy là sao, đến giờ vẫn chưa được trả lại vàng và đền bù, bực mình lắm rồi đấy, có xóa có hủy thì tôi cũng đã lưu lại hết hình ảnh và video quay lại rồi nhé :w
  8. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Cái lỗi này vẫn đang tìm nguyên nhân bạn ơi, kĩ thuật bên mình vẫn đang làm vì lỗi này hơi hiếm gặp chỉ có 3 trường hợp nên hơi khó tìm ra nguyên nhân, nhưng bên mình vẫn đang cố gắng làm nhanh hết sức có thể để đền bù lại cho các bạn. Mong bạn thông cảm và chờ trong 1 thời gian.
    Đây là sau khi mình nói chuyện với anh kỹ thuật trực tiếp kiểm tra lỗi này, a nói vậy. Các bạn thông cảm nhá
    Albedo likes this.
  9. Albedo

Albedo Member Tích Cực

ad KnightShark ơi ad bên facebook bảo đã lên danh sách trả vàng rồi sao mình vẫn chưa nhận được vàng trả lại nhỉ :s

Share This Page