[HỎI] KU THẢO VÀO NHÉ !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NjiFang, 24 Tháng mười 2015.

1. NjiFang

NjiFang Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

- Tẩy dòng sát thương cuối <-> Đòn trí mạng <->.... nó khác nhau ở đâu vậy ... ? ai rõ chỉ điểm cho với !
  2. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Sát thương cuối là dòng bonus, cộng thẳng vào damage(vd bạn tẩy đc dòng +500 stc thì dmg của bạn + thêm 500- only 500) . Trí mạng thì tăng tỉ lệ bạo kick
    NjiFang thích bài này.
  3. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cái ní a kanrok nói rồi mà a.
    STC là dame thẳng vào máu ý a.
    VD a tẩy ra 1000 STC, khi a đánh bọn ID gặp miễn TC( Vách sắt , lá chắn ) thì nó - thẳng 1000 vào máu/
    Còn Đòn trí mạng là ra bạo kích ý a
  4. NjiFang

NjiFang Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

ví như + toàn bộ đồ khoảng 5k sát thương cuối -> sẽ dc + thêm 5k máu khi đánh.
    còn cộng hết 5k điểm trí mạng thì sẽ tăng dc ntn ?
  5. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Nói chung là stc là dòng phế :haha: còn trí mạng thì là tăng tỉ lệ xuất hiện bạo kick, còn damage bạo kick tăng đc bn % dmg thì ...ko có rõ =)) làm 1 cái chiến bào dài dài xem dmg là biết
  6. Regal

Regal Thành Viên Mới

Sinh mệnh + Đòn trí mạng + VC, TC, MC mà diễn ... :|
  7. Regal

Regal Thành Viên Mới

Chơi TC free ghép dc trái Griffin không biết nên mừng hay nên tủi ... :z
  8. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Grifin+tên lửa 10 là bài toán đẹp
  9. Thánh Bartolomeo

Thánh Bartolomeo Member Tích Cực

mình có test thử cái bạo kick và xđ là nó tăng 20% dmg khi bạo kick:pde22:
  10. Regal

Regal Thành Viên Mới

25% ...
  11. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thấy Devil với OTAN main đều full sát thương cuối mà :pde20:
    @tungchu :pde34:
  12. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

stc cố định còn đtm theo % nên mình thích đtm hơn, stc dc có vài k máu chả thấm
  13. DevilsDoll

DevilsDoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

cả 2 cái đều cộng điểm mà thế nào tính trí mạng ra %, 100% thì là dơ tay đã bạo kick tổng đồ 5k thành ra 5k% vậy thừa ra làm gì
    NjiFang thích bài này.
  14. L0vingU

ko phải bạn, đtm là xác suất ra bạo kích, dtm càng cao càng dễ ra, còn dame bạo kích là cố định rồi, ko lầm thì là 25%
  15. DevilsDoll

bạn đã test chưa? mình nhớ ngày xưa mình có test với cái thời canquet zin triệu còn giờ có thay đổi không mình không biết? và DTM cầm không đúng cũng vô ích. muốn rõ có tác dụng hay như nào các bạn thử vác clone ra 5 tướng không tướng nào full đồ DTM và 1 acc có 1 tướng full với 4 tướng không có đồ TM rồi thử xem loại nào nó bạo kick nhiều hơn.
  16. DevilsDoll

17. L0vingU

có bài test của ng khác rồi mà, nhớ ko lầm là bác lynn
    dtm tướng nào đeo thì tướng đó hưởng, ko có vụ 1 con đeo cả team dc hưởng
  18. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

chắc bạn tính hỏi để tẩy dòng 3 đồ phải không :pde22: kinh nghiệm thì tẩy đòn trí mạng :pde30: stc chả làm được gì hết
  19. DevilsDoll

vậy sao thôi lười test lại lắm ai muốn sao thì vậy đi DTM là xác xuất Bkick, còn stc nó nổ lúc Bkick chắc chắn to đấy ai chọn gì chọn 2 dòng này chả quan trọng lắm ( không lên lchien)
  20. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

sao lại không quan trọng nhở :pde21: