VHT Có phải là bị lỗi đăng nhập game không

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Phucnemayban, 30 Tháng mười một 2015.

1. Phucnemayban

Phucnemayban Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Tinh Đại Hải Trình

-Vào game tầm 7h xong treo đó đi làm việc khác + đi tắm vô coi thấy bị mất kết nối.
    :pde62::pde62:
    -CH set YT 8h không biết có bị mất không tại không biết nhưng mất boss CH vì vào mãi không được cứ đứng ở phân giải XML rồi đợi tầm 15' sau thì hiện lên không thể kết nối vào diễn đàn để nhận trợ giúp, mình đã thử đăng nhập bằng website cũng không được nốt cũng bị như trên
    -Mạng mẽo mình bình thưởng thử down file cũng max speed không vấn đề gì cả và giờ tới black pearl rồi vẫn chưa vào được không biết có ai bị như mình không :pde94::pde94:
    -Server S.1
  2. CucDa

CucDa Member Tích Cực

có , tui s140 cũng bị miết, vài hôm gần đây khó đnhập mà lại dễ mất kết nối
  3. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Tôj củng pị vậy. Tầm 18h35 đến 18h50 ngày 30.
  4. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

vừa bị lúc 9h, f5 như điên, may k muộn yt :cat17
    DangerBind thích bài này.
  5. Phucnemayban

Tôi bị hơn tiếng rưỡi rồi vẫn chưa vào được dù tắt máy mở lại hay tắt mở mạng lại cũng thế chả hiểu lúc tầm 7h đã thấy khó vào rồi nhưng may vào được nên treo cho đứng trong CH luôn ai dè bị văng
  6. HuGôĐạpXíchLô

HuGôĐạpXíchLô Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mình hồi cũng bi như thế f5 cứ load tí là đứng - tự dưng clear hết cache + restart thử xem may vào lại dc , nghĩ bực muốn phan bể máy :cat15
  7. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

cứ khoảng 18h - 19h - 21h là dễ mất kết nối nhất ::beat_plaster::
    j3oS2 thích bài này.
  8. Phucnemayban

Thử clear cache rồi đúng là nó chạy lại từ đầu xong đứng ở khúc "Đang tải tài nguyên 50%" và bị 0kb/s đợi 15' sau thì nó chạy tới phân giả XML và y chang như cũ
    :pde58::pde58:
  9. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thế chắc do mạng rồi mình chả bị làm sao :pde4:
  10. Phucnemayban

Hic do mạng vậy nãy giờ mình sao comment được :pde32:
    -Mất bữa black pearl rồi hic số nhọ chưa ra được túi 7* nào nữa toàn 50v với mã não san hô
  11. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Mình chả bị gì cả, do ăn ở thôi :pde4:
  12. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình cũng bị tình trạng đang chơi 2 acc, có đứa nhờ log boss CH mà đăng nhập kiểu gì cũng bị lỗi đang phân giải xml, xóa cache, F5 các kiểu không giải quyết được. Nhờ thằng em khác log hộ thì lại vào ầm ầm, nên đoán là do mạng và do máy chứ ko phải do game.
    Xopia_hunter thích bài này.
  13. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

đang chơi bị disconnect tưởng bị sao đn cũng bị như các bác ::angry:: zo lại mấy lần mới dc xong lại bị như vậy nữa xong log acc thg bạn zo coi thì đậu có thg zo acc mình ::beat_brick::
  14. Phucnemayban

-Ấy giá mà bác comment sớm hơn laptop không vào được lười vào pc tại đang chơi console giờ vào thử = pc thì vảo được hic vậy chắc lỗi do laptop rồi mất boss CH YT với black pearl
    :pde25::pde25:
  15. Phucnemayban

Vào acc = pc xong ngồi mỏ rồi thử nhảy qua laptop xem thì lại vào được thế mà mới 5' trước thì không => kẹt acc :pde7::pde7:
    -Thanks các bác problem solved
  16. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Những khung giờ như 18 19 20 21h luôn xảy ra tình trạng này. Chả hiểu sao :cat84
  17. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mạng VNPT nhé @CS06_SSGroup
    bác nào bị thì cmt mạng đang xài vào đây
  18. Juliette

Juliette Member Tích Cực

laptop của mình k vào đc game VHT, chỉ mỗi game này còn mấy webgame khác đều vô đc, ai biết bị lỗi gì chỉ giáo với
  19. D_MagicSpace

D_MagicSpace Member Tích Cực

Mình bị thường xuyên. Cách giải quyết tạm thời và khi nào cũng hiệu quả là dùng 3 trình duyệt. Cái này không dc thì vào cái khác, đen lắm thì mới phải dùng tới cái thứ 3.
  20. j3oS2

j3oS2 Member Chính Thức

đồng cảnh ngộ ::cry::