VHT [HOT]THẬT BẤT NGỜ

Discussion in 'Quán Rượu' started by OTAN, Feb 4, 2016.

1. khanhlk18

khanhlk18 Cao Thủ Forum

Cuộc đời ko có nhiều trùng hợp z đâu
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36: 1% đã trùng
  3. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Mình có thể chụp ảnh cho bạn xem dải IP của mình trùng với 1 bạn tên Go Cheese. Thực ra bạn nào rành 1 chút về IT có thể hiểu được vấn đề này thôi
    Gru likes this.
  4. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

Có phải mình không???(Cái vị Scandal này ngày càng lan rộng,bí mật về kho báu của VHT VN chính là đây chăng???)
  5. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Chú có hiểu gì về IT ko? Nếu hiểu chú giải thích IP God với TrieuCuongS sao trùng được ?
  6. Kerropi

đúng rồi :))
  7. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

Ơn giời anh go che đây r =))
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde95: nhắc phát xuất hiện liền ghê thật
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thử check Camry cũng lòi ra vài cái nick lạ này, ko biết @Camry có bao giờ vào những nick này ko, hay những nick này có biết CAmry ko ?
  10. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

Có người nhắc nên bị hắt hơi hoài :)
  11. Kerropi

đây là 1 ví dụ
    Giải thích nôm na nó là như này
    Khi anh xài mạng thì nhà mạng sẽ cung cấp cho anh modem và thường sử dụng địa chỉ IP động. Nếu cùng 1 nhà mạng với nhau thì trường hợp trùng khớp với 1 modem cách xa cả trăm km là chuyện có thể xảy ra. Trừ khi a sử dụng IP tĩnh thì nó sẽ hiện ra 1 dải IP và cho dù reset modem các kiểu nó vẫn sẽ đổi theo :D
  12. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Sao nhiều chuyện nó tới cùng 1 lúc thế nhỉ :pde20:
  13. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Có vào acc kenduz ăn code cho ku cậu 1 lần, còn mấy acc kia chắc vào acc mình bán dial :D
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:pde36:Dạo này chán game rồi, dự qua tết sẽ nghỉ luôn cho mấy bố chơi với nhau, game j toàn nghi với vấn, chán
    FAIZ, pepsi18, votinhcoc and 4 others like this.
  15. redgood28

redgood28 Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

mình ko biết về IP nhưng lúc trước mình chơi nhiều ở diễn đàn chap.vn ấy, có lúc gây war với 1 thằng bên đó xong thằng ad check IP thì kêu mình là clone của 1 đứa CTV bên đó, chả hiểu sao luôn
    Cho nên mình nghĩ IP cũng có thể trùng dc ::byebye::
    FAIZ likes this.
  16. khanhlk18

khanhlk18 Cao Thủ Forum

Về cơ bản ip khi dk sẽ ko bao giờ trùng nhé . Nếu cùng chơi 1 quán net thì hoàn toàn trùng . Trừ khi nhà 2 bạn ở gần nhau cùng sài chung cục modem
  17. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Có ngồi quán cafe chung với TCS ko đấy thanh niên =)))
  18. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Trước có ng chỉ muốn check chính xác nhất là xem ở đây

Mỗi người sẽ có 1 địa chỉ khác nhau, và trừ khi 1 máy log 1 lúc 2 acc thì nó mới ra kết quả trùng nhau được.
  19. Empire

Empire Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

có lẽ nào em đưa mùa thu qua ::big_smile::::big_smile::
  20. Kerropi

bạn lại nhầm. Nếu bạn ko biết gì về mạng mẻo thì người ta đưa cục modem cứ thế bạn xài. Vậy cái IP đó luôn luôn là IP động và nó thay đổi mỗi khi bạn bật tắt hay đường truyền có vấn đề. Nó cũng là tình trạng dẫn đến việc mạng ko hề ổn định

Share This Page