VHT [nghi vấn nghe đồn] nhân viên 568play free vàng 20k/tuần

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi WjLL, 22 Tháng hai 2016.

1. Kollerlee

Kollerlee Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

ở đâu cũng nghe kích cầu hic :cat45
  2. Kollerlee

Kollerlee Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

chữ ký của bác lúc nào cũng hot cả :pde4:
  3. GodClose

GodClose Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

4. Shen

Shen Member Tích Cực

::burn_joss_stick:: hôm qua mới s204 s206
  5. Duhunk

Duhunk Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri Wanted 16.000.000 Beri

Ta xác minh rồi nhé, còn tên kia không biết :pde36:
  6. guij

guij Member Chính Thức

7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

::beat_brick:: kích kích kích
  8. Shen

Shen Member Tích Cực

nhìn sơ qua acc là biết bác hơi đẹp trai r ::beauty::::beauty:: mà sống chậm lại k bọn gato nó kiện đấy ::big_smile::
  9. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

đang ngoài net tính k cmt mà giờ phải log chỉ quote nói câu nói Jin SS- đầu tiên là bibo-s10 nhé :D
  10. khang031287

khang031287 Member Tích Cực

bibobibo s8 nha bác. acc kích cầu một thời
  11. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Con jimbel ss- đầu tiên trong server nha thanh niên lắm chuyện ::baffle::
  12. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

lại nhếch mép cười cái rồi ra ::baffle:: , nói rồi chơi để vui, nếu thấy bị kick cầu thì nghỉ, việc đéo gì nghi vấn để làm gì cho nhọc não ra ::baffle::, hay đánh k lại cay cú ::baffle::
    nói thì hãy cho cái bằng chứng cụ thể, ví dụ tên người đã pub thông tin được add vàng free ::boss::, còn đã nghe đồn thì tốt nhất ae trong CH tự chém gió với nhau, chứ đừng lôi lên cái 4r này, chả đc cái mẹ gì đâu, thế nhé. ::bye::
    Tanuki thích bài này.
  13. WjLL

WjLL Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

mình ghi nhận ý kiến của bạn. nhưng mình thấy em nó nói event k sai cái gì cả nên mình tin chắc cũng có 1 phần là đúng. còn bài viết là mình nói dùm ae khi ae đều thắc mắc về số đen và mình muốn đưa lên coi thực hư mà thôi
  14. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ví dụ giờ acc vip 10 mà lịch sử nạp thẻ có khoảng 6-7 triệu thì sao nhĩ
  15. WjLL

cá nhân mình vẫn còn rất tâm huyết với game cũng k muốn game làm sao cả chủ yếu là mình thắc mắc khi mọi người đều nói mình chỉ thay mặt ae lên giãi bày chứ k phải là có ý đổ cho NPH mình có ghi rất rõ là làm công trả = vàng thỳ k sao cả chứ việc vừa đc add vừa đc trả lương là bất công mình cũng là người làm công ăn lương mà thôi.
  16. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

thì kệ mịa nó thôi, nó có thọc tay vào túi quần tao móc tiền ra đâu mà tao phải xoắn, hành ăn chán rồi nên đéo quan tâm nhé ::haha::::haha::
  17. WjLL

thỳ nghi ngờ có thể lên giải nghi vấn cho ae vui vẻ. cũng đã từng có cuộc khai nhận của nó nhưng do a hội trưởng k có chụp ảnh.
  18. WjLL

chính xác r đấy e =))
    Violent thích bài này.
  19. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

cuộc sống h phải đấu tranh với máy móc thật là chán NPH quá ::cry::
    Robbie thích bài này.
  20. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

giờ cứ chơi wanted mà gặp kích cầu thì auto ngừng bơm vàng, nếu nó lầy qá thì chuyển qua chơi free, vừa đở tốn tiền, vừa giải trí tốt ::beauty:: chứ kêu gào cũng chả giúp đc gì ::amazed::