VHT Báo lỗi nạp 2 nhân vật ở 2 sever dùng chung 1 acc chỉ 1 nhân vật ăn được code

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Scor, 23 Tháng ba 2016.

1. Scor

Scor Member Chính Thức

Như tiêu đề: Mình có dùng cùng 1 acc chơi 2 sever là sever s246 và s256, 2 nhân vật đều nạp thẻ để ăn code tích lũy, nhưng chỉ một nhân vật nhận được code, nhân vật kia nạp vào nó báo là đã nhận code, mong admin fix lại giùm.
    tên acc: sirtrung86
  2. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hình như cùng tk nên chỉ ăn đc 1 acc thì phải
  3. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Uầy uầy, sao lại chơi thế? Một tài khoản chỉ nhận đc 1 đợt duy nhất vs 1 n.vật 1 sever mà bạn lựa nhận thôi nha bạn, cái tài khoản bạn chơi 2 acc thì không thể nào nhận đc từ 2 acc hết.
  4. Scor

Scor Member Chính Thức

vô lý, sự kiện tích lũy nạp tính từng sever khác nhau mà code ăn chỉ được 1 nhân vật, nếu 1 tk chỉ được ăn code 1 nhân vật tích lũy thì còn phân chia ra sever làm gì
  5. beMai

beMai Member Chính Thức

bạn thử lấy code 1 con, ăn cho con kia xem, hình như đc đó
  6. Scor

Scor Member Chính Thức

Vì ở đây sever mình nạp khác nhau, chứ có phải mình nạp 1 sever mà đòi ăn code của cả 2 sever đâu
  7. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cùng 1tk nên bạn có nạp bn sv thì nó cũng chỉ tính đc 1 acc đc tích lũy outgame
  8. Scor

Scor Member Chính Thức

Mình thử rồi nó báo code chỉ sử dụng được 1 lần
  9. beMai

beMai Member Chính Thức

lạ thế nhỉ, nhớ mấy code tân thủ ăn đc cho 2 con cùng 1 tài khoản mà ta
  10. Scor

Scor Member Chính Thức

ở đây cả 2 sever mình đều nạp thì cả 2 sever phải nhận được code tương ứng với số tiền nạp của từng sever chứ
  11. FAIZ

Chém vừa thôi, 1 tài khoản, 1 nhân vật chỉ nhận đươc 1 code và code đó chỉ ăn đc 1 sever mà thôi nhé.
  12. FAIZ

Có phải bạn chơi 1 tài khoản mà 2 nhân vật, 2 sever khác nhau đúng không?
  13. Scor

Scor Member Chính Thức

Thế mới nói là không thỏa đáng, nạp riêng từng sever thì phải ăn code được từng sever chứ
  14. Meliodas

đã bảo là 1tk mà
  15. Meliodas

@CS06_568Play
  16. FAIZ

Code chỉ nhận được 1 lần, và dùng 1 lần (như mì ăn liền ấy) nên không thể nào dùng lần thứ 2 ở nhân vật sever còn lại nữa bạn à.
  17. Scor

Scor Member Chính Thức

Thì mình nạp cả 2 sever chứ có nạp 1 sever đâu, thế nên mới bảo Admin fix cái đấy, nạp tích lũy đã tính riêng từng sever, mình nạp từng sever khác nhau thì phải nhận được code riêng của từng sever chứ
  18. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cos quái gì đâu vô lí. 1 tài khoản chỉ ăn đc 1 code chứ có phải bảo là 1sv đc ăn đc 1 code đâu
  19. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

khi nạp vào nó cho chọn sever mà. Ý là chọn 2 server khác nhau nạp mà được có 1 lần ăn thi phải :cat37
  20. Scor

Scor Member Chính Thức

code dùng 1 lần thì mình chấp nhận, nhưng ở đây mình nạp riêng từng sever, thì phải cho riêng code từng sever chứ