NRT quỹ trưởng thành

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi onodera1, 28 Tháng năm 2016.

1. onodera1

onodera1 Member Tích Cực

yêu cầu nph trả lại quỹ trưởng thành . mất hút 2 tuần nay k thấy đâu . chết đói ntn thì sao mà chịu đc @@
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

đã mât luôn đâu mà nóng nhỉ
  3. Shinigami

Shinigami Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Cứ hơn 1 tháng ko ra là sẽ loạn :((((((
  4. Amon

Amon Member Tích Cực

hồi đó tới giờ đã xảy ra cái vụ trễ quỷ này chưa nhỉ ::cry::
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chả có gì loạn cả :3 nhìn một thg cũng đâu có gầy đi bao nhiêu
  6. Hani

Hani Member Tích Cực

bảo rồi. 18 mới có quỹ mà ko nghe :)). NPH ko add đâu
  7. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Tốt nhất quỹ trả lk cho các bạn đó hóng đi mod
  8. PHGB

PHGB Member Chính Thức

BÁC SỢ ZÌ NHỈ KO CÓ QUỸ ĐÃ SAO CHỈ SỢ KO CÓ KHO BẤU LÚC ĐÓ MỚI GỌI LÀ NGHỈ GAME LÀ ZỪA CÓ KHO BẤU CHO ZÙ KO NẠP TÍCH LỄ KIM CŨNG CÓ TƯỚNG MẠNH CÁI ĐÓ MÀ MẤT THA HỒ NHIỀU ĐỨA NGHỈ CÒN QUỸ KO CÓ CŨNG CHÃ SAO :cat14:cat14:cat14 NHƯNG CÓ CŨNG TỐT THÔI
  9. PHGB

PHGB Member Chính Thức

LÚC ĐÓ BÁC KÉO MỎM RA NHƯ THỜI CÒN LÀ LỄ KIM ĐÓ NHỈ :cat60:cat60:cat60
  10. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

BÁC SỢ ZÌ NHỈ KO CÓ QUỸ ĐÃ SAO CHỈ SỢ KO CÓ KHO BẤU LÚC ĐÓ MỚI GỌI LÀ NGHỈ GAME LÀ ZỪA CÓ KHO BẤU CHO ZÙ KO NẠP TÍCH LỄ KIM CŨNG CÓ TƯỚNG MẠNH CÁI ĐÓ MÀ MẤT THA HỒ NHIỀU ĐỨA NGHỈ CÒN QUỸ KO CÓ CŨNG CHÃ SAO :cat14:cat14:cat14 NHƯNG CÓ CŨNG TỐT THÔI
  11. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

ừ k có loạn =)) 50k x2 = 100k
    2 ngày tiêu phí (vĩ thú+thập vĩ)
    vĩ thú = 5+10+15+20+60+140+200+350+700 =1k5 x2 ngày = 3k lk
    thập vĩ = 188+288+388+488+588+688+888+1888 = 5404lk =)) đâu có bao nhiu đâu =)) 50k vàng + 8404lk =))))) chưa tính mấy cái lời khi làm cái đầu tư nhẫn quốc =))))))::baffle::::baffle::::baffle::::baffle::::baffle::
  12. T0ny

T0ny Member Tích Cực

::confused::::confused::::confused::::confused:: thế từ nào ra lại Quy~ thế các bác
  13. Mizuki Himeji

ủa vậy mình hỏi bạn ko đầu tư thì bạn mất 50k vàng kia đi ha :3 nói chuyện kiểu muốn có lợi mình quá
  14. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

cho xin cái đừng nói chuyện cái quỹ nữa đc ko có cái quỹ thôi mà 2 tuần nay ầm ầm lên như kiểu rảnh chả có gì để nói kiếm chuyện buôn vậy
  15. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Bạn vớ vẩn vỡi!
  16. lovenaruto

lovenaruto Member Chính Thức

mod cho cái lịch cứ nói chung chung sao chẳng loạn? mod cứ nói 2 tháng ra 1 lần đi có sao đâu, đỡ ae tuần nào cũng hóng, mà rõ là ra quá chậm so với bình thuòng.
    Ps: ý kiến của mình nếu quá cho mình xl
  17. Mizuki Himeji

như mình nói vì tt này ko thể nói mình đã nói N lần rồi nha đã kêu ko mất thì là ko mất cái gì ko nói dk cứ ép nói là sao
  18. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Các bác đủ vàng rồi nên các bác mong, chứ như em chưa tích đủ thì cầu cho nó cứ thong thả rồi hãy ra cái quỹ đấy.:cat25:cat25:cat25