VHT Nỗi lòng người chơi

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi USnet, 27 Tháng sáu 2016.

1. USnet

USnet Member Chính Thức

Nhà phát hành cho mình hỏi có cách nào để nhận code vip các server trước server 228 không ?
    Mình ở server 194 peeply lulu NV: (USnet) nay đã nạp đến mốc vip 6 nhưng vào nhận code vip mốc 5 ,6 ( mốc 5 cũng chưa nhận ) thì không được nhận vì chỉ giới hạn từ server 228. Mong nhà phát hành giải quyết thắc mắc của mình vì cảm thấy thiệt thòi quá khi bị giới hạn như vậy .
    Lần đầu đăng bài nên có gì sai xót xin bỏ qua
    Xin cám ơn.
    akonu and Violent like this.
  2. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Cái này từ lâu r bạn -_- chỉ trong 1 time nhất định thôi
  3. USnet

USnet Member Chính Thức

chạy vog vog hỏi thấy toàn giới hạn 228 trở lên thấy số tiền mình bỏ ra không thỏa đáng thôi, với lại tâm huyết dồn vào 1 server duy nhất nữa ::cry::
  4. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Năm ngoái rồi giờ mấy mod chắc ko giải quyết quá
    @CS04_568Play
  5. USnet

USnet Member Chính Thức

chỉ mong mod cho cơ hội thôi chứ thích game này lắm mà có mấy mốc không nhận được nên giờ cái mặt nhìn ngu ngu luông ::too_sad::
  6. Capoccino

Để có đk ùi chơi lại sv mới
  7. USnet

USnet Member Chính Thức

mình mức sống trung bình nên chỉ nạp mỗi lần 1 ít vào game được thôi nên để đạt được các mốc yêu cầu đề ra thì cũng đến lúc quá hạn nói thẳng là đâm ra tuyệt vọng ấy mà ,nạp đến mốc rồi mà không nhận được::too_sad::::too_sad::::cry::::cry::::cry::
  8. USnet

USnet Member Chính Thức

chỉ chơi tâm huyết một server thôi, chứ chơi lại rồi cũng như thế cũng nạp lắc rắc như thế cuối cùng lại đi vào vết xe cũ.
  9. Capoccino

uh, mong mai mod onl sẽ vô giúp bạn
  10. heui55

heui55 Member Tích Cực

Ủng hộ ý kiến dù gì game mãi cũng không có gì đổi mới có thêm code cũng được chút khí thế hơn :))
  11. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Vip chỉ dành cho sever 228 trở đi thôi bạn à
    Xin lỗi mình không hỗ trợ được giúp bạn :)