Những người muốn mỡ Sever 21 thì vô đây coi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Chet CMNR, 20 Tháng tám 2012.

1. Chet CMNR

Chet CMNR Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Kính gửi những người xem việc chơi game như là ăn thua
    Việc mỡ Sever 21 theo như mình là quá lãng phí, các bạn cũng thấy chỉ có 20 sever thui mà NPH đã làm không ra gì thì việc mỡ Sever càng nhiều lại càng cho game càng ngày xuống cấp
    Còn đối với những người xem việc chơi game là hơn thua thì tốt nhất đừng chơi game nữa, đang chơi ở Sever này thấy thua người khác là nhãy qua Sever khác, nếu mình bá đạo được thì thôi còn nếu không thì lại yêu cầu NPH lại mỡ tiếp Sever, nó giống như một quỹ đạo không biết chừng nào mới có điểm dừng
    Chơi game là để tận hưởng, giải trí, xã street sau khi làm việc căng thẳng chứ không phải là hơn thua nhau.rồi chơi không được lại đòi mở típ
    Theo mình nghĩ nếu các bạn muốn bá đạo thì nên mua đĩa chơi off hay la đề nghị NPH tạo ra 1 sever chỉ có 10 người chơi để mấy bạn được đứng top trong đó
    Thật không hiểu được mới co 20 Sever mà chơi lag lên lag xuống, là đủ để biết NPH quản lí không xuể mà bây giờ đòi mở nữa thì không biết NPH sẽ quản lí ra sao???????????
  2. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

nhiều sv rồi sẽ xác nhập sv đc mà ?????
  3. mrbinhon

mrbinhon Thành Viên Mới

ra lắm sv rồi mốt cũng sát nhập sv
  4. toiyeuem

toiyeuem Thành Viên Mới

đừng mở sv nữa :((
    mất hết chất lượng game
  5. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

thế còn những ng` chơi sau thì sao ??
  6. Chet CMNR

mình nói thiệt với bạn những người đòi mỡ Sever tòan bộ đều đã chơi ỡ các sever cũ nhưng do cày không lại người ta mới chạy kím sever mới để cày đua. pó tay
  7. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

mình nói những ng` mới chơi cơ
  8. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

đừng mở sever nữa, cho mấy thằng kia chơi rồi nó ko cày đc nó lại đòi chuyển, có đc ích gì đâu
    không dủ khả năng đừng đú tốp
  9. HtEdwardNewgate

HtEdwardNewgate Thành Viên Mới

bạn nói khó nghe thế . những người chơi sau thì sao? ko lẽ chơi sv cũ để mấy bạn bắt lạt ah? chơi game là để giải trí thế nhưng đánh không laj ai liệu bạn có thấy vui không? còn rất nhiều người chưa dc chơi đó :24:
  10. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

nói chung là cũng có những ng` chơi tr' chơi sau mở thì do NPH mở nhiều rồi về sau sẽ xác nhập lại vs nhau thôi :26:
  11. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

bắt nạt gì nó có từng cấp độ, mà thấy thằng chơi sau thì ít mà toàn những thằng bắt ko đc cá voi, ko lấy đc rìu vàng, không lấy đc áo vàng, dùng thể lực train lung tung đòi chuyển sever, xin lỗi loại đó đi đau thì cũng đéo tốp đc đâu
  12. Chet CMNR

nếu như bạn nói vậy thì mở thêm sever 21 rồi mấy bữa sau cũng sẽ có người đòi mỡ sever 22 cho xem, bạn dám đảm bảo đây là sever cuối cùng không? trong khi đó NPH người ta đã không thể quản lí nồi 20 sever oai để lag lên lag xuống rồi người chơi cứ đòi mỡ thêm chắc kiểu này NPH đóng game sớm vì bị kiệt sức
  13. Endkiller

Endkiller Thành Viên Mới

cái đó thì để lúc sau hãy tính, bây h quan trọng là mở sv 21 @_@ đừng có ăn nói lung tung chuyển đề tài sâu xa như vậy , mở sv 21 chỉ để giải trí không tổn hại tới mấy chú đâu mak cản trở làm gì
  14. HtEdwardNewgate

HtEdwardNewgate Thành Viên Mới

mình không đòi hỏi gì cả. cái mở hay không la do nph quyết định chứ mình quyền gì để đảm bảo? các bạn không thấy những lời nói của các bạn chứa đầy tính ích kỷ ha? người ta chơi sv mới hay không là quyền của người ta .
  15. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

NPH nói ra 22 sv nên có nói như nào thì 2 sv nữa cũng sẽ ra thôi :24:
  16. Winterday

Winterday Member Tích Cực

game này có bị pk hay đang train bi giết bất đác kỳ tử đâu. Bác nào cho dù server mở 1 thang đi nữa muốn bá đạo thì nạp $$$ vào vẫn lên bá đạo thôi. Game này lv cao có chèn ép gì được lv thấp đâu trời.
  17. godlike

godlike Thành Viên Mới

bây giờ người ta mới hiểu rõ về game, đòi cày lại là bt, tại thời gian CB ngắn quá
  18. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

thôi các bác giường ai ng` nấy ngủ đy =)) kiểu j` cũng ra sv thôi ko phải chờ đợi nhiều
  19. l0ving_y0u

l0ving_y0u Thành Viên Mới

mở làm gì, có sever 21 là sẽ có sever 22.
    khéo lại như gunny. loãng hết cả game :23:
  20. nokia1280

nokia1280 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

k muốn mở thêm đâu . NH` sever lắm r` mà :)