Thắc mắc Lực chiến Thú cưỡi, Pet, cánh....

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi 3h, 25 Tháng mười 2016.

1. 3h

3h Thành Viên Mới

Dear admin!

Hiện tại mình nạp VIP 4 đã nâng cấp Thú cưỡi, Pet, cánh.... cấp 4 5 rồi sao mình thấy lc của các bác không nạp card lại cao thế.
    Cụ thể mình nâng cấp pet lên cấp 4, cánh cấp 4, thú cưỡi cấp 5 sách skill học đầy đủ tại sao lực chiến chỉ 8k-16k. trong khi các bác không nạp card LC thú hoặc cánh hoặc pet toàn >30k?/?

Mong admin trả lời giúp mình nhé!

Thân mến!
    Phin thích bài này.
  2. SarahArcane

SarahArcane Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

bạn thử làm theo chữ kí của mình xem nhé :)
  3. 3h

3h Thành Viên Mới

Ý mình là pet cấp như nhau (cấp 4), cùng học sách skill như nhau, đồ đạc như nhau (đều không có đồ gì) trong khi lc Pet mình 8k, pet họ 40k?/?
    Mình không rõ sao lại có sự chênh lệch lớn này mod ơi.

Thanks Mod!
  4. ChitandaEru

ChitandaEru Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

bạn xem thử thời trang pet giúp mình nha với có một hd khi dame to nhất thì lấy đk con pet a :) mình không nhớ rõ tên hoạt động
  5. sadsad889

sadsad889 Thành Viên Mới

Game lỗi rồi. mới ra game 2 ngày lấy đâu ra thời trang ông ơi. cái vòng quay đầu tiên là quay cánh thời trang nhé. Và lực chiến pet hơn tận 30k khi bằng bậc và trang bị + kỹ năng. Mình có báo lỗi lên hỗ trợ nhưng ko thấy giải quyết.
  6. Ngong

Ngong Thành Viên Mới

Nghi là có tên nào đó bên điều hành game nhảy vô chơi. Chơi game online, đặc biệt là webgame thì điều hành game (admin) nhảy vô chơi để kích top là chuyện bình thường, có điều kích quá thì sẽ lộ :D
  7. AiLinh

AiLinh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Vi cac ban kia co cde va biet choi hohoho
  8. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Game này nạp bao nhiêu người khác có thể biết được à?? Thế thì hoan hỉ minh bạch quá,hehe
  9. ChitandaEru

ChitandaEru Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Minh thi noi vay thui con sao minh biet duoc ban :3
  10. AiLinh

van kich giong vua hai tac thoi nguyen hien a
  11. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thực trạng chung thôi, với tính cách hiếu chiến của dân Việt ( độ chịu chơi ) thì nên cần những cái máy mới tạo động lực và niềm vui được, hehe
  12. AiLinh

kieu gi cha co vai nhan vat lich su nap the = 0 ma khoe nhu otan hohoh
  13. Nguyễn Hiền

Dựa vào lịch sử nạp thẻ cũng không chứng minh được gì đâu, chỉ có cầm acc trực tiếp thôi.
  14. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Thứ 1: Bạn xem cái tăng bậc đá trưởng thành với đá tư chất xem bạn với ngưới khác đã cắn bao nhiu viên đó.
    Thứ 2: Mỗi sv mới ra sẽ có hoạt động boss thời không khi giết boss sẽ được 1 thời trang thú cưỡi " Demon Beast" tăng 7k5 lc. Boss này là duy nhất mỗi sv nha.
    Thứ 3: Mình không nhớ trong ev nào của sv mới ngày đầu tiên nữa. Hình như là nạp 10k KC hay sao ấy được 1 thời trang thú cưới " Mật lâm ma long" tăng 6k LC.
    Bạn xem lại đi nha, hơn nhau LC là do cái thời trang trong kho thời trang là chủ yếu. Mỗi kho chứa đc max là 7 cái lận đó. ::byebye::