VHT [Thắc mắc]Mấy MOD có gửi nhầm code ko chứ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi bongtoi88, 3 Tháng mười một 2016.

1. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

như tiêu đê minh mới đc nhận 1 số code cua event big 20-10 nhưng ko ăn đc,trong khi đó minh chưa bao h ăn mấy code đầu mã MK101009 MK111009 Z1g10 nhấn mạnh là chưa ăn mấy đầu mã này bao h:pde7::pde7:
    thaogiang, MrSteven, Yato and 2 others like this.
  2. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

3. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

ôi giời cứ ngồi đó ngậm ngùi đi :))) chả có gì xảy ra đâu
  4. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

inbox tôi kiểm tra cho :))
  5. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cho clone ăn thử xem
  6. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:) bạn copy code lại thử xem, có thể bạn copy thừa khoảng trống cuối code chẳng hạn
  7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

8. ThaThusv128

ThaThusv128 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

mình giống bạn chỉ sài dc 1 code thôi 2 code kia trùng
  9. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

day la minh chua an chu trung minh da ko dang len de may MOD giai quet
  10. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

cho clone an thi minh danh len lam j minh nhan manh la acc minh chua an may code nhu the ma ko an dc co
  11. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

đếch MOD giải quyết vấn đề nay hả???:pde94::pde94:
  12. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

Dĩ nhiên là ko rồi
  13. ThaThusv128

ThaThusv128 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

thôi ko ăn dc thì thôi nói hoài bị ăn ban rồi đừng nói sao xui
  14. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

thì cúng fai hỏi cho ra nhé chứ đc cái event đc 4 code ko xài đc cái nao trả ức
  15. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

mình đc 4 code nhưng ko sử dụng cái nào ,mình đã cho cả acc clone thử sử dụng nhưng ko đc ko biết mấy MOD có gửi nhầm code ko chứ[​IMG]
    4 code chỉ đc nhìn ko sử dụng đc
  16. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

Chắc do bạn ăn code rồi, trong đó có code TDC 14
  17. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Mem có nhớ là đã từng ăn 4 cái code trên chưa?
    @Vinci Xem giúp! :eek:
  18. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

19. Thatlanhlung

Thatlanhlung Thành Viên Mới

Không biết bữa giờ có bao nhiêu bài về vấn đề code của ông rồi. Hay xem lại mình đi mỗi lần event là 1 thấy 1 bài không thể nào tin dc
  20. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Mấy code này là code của event Forum trong tháng 10. Nếu bạn tham gia đầy đủ thì đã được nhận hết rồi. Bạn thử cho các bạn khác ăn xem, hoặc cho server mới. Vì đây là code do bên phát thưởng chuyển cho các bạn nên đây là code mới chưa được chuyển khác cho các bạn đâu nha :) Để trên này khéo lại có bạn ăn được rồi ý ::big_smile::