VHT Trái Thiên Mã

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi taisaodeptrai, 16 Tháng mười hai 2016.

1. taisaodeptrai

taisaodeptrai Member Tích Cực

Cho mình hỏi trái Long mã các bạn kiếm đâu ra vậy???????
  2. GaTusrus318

GaTusrus318 Member Chính Thức

Thiên mã cùi lắm bạn.... đừng có mong chờ gì ở nó... nó chỉ chơi những lv đầu như 7x 8x lên 9x 10x là phế hẳn nên đừng Ham :)
  3. taisaodeptrai

^^ thấy các bạn sever minh săn trái đó kinh quá......
  4. GaTusrus318

GaTusrus318 Member Chính Thức

chỉ đc mỗi cái lv 7x 8x thôi.... bạn cứ kiếm Hố đen ôn dịch mô phỏng cá mập hay đại loại mấy trái khác... chứ đừng ham thiên mã... :)) nó chỉ đc mỗi cái tấn công hàng dọc 125% VC thôi... cứ chơi tà tà... trái đó tôi lv 89 cả balo đây này... chán lắm đừng ham
  5. taisaodeptrai

Cảm ơn cái gợi ý sáng suốt của ông anh....^^ làm trước giờ cứ tìm hoài cai bản vẽ mà ko thấy
  6. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Tiêu đề thiên mã vào đề hỏi long mã :pde86:
  7. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde86: mình xài thiên mã cho Law nè~
  8. memberfap

memberfap Member Chính Thức

thiên mã con nhện hay ma
  9. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Mở túi trái 7* đó bạn, mà lần sau bạn đặt tiêu đề đúng vs cú pháp 4rum nha. Ví dụ như: [ Thắc mắc ] Trái Thiên Mã. Cảm ơn bạn nhiều nè ^^
  10. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde53:Lv thấp xài thiên mã con nhện hoặc thôi miên vỡ vụn làm tuyết loạn fake cũng ngon phết
  11. bachdeptraino1

bachdeptraino1 Member Tích Cực

Trái thiên mã dưới 10x thì xài ngon.Còn lên cao hơn thì lễ phẩm thôi
  12. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

::boss:: 175 dùng vẫn lật kèo ngon chán