VHT Góp ý vui vẻ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi TanTheGioi, 22 Tháng một 2017.

1. TanTheGioi

TanTheGioi Member Chính Thức

đang xài 2 dame chính là TC main . đang phân vân có nên chọn tinh bàn thánh hay sài cuồng thì mạnh hơn cho main. lv 95
  2. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

thánh để cân cả thủ luôn bạn sau này đổi qua ashura
    TanTheGioi thích bài này.
  3. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Hi, bạn lại quên đặt tên topic đúng vs cú pháp 4rum goy, lần sau bạn nhớ đặt cho đúng nhé, [ABC] XYZ ví dụ [ Góp Ý ] Góp Ý vui vẻ, tks bạn nhiều. Còn về câu hỏi của bạn thì nếu bạn thiên công 1 hit đi luôn thì xài cuồng, còn muốn trâu thì xài thánh :D
  4. TanTheGioi

ukm :D mình đang xài trận 3 buff 2 trái tri nên main vs nami đc nộ đầu , muốn one hit z chắc nên xài cuồng thôi.
  5. lbstalker98

lbstalker98 Member Tích Cực

Sau main VC hết thôi bạn à. Chuyển dần sang vc đi. Tui cấp 100 cx chuyển main từ tc sang vc (tui là thg chơi main vc muộn nhất sever)
  6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế chuyển VC đã gank team được chưa :cat26
  7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

ng ta k thích theo lối mòn cũ rích thích phá cách hướng chơi khác thì sao::angry::
  8. TanTheGioi

Thật chứ sv rủ rê chơi VC hết . nhưng mình vẫn thix bên TC hơn đăc biệt là MC nữa ,
  9. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

TC, MC lv thấp chơi đc chứ giai đoạn có hải hồn để dam TC, MC cho ra hồn thì phải đầu tư khá nhiều, thế nên dân VIP thấp toàn chơi vc là chính, chừ khi phá cách chơi giải trí
  10. TanTheGioi

ukm . MC cung manh lam day . bon no ko co úp MP =))