NRT đề nghị kiểm tra gian lận 1 nghiêm túc

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi gavai, 4 Tháng hai 2017.

1. gavai

gavai Member Tích Cực

http://imgur.com/a/1fVuc
    acc 01665987199 tôi đã từng 1 lần đề nghị xem lai về tính trung thưc, xuất hiện kiểu code bất thường, vip cũng không cao, load game nhanh 1 cách không tưởng, lần này chiến thú linh thì that sự quá bất thường, những người khác thậm chí chưa chạm vào thú acc này đã ăn xong 3 lượt.
  2. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

có chắc là 3 lượt k :v hay chỉ 1 lượt die boss :)
  3. gavai

gavai Member Tích Cực

thế này nhé, trước khi người khác chạm vào boss, thằng này dã an xong boss của mình (luc PVp 30t), sau đó liên tục thit tiep2 boss bên cạnh, trong khi bên cạnh người khác vừa load xong và ăn được 1 lượt, nhanh một cách không binh thường
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Để nhắc lại lần cuối nha mong bạn phải biết tìm hiểu
    Thứ 1 : game này không có hack và nếu có hack cũng chả đến lượt bạn ý kiến vì tụi nó cũng đồn ầm lên hết rồi
    Thứ 2 : game này có check tốc độ toàn bộ game wed đều check được muốn check không bi lỗi thì phải quen mới check được thằng nào ko quen thì sẽ không check được
    Thứ 3 : phần code nó nạp nó có không thì người khác cho nó và bạn ko biết acc nó vậy sao biết nó ăn code gì ? ' Bạn ăn ngủ trong acc nó à ? '
    Thứ 4 : Nhắc lại lần nữa nếu còn xuất hiện topic thế này mình xin xóa thắng tay vì gây anh hưởng cho game thế thui còn bạn không tin thì có thể tự lên NPH mà yêu cầu và ngồi đó xem người ta check nhé
    Hết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    nhoxkhox2003 and GLAMBER like this.
  5. gavai

gavai Member Tích Cực

đồng ý không hack, nhưng một số người vẫn có quyền can thiệp vào game đấy, xem lại đi. cứ đao to búa lớn làm gì.
    bên VHT đầy ra đấy.
  6. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Boss kiểu này là quá bình thường đối vs dân nạp tiền. Chả còn j để nói vs thanh niên này :z
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

tin hay ko thì tùy bạn ạ
    mình chả rãnh giải thích nữa bạn thích làm gì thì cứ làm như bạn muốn
  8. DAGodLike

DAGodLike Member Tích Cực Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại

ở sv mình :D mình cũng ăn boss như vậy á bạn :D vậy chắc mình cũng hack ùi hehe
  9. WhiteWizard

WhiteWizard Member Chính Thức

khi nao moi fix loi meo chieu tai vay mod
  10. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

- Chơi game NRT thì đừng đem VHT ra so sánh bạn nhé. ( 2 Bộ Máy Con Người Quản lý khác nhau hoàn toàn nhé )

- Mình xin nói thẳng, ngay cả vấn đề tính năng game bạn còn chưa nắm rõ, mà cứ oan oan cái tus là này là nọ

- Cho bạn 1 lời khuyên mún Load chiến báo Boss nhanh và những bạn chưa biết:

+ Trước khi vào Boss, hãy đánh đấu trường 1 lần để load chiến báo lần đầu, vì Game khi bạn F5 hoặc đăng nhập game lần đầu tiên, chiến báo lần đầu sẽ load rất chậm hầu như là
    (Tải Tài Nguyên 0/58 hoặc 0/60), bắt đầu vào đánh boss sẽ load rất nhanh (Tải Tài Nguyên 0/8 hoặc 0/12) thôi.

+ Xong phần load nhanh nhé

- Phần Dame Boss :
    + ĐH One Hit Boss

- Xong nhé, đừng có mỡ tus lên là hack này hack nọ, gian lận này gian lận nọ, nghe bùn cười lắm, đừng như đứa con nít lên 10 mà suy nghĩ game gì cũng có hack, có não để làm gì động não tí đi nhé, đừng đánh đồng qan điễm game vs những thể loại game hack tràn lan.
  11. CrySh

CrySh Member Tích Cực

đơn giản là có 3 thứ nó có mà bạn thiếu:
    1. Đường truyền nó nhanh hơn
    2. Máy nó xịn hơn
    3. nó dùng Coowon hỗ trợ cái này k gọi là tool hack mà chỉ là tăng tốc flash, nhược điểm là chóng đi ổ cứng chịu chơi thì cứ dùng :)))
    Chứ chưa thấy có tool hack bao giờ :3
  12. Mizuki Himeji

trong tuan nay nhé
  13. WhiteWizard

WhiteWizard Member Chính Thức

tks mod nhe hoang mang qua