VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Admin 568Play, 2 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. tuthanluctu

tuthanluctu Member Tích Cực

1. Muốn trở thành ace để làm tan chảy mọi trái tim của các nàng xinh gái !!
    2.Nhân mùng 8/3 chúc những ai đang là phụ nữa và sắp thành phụ nữ, có 1 ngày thật tuyệt vời và hạnh phúc bên gia đình bạn bè ng thân. Con chúc mẹ có 1 ngày 8/3 thật ấm áp nhé. Con iu mẹ ( chua bao giờ dám nói với mẹ câu này :(( )
  2. Mr.HuyLim

Mr.HuyLim Member Tích Cực

Muốn được hóa thân thành Basil Hawkins để biets trc tương lại =))
    Nhân ngày 8/3 chúc các chị em… trẻ trung như heo sữa/ Bốc lửa như heo hơi/ Chịu chơi như heo nái/ Hăng hái như heo con/ Sắc son như heo đất/ Đủ chất như heo thịt.
  3. Chipychawa

Chipychawa Member Tích Cực

1. Muốn trở thành God Enel vì rất bá, nếu ngoài đời thì còn ngầu
    2. Hôm nay mùng 8 tháng 3
    Chị em phụ nữ đi ra đi vào
    Trên tay cầm 1 cái bao
    Hỏi ra mới biết làm bằng cao su :3

Chúc vợ tương lai của anh xinh đẹp và đừng làm gì có lỗi với anh nhé :v
    Chúc các chị em khác may mắn lần sau!!!
  4. tamnguyen273

tamnguyen273 Member Chính Thức

1. Nếu mình có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì mình muốn hóa thân thành nhân vật Absalom .
    Bởi vì nhân vật này có khả năng tàn hình nhờ trái ác quỷ " Suke Suke no Mi " có khả năng biến thành người vô hình , mục đích mình ở đây là có thể rình Boa Hancock tắm :)) là khác khao của bao chàng trai, mà chỉ có thể nhân vật này mới có khả năng dể dàng như vậy ( thần không biết quỷ không hay ).

2. Chúc mừng ngày quốc tế phụ nữ 8/3. Mong một nữa thế giới sẽ sống trong hạnh phúc, để nữa kia mãi vui vẻ
  5. tuanminhnguyen

tuanminhnguyen Thành Viên Mới

1 . thích nhân vật boahancock bởi vì bưởi to
    2 . chúc toàn thể phụ nự Việt Nam có 1 ngày 8 - 3 đầy ý nghĩa , vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và người thân. đặc biệt là bên bạn trai mình yêu
  6. Longthalo

Longthalo Member Tích Cực

1muon hoa than thanh sanji .2 de nang nieu cat phai nu va chieu chuon vi sanji tha chet vi phu nu chu ko bao gio de phu nu roi nuoc mat
  7. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

:pde40: Nếu được hóa thân là một trong những nhân vật trong one piece thì mình chọn Coby::haha:: .Vì mình thích chính nghĩa giúp đỡ mọi người và ko ngừng luyện tập trau dồi cho bản thân mình::byebye:: , thì trc mình cũng là 1 thằng gầy gò ốm yếu ::pudency:: , giờ mình sẽ cố gắng hết sức để hoàn thành những ước mơ còn ở phía trước của mình nhân vật ý làm cho mình cảm thấy phấn đấu nỗ lực hơn rất nhìu trong cuộc sống này .::angry:: Tôi ơi cố nên :pde18:

:^^:Mẹ yêu! Nhân ngày Phụ Nữ Việt Nam 8/3 con kính chúc mẹ vạn sự như ý, sống lâu trăm tuổi và cùng hạnh phúc với chúng con mãi nhé. Con biết mẹ có thể không đọc được lời chúc yêu thương này. Nhưng...dù sao và dù sao đi nữa, con cũng muốn nói với mẹ rắng: "Con luôn tự hào vì được sinh ra là con của mẹ".:cuoi:
  8. ConMa

ConMa Member Tích Cực

Nếu bạn có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì tôi muốn hóa thân thành Ussopp ? Vì đó là nhân vật có tính cách khá giống tôi, khá hèn nhác khi gặp nguy hiểm, nhưng rất chân thành với bạn bè và quý trọng những vật vô tri đã gắng bó bên mình lâu dài.
    - Nhân ngày 8/3 con chúc mẹ nhiều sức khỏe , chúc cái chị em càng ngày càng xinh đẹp, hạnh phúc bên gia đình, bạn bè và người yêu.
  9. aaaaffffffff

aaaaffffffff Thành Viên Mới

Nếu có cơ hội thì mình sẽ hòa thân thành nhân vật T.Law...
    Vì: vừa có thể chữa bệnh cho mọi người vừa có thể làm bác sỹ phẫu thuật thẩm mỹ cho các nv nữ trong phim tặng chị em vòng 1 siêu đẹp ngày 8-3 luôn. :))
    Nhân dịp 8-3 chúc các chị em phụ nữ từ già đến trẻ lúc nào cũng dc mạnh khỏe tươi trẻ để đàn ông chúng tôi cũng dc thơm lây :v
  10. 2chajtaomeo

2chajtaomeo Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

1. Mình muốn hóa thân thành Sanji. Anh ta thực sự là 1 quý ông, và mọi phũ nữ đều cần 1 người đàn ông như vậy :D
    2. Nhân ngày của các chị em thế giới, chúc các nàng ngày càng xinh đẹp, trẻ trung và thông minh hơn =))
  11. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

1) Muốn được trở thành Zoro vì mạnh mẽ và ngầu
    2) Chúc chị e phụ nữ 8/3 vui vẻ, ấm áp
  12. ZXCRandom

ZXCRandom Member Chính Thức

1. Muôn thành Monkey D Dragon để xem bá thế nào XD
    Nhân ngày 8/3, chúc tất cả phụ nữ hạnh phúc và vui vẻ
  13. whats

whats Member Chính Thức

1. Mình muốn hóa thân thành Sanj... Để trở thành vua đâu bếp
    2. Nhân ngày 8.3 chúc mẹ , vk và toàn thể chị em phụ nữ luôn mạnh khỏe , xinh đẹp , hạnh phúc bên 1 nửa của mình
  14. YeuEMs281

YeuEMs281 Member Tích Cực

1. Muốn trở thành Dracule Mihawk đơn giản ngầu thì mình thích thôi.
    2. Nhân ngày 8/3 chúc những người phụ nữ luôn có được những điều hạnh phúc trong cuộc sống ( trong game thì được yêu quý nhiều hơn )
  15. boshop

boshop Member Chính Thức

muốn hóa thân thành Shank vì thích vẻ lạnh lùng nhưng rất bá của nv này
    Mùng 8/3 chúc toàn thể chị em phụ nữ 1 ngày vui vẻ hạnh phuc bên người yêu thương
  16. TinhSoLo

TinhSoLo Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành Sanji. Vì thích đẳng cấp quý ông của sanji
    2. Nhân ngày 8/3 con chúc mẹ nhiều sức khỏe để ở bên con lâu lâu nhé...và chúc cái chị em càng ngày càng xinh đẹp, hp bên gia đình nhé
  17. boshop

boshop Member Chính Thức

muốn hóa thân thành Shank vì thích vẻ lạnh lùng nhưng rất bá của nv này
    Mùng 8/3 chúc toàn thể chị em phụ nữ 1 ngày vui vẻ hạnh phuc bên người yêu thương
  18. TugMik

TugMik Member Tích Cực

Tl1: Tôi Muốn hóa thân thành zoro để đi và quên đường trở về :( chỉ có game làm bạn mà lại bảo trì gần 1 tuần :(
    Tl2: chúc chị em ngày 8/3 vui vẻ hạnh phúc bên người thân :) đi đâu nhớ về với chồng con, người iêu người ún :D
  19. Taitk

Taitk Thành Viên Mới

muốn thành Trafalgar Law vì thích những hình săm và độ cool của Law
    8/3 chúc cho các bạn nữ thật nhiều vui vẻ và hạnh phúc bên người thân
  20. Luffy2012

Luffy2012 Cao Thủ Forum

1. Mình muốn hóa thân thành Nami để kiểm tra hàng họ xem nó thế nào... shishishi (đùa thôi). Để được nhận nhiều quà 8/3 nhé.
    2. Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, tôi chúc một nửa thế giới luôn tươi cười, dồi dào sức khỏe và luôn là người phụ nữ đẹp nhất trong mắt mọi người.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.