VHT #CS04

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ComingHome, 14 Tháng ba 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ComingHome

ComingHome Thành Viên Mới

mình mới nạp thẻ vào tài khoản từ cửa sổ game. và hiện ra đúng tài khoản trước đó mình từng nạp vào. và bây giờ không thấy vàng đâu
    ảnh cửa sỗ game chỗ mình ấn vào nạp thẻ trực tiếp từ lễ bao

ảnh thông báo giao dịch thành công khi và có hiện lịch sử giao dịch trước đó của đúng act mình

và rất củ bựa khi các bạn đếch tích hợp tài khoản G+ và thông báo không đc dùng trùng mail của gmail
    Vì mình đăng nhập sẵn gmail nên mới đầu vào game chơi bằng tk G+.

Và 1 điều rất kì lạ là gửi mail ID 1 kiểu nhưng trong cửa sổ game thì ấn nạp thẻ ra ID 1 kiểu khác. Nhưng id nạp thẻ thành công nó lại của lịch sử giao dịch của đúng act mình đăng nhập bằng G+
  2. ComingHome

3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

mình sẽ thông báo đến KTV để họ xem nhé . bạn lưu ý lần sau đặt đúng tiêu đề giùm mình . vd [Báo Lỗi] lỗi nạp thẻ
  4. ComingHome

vâng. bằng 1 cách nào đó. ấn vào nạp thẻ lại có thể nhảy sang act clone trong khi nick clone k đăng nhập trên trình duyệt web của act chính. nice. nghỉ đi. đội ngũ lập trình viên của game quá hay. k hiểu là có lập trình tí gì. hay chỉ biên dịch từ tiếng trung qua tiếng việt
  5. ShanksAkagami

cái này mình thấy bạn phải xem lại . nếu bạn không đăng nhập thì web lấy đâu ra id và pass để đăng nhập vào được ?
  6. ComingHome

thế bây h đăng nhập vào hẳn act chinh trong màn hình game r chọn mục nạp thẻ. thì mặc định nó phải vào đúng tk của act nơi bạn ấn nạp thẻ? chứ k phải nhảy sang 1 act khác. Và từ hqua t xóa coockie nên chỉ có đăng nhập 1 là vào diễn đàn, 2 là vào gmail, 3 là vào tk act chính đổi mk. và 2 act mình dùng 2 trình duyệt riêng để tránh nhầm lẫn rồi nhé.

Còn kiểu mặc định lỗi người dùng thì ok thôi, 2 act đều của t. chẳng qua chỉ muốn nạp vào act chính lấy cái code event + quà lễ bao. Mất thì k tính là mất. Cũng chả khiếu nại đc gì. Biết nhau làm ăn đến mức độ nào là đc rồi
    ShanksAkagami thích bài này.
  7. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

chủ thớt xem lại đi, acc game và acc nạp card khác nhau kia.
    1 cái đuôi 839 , 1 cái đuôi 494.
    Cái này là do lỗi bất cẩn của bản thân thôi chứ có liên quan gì tới lỗi game ????
    Deadstroke thích bài này.
  8. onetvn

onetvn Member Chính Thức

ờ, thấy 2 ảnh là 2 nick khác nhau mà @@!
  9. sdfwerew

sdfwerew Member Tích Cực

chac ong day thac mac la tai sao k co nv van nap vang zo dc
  10. sdfwerew

sdfwerew Member Tích Cực

cai nay tao cung thac mac lun k co nv van chuyen dc vang vao ao dieu qua co
  11. Deadstroke

Deadstroke Member Tích Cực Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  12. ComingHome

Thế cho t hỏi bình thường như 1 game khác nếu ông đã đăng nhập trong game và ấn nạp thẻ từ trong cửa sổ game đấy thì sẽ có 2 trường hợp.
    1 là nó bắt ông đăng nhập vào để nạp.
    2 là nó sẽ mặc định đăng nhập vào tài khoản từ cửa sổ game ông chọn nạp thẻ.
    Vậy thì ở đây t ấn ở cửa sổ game thì nó k hiện thông báo phải đăng nhập? Mà nó trực tiếp nhảy vào nạp luôn trong khi máy t tắt chế chia làm 2 trình duyệt để chơi. Và trình duyệt cho act chính t phải xóa coockie mấy lần để hiện event + mò lại tk vào act chính kia nữa? Thế thì mặc định do lỗi người dùng hay do đội ngũ KTV làm ra sản phẩm có chỗ thiếu sót về mặt tính năng?
  13. AnhDanChoi

AnhDanChoi Member Chính Thức

Sai lòi ra rồi " ngu thì chết chứ bệnh tật j "
  14. ComingHome

:)) lên mạng trashtalk thể hiện cho thiên hạ xem à . Về biểu diễn với ng nhà bạn đi nhé. Có người nhà bạn quan tâm thôi:)). Hay là ai thuê bạn khóc hộ ngta à :)) Diễn giỏi đấy. cát-xê đc nhiều k
  15. AnhDanChoi

AnhDanChoi Member Chính Thức

Đăng cái hình sai lòi còn kiện cáo, ai biết cố tình hay cố ý :pde13:
  16. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Chưa hiểu rõ ý bạn trình bày lắm, ngưng chị đã từng bị 1 trường hợp là mặc dù đang log ac A, nhưng khi nạp do quên nhìn nên xớn xác chuyển vào ac B ( ac này do chị log trước đó mấy ngày để giao dịch trung gian hộ )
  17. ShanksAkagami

cũng kiểu như thế đấy anh
  18. beta1989

beta1989 Member Tích Cực

Tính nạp ăn event mà thấy vậy thôi cho lành, mong MOD fixx sớm để anh em yên tâm, hihiihih
  19. ShanksAkagami

cái này đâu phải là lỗi mà fix hả bạn ?
  20. ComingHome

:)) k tính lỗi.
    Đơn giản thôi hãy thử chơi 1 game khác. Ấn vào nạp thẻ ngay chính cửa sổ game đã đăng nhập tài khoản
    Hoặc là bạn sẽ phải đăng nhập lại 1 lần nữa trên trang nạp thẻ để nạp.
    Hoặc là bạn sẽ mặc định xác nhận tk từ cửa sổ tk bạn đã đăng nhập trong game để nạp.

Vì bạn chỉ quản trị tương tác giữa NPH và người dùng thôi. Còn cái này tính về mặt chuyên môn. Vẫn tính là lỗi nhé
Moderators: ShanksAkagami