VHT [Hỏi]Về giải thưởng Hóa thân Onepiece

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Lang1221, 21 Tháng ba 2017.

1. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

Mình muốn hỏi @ADMIN 568PLAY rằng mình trúng giải 50.000 card và có tên trong List nhận code Hóa Thân Onepiece (đợt events 8/3) sau đợt di dời máy chủ.Giờ mình thấy ai cũng được phát code sau khi tổng kết còn mình thì chẳng thấy gì,chát ở chủ đề thắc mắc có Mod cũng kêu là giải thưởng phát trực tiếp lúc tiến hành.Mình có xem đợt đăng ký giải thưởng hết hạn 20/3/2017 mà mình đăng ký ID - Tên nhân vật - Sever(Zing) đang chơi theo hướng dẫn của @ADMIN 568PLAY giờ 21/3 rồi mà mình không thấy gì,mình chẳng muốn chuyện này thêm phức tạp nhưng có tên mà không được gì thì thông báo dùm mình một tiếng,mình không trách các bạn trách nhiệm kém nhưng làm như vậy thì quá không công bằng...
  2. lalala123

lalala123 Member Tích Cực

ké giải 100k ::angry::
  3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

4. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

được Code rồi còn giải thưởng Card thì sao hả @Tanner
  5. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mù cũng phải thấy mờ mờ chứ
    k thấy đổi từ 50k card thành 500 vàng ingame r à ?
  6. BestRiven

BestRiven Member Tích Cực

check mục spam trong thư coi
  7. Lang1221

bạn không biết gì đừng có spam lung tung....đăng ký thông tin rồi và không nhận được 500 vàng nhé,nếu có nhận thì một là ở tài khoản,hai là trong games,nhưng đây không có nên im dùm
  8. onetvn

onetvn Member Chính Thức

9. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế tại sao lại k nói là giải thưởng ingame mà lại nói là giải thưởng card ?
  10. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Bạn đọc kĩ lại hộ mình là 20/3 tổng hợp danh sách rồi trong tuần này là phát thưởng.
  11. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Cái con cầy đó lúc nào nó cũng tưởng nó là hoa mẫu đơn mẹ của thiên hạ mà nên ai nó cũng mắng dc hết, bạn nên thông cảm cho gia đình nó.
    Lang1221 thích bài này.