VHT [Góp Ý] Phản hồi, Outgame, Thương Thành Giảm Giá, Tích Điểm!!!

Discussion in 'Quán Rượu' started by StrikeBack, Mar 13, 2017.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. bong165392

bong165392 Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Tân Thế Giới Cựu Thành Viên CCT-205 Chuyên Gia Rắc Thính

:cat47:cat47:cat47:cat47:cat47~ rất nghiêm túc khi chơi game. Đáng ghi nhận
  2. Pokemonda

Pokemonda Member Tích Cực

::adore::Mấy đồ hot h đa số mấy đại gia nạp Og có, còn dân nghèo thì ko đủ vàng mua
  3. Vaan

Vaan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Mô phỏng GGHC bán 10k vàng rồi , vậy thôi cho nó vào mốc outgame 1tr lun đi mod:pde16:
    Với lại giảm giá set Hạt nhân còn tầm 3k dc ko, chứ 4k vẫn còn mắc wa' :pde5: Tinh vân còn từ 6k xuống 2k5 được mà
  4. Rias

Rias Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Tinh bàn Ashura giảm giá đi mod 2k5 vàng đắt quá tầm 1k5 2k thôi
  5. TuanMina

TuanMina Member Tích Cực

đề nghị OG có code trái bọ ba thùy .. ghép trái lại đắt quá đi
  6. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

ý hay nè mod, mốc 3-6ook đó. code 600k đợt này cùi vại
  7. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mình thì ko cần Bọ nữa, 3 con rồi ::dribble::
  8. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

nên đưa thêm gói mảnh thú cưỡi để ae có thê tự do chọn thứ mình muốn,chứ nhiều ng chỉ thiếu vài mảnh của con nào đó,đợi biết đến bao h,đề nghị nên ra 3 gói là túi mảnh thú cưỡi nhỏ( 10 mảnh=2k vàng),,vừa(20 mảnh= 4k vàng),lớn(50 mảnh=1m).
    J-Fla likes this.
  9. emkhongsao93

emkhongsao93 Member Tích Cực

hi mod, mình mong muốn tha thiết giảm giá hạn chế lần này bán trái kinh nghiệm nâng cấp trái ác quỷ, hóng 4 ngày rồi nhưng không thấy, mode có thể góp ý NPC ngày mai or mốt bán trái kinh nghiệm được không ợ ::beauty::::beauty::::beauty::
  10. Black01

Black01 Member Tích Cực

cho san hô vào out game đi mod @@
  11. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Mai, mốt là có bán trái exp nhé bạn !
  12. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

chỉnh lại giá cuả túi bv 140 đi, từ 2k3 lên chẵn 3k rồi ::amazed::
  13. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

quay vòng mảnh pet cưỡi đê. lại tàu ngầm
  14. hai94

kêu ra túi lựa chọn mảnh pet thì ko chịu tiếp thu,ra thú cưỡi lung tung,đầy ng có r mà vẫn ra.có những ng thấy ra thú cưỡi có r thì lại thấy chán tiêu hết sạch vàng,mãi sau đáp ứng nguyện vọng ng ta ra con đó thì lại hết mất vàng,yêu cầu 1 tuần hđ nên ra 3 lần túi mảnh thú cưỡi,cái này chỉ là 1 vật phẩm chứ chả là j to tát đâu mà để ns nhiều v.
  15. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Mời các bạn góp ý tiếp ! À mảnh pet bạn trên kia nói mình ko kiến nghị vào GG đâu nhé ! :pde6:VP phải xoay vòng, vì phục vụ tất cả mọi người chứ ko phải riêng 1 ai ! ai thiếu, cần có thể chờ thời điểm thích hợp :pde39:
  16. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Lúc trước phản hồi chỉ xoay vòng 4 loại đã chờ 1 tháng mới tới lượt rồi, giờ thêm cả mảnh máy bay nữa
  17. StrikeBack

Túi lựa chọn trong PH hả bạn ?
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Nếu có túi lựa chọn thì rất tiện, chờ cả tháng mới có lại pet mình cần
  19. hai94

ns cái câu vì mọi ng ko vì 1 ai???ko hiểu sao làm đc mod?1 con pet ra phục vụ đc 1 ng,hay 1 túi mảnh pet tự chọn cho nhiều ng có thể chọn dc số mảnh của loại pet mình muốn,2 cái cái nào ích hơn hỏi mọi ng chắc họ biết,1 túi mảnh có thể cho ng ta tự lựa chọn số mảnh và thú cưỡi họ muốn.còn cái kiểu xoay vòng,xl chứ bao nhiêu tuần mới ra đc 1 loại pet mình muốn thì ai đợi đc,1 tuần ra 3 lần túi đó,nhỏ,vừa và lớn tương đương 10,20,50 mảnh là ngon r
  20. StrikeBack

Hi hi mời các bạn góp ý tiếp nha ! Những lời đề xuất của các bạn trước h mình vẫn luôn tiếp thu và ghi nhận, cám ơn mọi người nhìu nhìu ( trừ những trường hợp....nhạy cảm :pde36: )
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page