VHT Cách lấy lại pass tinh linh hoặc câu hỏi bảo mật

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi o0MrHoai0o, 25 Tháng năm 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. o0MrHoai0o

o0MrHoai0o Member Tích Cực

Em bị hack nick giờ lấy lại đc rồi nhưng bị đặt pass tinh linh và k nhớ câu hỏi bảo mật. Gọi tổng đài thì k ai nghe máy, tài khoản đăng ký số điện thoại đã kích hoạt, email thì chưa kích hoạt, gửi kích hoạt thì k có mail. đã đăng ký CMTND. Giờ phải làm thế nào để lấy được pass tinh linh hả mod. Mong mod xem và trả lời giúp mình
  2. nghacolet

nghacolet Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

cùng trường hợp @@
  3. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Gi đầy đủ thông tin tk,sv,id đi rồi mod giúp cho :))
  4. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

:pde17:Vấn đề pass tinh linh thì 99,99% trường hợp ko được giải quyết.
  5. o0MrHoai0o

ghi ở đây hả bác, hay như nào, bị khóa tinh linh chả làm ăn đc cái vẹo gì cả
  6. o0MrHoai0o

thì ít nhất cũng phải cho mình xác thực cái email chứ bác, em xác thực bằng số điện thoại, yêu cầu gửi tn thì gửi, tiền thì thu phí 2k/1 tin nhắn. Mã gửi về rồi cũng k xác thực mail đc, gửi mã về mail mình lại càng k đc. Còn câu hỏi bảo mật thì tìm vàng mắt k thấy nó nằm ở mục nào luôn. Haizz::confuse::
  7. o0MrHoai0o

K biết sinh ra cái trang hỗ trợ và cái hotline để làm gì khi mà gọi hotline thì k thèm nghe máy, hỗ trợ thì k đc cái gì ::boom::::boom::::boom::
  8. Goblin Slayer

Goblin Slayer Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới

davidsida thích bài này.
  9. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này cần thông tin bạn ạ . có CMT chắc là được thôi . bạn gửi lên link này giúp mình nhé
    http://568play.vn/ho-tro
  10. o0MrHoai0o

mình gửi rồi mod à. gửi từ sáng ý, cái mail thì mình chưa xác thực được vì kích hoạt mà k thấy được, mail với cmtnd thì ok à[​IMG]
  11. o0MrHoai0o

là sao bác, nghi acc e hack á ::boom::::boom::::boom::
  12. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này mình cũng không rõ nữa nhưng mà có cmt thì chắc là được
Moderators: ShanksAkagami