NRT [Lỗi] Vòng quay vàng

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi OneMore, 3 Tháng bảy 2017.

1. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Sáng nay bên đối tác ở Trung Quốc sửa lại lôi vòng quay vàng ở bên ô Lễ Kim. Sau khi sửa lỗi thì bên đó trừ luôn tất cả số vàng gamer quay được trong 2 ngày hôm qua với hôm nay mà ko đền bù lại cái gì. Minh có báo lại bên KT rồi có thông tin gì sẽ trả lời sớm nhất cho các bạn nha. Mình cũng bay mất gần chục k vàng :cat34:cat34
  2. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

đề nghị bồi thường gấp đôi số vàng đả mất :V
  3. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

NPH phải có đền bù cho ae chứ, trừ đi số vàng ae đã quay trúng. trong khi 2 hôm nay gamer xả k ít lễ kim làm chuyện tào lao để quay vàng kiếm ít cháo, giờ trừ 1 cách lãng xẹt mà k có đền bù thì quá thiệt cho ae.
  4. CrySh

CrySh Member Tích Cực

trả lại số lần quay sửa về quay ra lễ kim như ban đầu là xong chứ đền bù gì phức tạp :v
    Luky thích bài này.
  5. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

chuyện gì đang xảy ra vậy, nạp mới dc quay vảng thôi mà còn sài bt chỉ quay lễ kim ? mình ko dể ý số vàng cũ vậy sao biết mất không đây
    Luky thích bài này.
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@kidkid1412 2 ngày hôm nay, tiêu phí quay ra vàng
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Mình thì thấy, quay vàng cũng k tiện, nên NPH nên:
    1, Thay số vàng bị trừ bằng lễ kim, nói chung thì cái này hầu như ( mình chỉ nói hầu như thôi nhé) người chơi sẽ đồng ý.
    2, Tính toán trả lại đúng số lần quay từ tiêu phí cho ae ( cái này thì 1 số ae quay số lần ra 1888 sẽ ít đồng ý, mình cũng quay được 1 lần 1888, 2 lần 688) nhưng mình thì phương án nào cũng được
  8. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

vãi thật còn hơn trăm k vàng có mất chắc cũng ko biết luôn quá
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@kidkid1412 chỉ ai quay vòng quay tiêu phí mới bị trừ thôi, mình cũng như cậu, nhưng vàng còn có ~19,20k, không chú ý lắm, lúc nãy vô còn 16k, cũng k để ý, vô diễn đàn đọc mấy bài viết mới biết bị trừ =))
    kidkid1412 thích bài này.
  10. Yatagarasu

Yatagarasu Thành Viên Mới

mình đang hoang tưởng có hack hay mà mất 8k vàng , thì ra là bị fix , ok fix thì fix chứ không trả lại lễ kim à , ( trả lại bàng lễ kim cũng '' hoang mang'' lắm rồi ) ...không thì cho lại số lần quay ok ? ( 2 lần 1888knb , 1 lần 688knb khá ức chế ... ) lỗi sang ngày thứ 2 rồi , tưởng không sao , tiêu sắm đã giờ đau lòng quá mod , NPH :'((
  11. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Theo tin mình mới nhận được thì hôm nay chiều thứ 2 nên trên cty họp do đó vụ này phải tới trưa mai mới có kết quả nha các bạn. Tớ đi tránh bão gạch đá đây :cat22:cat22:cat22:cat22:cat22:cat22:cat22
  12. davisden

davisden Member Tích Cực

huhuhuh vang cua tui dau rui
  13. naruhin

naruhin Cao Thủ Forum Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

ít nhất ad phải bù lại lk chứ
  14. senju12344321

senju12344321 Member Tích Cực

đang bù bạn ơi, xem thư đi
  15. naruhin

trar lại em tầm 5 k lk đây. đang 8k vàng còn đc có 3k vàng. :((((
  16. naruhin

ok .để mk vô
  17. naruhin

vô có nha bạn. :(((
    senju12344321 thích bài này.
  18. senju12344321

bù lk :)) mỗi tội hơi hụt đi 1 xíu
  19. naruhin

cx ko có lk nha.
  20. senju12344321

bạn chưa nhận đc à :(( đợi tiếp đi vậy, mình nhận đc r. Chắc đang bù ::big_smile::