VHT [LƯU Ý] QUÀ BỒI THƯỜNG

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi JenJen, 4 Tháng bảy 2017.

1. shiliew

shiliew Member Chính Thức

quà bồi thường e chỉ nhận đc mỗi 2000v beri còn lại k nhận đc gì hết mấy CTV xem hộ r báo KTV giúp e với
    S320 FR-U4
    Ingame ๖ۣۜShiliew
  2. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

::amazed::code đưa kiểu gì, ,mail ak. ::beat_brick::code ko dc hợp lý vì đôi lúc có nhiều men ko biết nên không thể nhận trong mail.
  3. des

des Member Chính Thức

hình như là code có vật phẩm nhận bằng mail là lỗi..mình là code nhận vật phẩm bằng mail..còn mấy lại code add thẳng balo thì mình không biết
  4. khachuyth2k1

khachuyth2k1 Member Chính Thức

ko thấy hiện quà đền bù gì lun, F5 cả chục lần, trong sv có mình em chưa dc, s333
  5. des

des Member Chính Thức

@StrikeBack
    mod có thông tin gì về quà đền bù của các server bảo trì còn lại chưa..nhất là s356 :( :( :(
  6. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Mấy sv còn lại chưa có trong thông báo mình nêu mấy trang trước thì chưa lên phần quà bồi thường nhé, nhưng rồi sẽ có ko ai bị mất cả, ae đừng có lo :D , rớt trứng vào event khéo lại còn ngon hơn ấy !
  7. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

:pde20:hiện tại đền bù từ từ cũng dc. Giờ trước mắt là sửa lỗi đã, mỗi lần đánh là bấm con chuột muốn nát luôn:pde17:
  8. SiuNhans234

SiuNhans234 Member Tích Cực

h có fix cho ae chơi k thì bảo ?? cứ nói chuyện cho có không vậy. mấy ngày r chả có tiến triển gì hết . vấn đề thì 1 đống. chả fix được lỗi nào. lại mất đồ .mất code. thiết đéo mún chơi nữa. đang đua top làm nản vcc ra
  9. des

des Member Chính Thức

ở đây chỉ có những nhân viên báo lỗi cho bên kĩ thuật thôi bác ơi..tui cũng buồn nhưng mà sao trách mod được, mấy ngày qua tui cũng chỉ báo lổi với mod với hỏi thông tin thôi..bác có bực thì bực bên kĩ thuật chứ mod có tội gì đâu
  10. SiuNhans234

SiuNhans234 Member Tích Cực

NGÀY MAI T LÊN TỚI CHỖ NPH T NC . BỰC CHỊU ĐÉO DC
  11. des

des Member Chính Thức

vãi bác :v
  12. khachuyth2k1

vẫn chưa có...người ta lên cấp vèo vèo...
  13. khachuyth2k1

14. hucauvcl

hucauvcl Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

đã thọt lại càng thọt hơn
  15. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

vào không thấy quà bồi thường là sao? hôm kia vào thấy hiện bồi thường ấn vào nó bảo nhận rồi mà nhận được có 800 lực. không thấy đồ đâu. giờ giải quyết sao?
  16. Savitar

Savitar Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

s141 vẫn chưa có quà đền bù @@ cả tuần r chứ ít j nữa
  17. des

des Member Chính Thức

@JenJen @StrikeBack
    hiện tại thì mình thấy các server lag bình thường rồi..nhưng không biết khi nào fix xong lỗi mất đồ, lỗi code, với quà đền bù vậy mod ???
  18. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Vẫn đang fix nốt các bạn nhé, còn quà đền bù các sv lỗi sẽ có sau và phần thưởng khác nhé
  19. TheCriminal

TheCriminal Member Chính Thức

Cần lắm fix lỗi túi đồ, chứ đống hộp quà chỉ nhìn mà k được mở thấy khó chịu lắm ::adore::
  20. des

des Member Chính Thức

mình hi vong là xong sớm