NRT Lỗi lên trận 6,7 tướng

Discussion in 'Góp Ý - Báo Lỗi' started by Luky, Sep 1, 2017.

1. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Đề nghị các Mod báo lên kỹ thuật mấy thanh niên cố ý để đội hình 6,7 hay tận 8 con tướng để trục lợi nhờ lỗi game fix lại hoặc band tụi nó mấy ngày đi, chứ tụi nó biết lỗi mà vẫn để nguyên đội hình để đi khiêu chiến tinh anh + nhẫn đạo chi đỉnh + cleaer ải + kiếm exp nhiều hơn cho những con tướng phụ vì đi bos 13h + phản nhẫn 22h
    Như trường hợp : MiMs
    Sever: S0015 naruto
    @nhocten @Mizuki Himeji
    naruhin and Small like this.
  2. Berserker

Berserker Member Tích Cực

Lỗi game thì chờ fix thôi ban sao đc :)
  3. BlueSky252

BlueSky252 Member Tích Cực

:)))) nhưng bk lỗi vẫn cố để chơi thì nói làm je :v
  4. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

ngắn gọn tụi nó cố ý chuộc lợi cho bản thân
  5. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

điều tra đến tận server người ta luôn à :pde30:
  6. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

lỗi là do game chứ có phải do tụi nó đâu... mắc gì đeo được 7,8 con tướng mà mình phải tháo ra đeo có mỗi 5 con, là t thì t cũng để vậy, có phải mình hack đâu =))))
    Luky likes this.
  7. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Đợi fix nha bạn
    Luky likes this.
  8. senju12344321

senju12344321 Member Tích Cực

Hết mạnh mồm bảo bnó đi kcsc sẽ phải tháo à::look_down::
  9. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

trừ khi nó lầy đến mức k đi khỏi tháo =]]
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Trời ạ, nói để fix những thằng khác nữa, lấy nó để ví dụ, chứ nó tinh anh top 1 thì có liên quan chi đến t đâu, vì nó tháo ra t cũng đánh k lại :pde36:
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Tại nó chơi lầy quá, lợi dụng để đi đỉnh phong, nên t éo thích :pde36:
  12. 21321ed21d31

21321ed21d31 Member Chính Thức

Bác ơi cho em hỏi con uzumaki hinata bao nhiêu vàng và ra trong event gì ạ em cảm ơn
  13. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Thì cứ nói như kiểu to chuyện tí, cho kỹ thuật fix nhanh dù biết làm gì có chuyện band nick game dễ dàng thế :pde4:
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Kho báu hên xui thì có bạn ơi, mua trong kho báu rẻ nhất nha, tầm 500 điểm là 20k lễ kim, nhưng 15k là đủ quay rồi, bạn quay còn được đồ nữa
  15. 21321ed21d31

Có mạnh hơn toneri k ạ
  16. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Lấy để kích hoạt liên kết thì cả 2 con đều xài được, toneri ngon hơn vì nó hồi 100 nộ liên tục, đem đi thất ảnh ngon
  17. 21321ed21d31

Toneri cũng tầm 15k ạ?
  18. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

tầm đó, nếu nó xuất hiện trong kho báu
  19. 21321ed21d31

Vâng em cảm ơn ạ
  20. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Có thể các bạn nói mình ghen ăn tức ở, nhưng sự thực thì dù nó xài 5 tướng mình cũng đánh k lại :pde36:, mình chỉ muốn top 1 tinh anh hoặc top 1 nhẫn đạo phải dành cho người có năng lực và tiềm lực kinh tế thực sự như Luffy fairy dick, vì top 1 hay được người khác ngưỡng mộ chỉ dành cho đúng người :pde8:

Share This Page