VHT xin tư vấn: lv 90 vip thấp (chắc mai lên vip5) có nên chơi main vật công hoặc ma công không a.?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi wildwolfvn, 16 Tháng chín 2017.

1. wildwolfvn

wildwolfvn Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

chắc mai theo đà ăn lễ bao lên vip 5 rồi thôi.. chơi chùa tiếp.... em nghe bảo lv 90 là bắt đầu định hướng gì đó mà vip thấp+ chơi free thì k0 biết có nên chơi vật công với ma công không ạ.?
    nếu có thì nên chuẩn bị những gì.?
    xin dc các bác chỉ bảo ạ.!
  2. quangteo1999999999

quangteo1999999999 Member Tích Cực Wanted 50.000.000 Beri

free thì vật công là tu chí nhé . MC vs TC nhà giàu mới chơi thôi :v
  3. wildwolfvn

cám ơn bác... mà vật công giờ có mỗi quyền pháp pede... thấy nó cũng hơi nát.. =))
  4. quangteo1999999999

quangteo1999999999 Member Tích Cực Wanted 50.000.000 Beri

102 có skill mới ngon hơn . nhưng main thì k nên xài VC @@
  5. wildwolfvn

=)) vật công giờ mới có mỗi usop với mr2 =))
  6. FeedXongAFK

FeedXongAFK Member Tích Cực

Mình thấy dân nghèo nên theo đánh thường, sắp tới có cả PeronaS đánh thường MC chắc ngon
    Trước mắt cứ build set VC trước
  7. wildwolfvn

cám ơn các bác.. chắc quay lại với usop thui :3
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

theo sở thích thôi giờ chơi TC củng tiếp cận tầm trung r =)) MC thì còn hơi xa quá thôi mà mấy pb sau chắc MC củng tiếp cận dân tầm trung thôi
  9. LasaBasa

LasaBasa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

nghèo thì full VC :pde4: TC chơi hao ghê lắm
  10. Worldbreaker

Worldbreaker Member Tích Cực

Thích chơi gì thì chơi thôi bác, như tui cũng vip 5 chơi 2 TC cho nó máu =)) Chơi phải có nét riêng chứ chơi kiểu phong trào không ăn thua =))
  11. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

tuỳ sở thích ng chơi thôi à nếu lv90 thích MC ko hẳn là ko chơi đk nhờ ng kéo tấn công hải quân lấy aokiji r học kĩ năng MC đó cũng ổn rồi TC thì đầu tư ít lấy cái thương hoả la + tích rác đua CAM lấy KN nâng trái @@ VC thì ko nói làm j cũng tuỳ theo sở thích thôi
  12. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Điều kiện như bạn nói thì VC là chắc cú rùi thớt, nhưng nếu có đam mê thì xđ chơi MC từ đầu cũng được, nhưng "cực kì" là mất thời gian, bảo đảm ăn hành dài dài bởi team VC :pde43:
  13. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

e khuyên bác này. bác thích chơi gì thì chơi đó thôi. k cần nghe ai cả. còn bác thích mạnh. Thì.... hơi khó ( vì VIP bác thấp, phải lâu bền + cày cuốc mới mạnh đc ) còn muốn bem mấy thằng cùng tầm trong sv thì cứ theo VC. còn muốn theo sở thích muốn đẹp hay bla bla thì cứ chơi theo ý bác thích. còn bác k biết thích gì hay bla bla thì theo mấy ông ở trên =)))) hơi dài dòng nhể:pde36:
  14. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Dài dòng vê lờ... hoang mang vô độ :pde86:
  15. shipermama

shipermama Member Tích Cực

thấp thì chơi VC lên cao thi chuyền sang chơi TC cũng dc:^^:
  16. wildwolfvn

cho em hỏi, vip 4 với vip5 có cái lần chuyển miễn phí tính năng tuần là cái gì thế ạ.? @.@
  17. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ý bạn là 3 dòng tiềm năng của trang bị ấy hả, 1 đó bạn vì mình v9 cũng chỉ có 1 thôi [[=