VHT [Clip] Tầng cuối Impel Down, cứ tưởng..... :(

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi KoalaS, 31 Tháng tám 2017.

1. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

damage đốt khi đc mồi lửa nhé bạn =)) chứ k phải tự nhiên nó xoáy nhiều lần thế đâu =)) bạn có thể cho 1 số em mồi lửa diện rộng như main với thương hỏa la ( không khuyến khích vì được có 1 lượt cháy), AxeH best mồi lửa với 3 lượt cháy ( cũng k khuyến khích vì giấy dễ chết đầu tư cũng kha khá k dành cho nhu cầu top dưới và top trên cũng chẳng còn ai dùng nữa xưa có @Mashiro Shiina nghịch khá hay), nếu k đủ điều kiện thì sài em FrankyS với bắn chay cũng đốt đít nhưng chỉ bắn hình dấu cộng đánh với trận chữ T thì khá hay đốt được hết k chỉ có thể đốt từ 1-3 người của đốt phương ) cái này là mình chỉ nói thôi nhé nếu bạn thích kiểu cháy + xoáy damage pure đến chết thì cũng được thôi ahihi
  2. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Gì thế =)) khéo còn đắt hơn cả bún ý :(
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ví dụ mình hơn lc đánh trước, Ray ko tên lửa để con buff trước, bên kia Ray có tên lửa nộ phát, giả sử cố ôd, và hỗn loạn Ray bạn --> tạch luôn combo
    Còn về dame, nếu phá trái đầy đủ thì 1 nộ của main hấp gần hết team địch rồi

Tầm trung xài 2 Neko cho ray + main được nhưng cố lẽ tốn tài nguyên
  4. dtienco

dtienco Member Tích Cực

ok thanks bợn
  5. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ôi nhọ voãi...
  6. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Quá đen luôn :)))
  7. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

cảm ơn trận hình của mod. mình đã qua cửa 60 với đội hình y hệt và lực chiến chưa tới 4m2 chỉ sau 8 lượt